Main Karfinsu Dutse na Haihuwar Virgo: Sapphire, Carnelian da Peridot

Dutse na Haihuwar Virgo: Sapphire, Carnelian da Peridot

Naku Na Gobe

Haihuwar Virgo

Yayin da Virgo ke da Sapphire a matsayin babban jigon haihuwar sa, Carnelian da Peridot suma suna hulɗa sosai da wannan alamar. Sapphire sananne ne don gudanar da makamashin Mercury, wannan shine duniyar da ke mulki akan Virgo.



fahimtar mutumin da yake da dangantaka a cikin dangantaka

Mutane a cikin wannan alamar suna da tunani na nazari kuma suna da horo sosai. Lokacin sanya waɗannan duwatsu masu daraja, sun zama masu sa'a kuma suna iya kawo yanayinsu na ƙasa a cikin duk motsin zuciyar su da bincike na ruhaniya.

Taƙaitaccen wuraren haihuwar Virgo:

  • Ana iya amfani da saffir don kwanciyar hankali da haɓaka tunani
  • Carnelian shine dutsen waɗanda suke so su zama masu ɗumi ko kuma su sami dukkan hankali a kansu
  • Peridot na iya taimaka wa kowa ya haɗu da yanayi kuma ya cire kansa daga hayaniyar gari.

Safir

Sunan Sapphire ya fito ne daga Latin da Girkanci, kuma yana nufin 'shuɗi' a cikin duka yarukan. Wasu kuma suna ganin suna ne wanda yake da alaƙa da duniyar Saturn kuma kalmar 'saffir' na nufin 'ƙaunatacciyar Saturn' a cikin fiye da yare ɗaya.

Koyaya, ba za a iya cewa sunan wannan dutse ya fito daga gare shi ba ne, amma ƙari daga abin da a zahiri yake wakilta. Kuma wannan shine damar makomar mutum.



Yawancin masu ilimin taurari da masu ilimin bokanci sun yi imanin cewa mutanen da ke da alaƙa da wannan dutse suna da tsari iri ɗaya amma sun sha bamban sosai. Wannan shine dalilin da yasa dukansu suka kasance daban kuma basu da kamanceceniya da wasu kuma musamman waɗanda ba sa saka dutsen.

Sapphire shine dutse mai daraja wanda yake da dangantaka da ruhu kuma yana taimakawa mutane su inganta. Sabili da haka, yakamata ayi amfani dashi yayin son kiyaye rayuwarka cikin tsari.

An yi imanin yana da babban iko akan sauyawa kuma don taimakawa kowa yayi aiki da sauri. Hakanan dutse ne wanda ke haɗa rai tare da Duniya kuma yana buɗe tashoshi na babban iko.

Waɗanda suke son yin hulɗa da mala'iku da jagororin ruhu lallai ne su yi amfani da Sapphire kuma su yi magana da Sauran Duniya.

Wannan dutse ne wanda yake bawa daidaikun mutane ma'ana a rayuwa kuma yake samar da kyakkyawan karma ga ruhi don bunkasa cikin jituwa. Daga ra'ayi na tunani, ana iya amfani dashi don kwanciyar hankali da haɓaka tunanin mutum. Yana kwantar da hankali, yana kawo tsabta kuma yana taimakawa tare da maida hankali.

Mutane da yawa suna amfani da shi don magance cututtukan hankali da damuwa. A matsayin kayan abu, Sapphire ya fito ne daga dangin corundum da kuma sinadarin aluminium wanda yake dauke da tsari a cikin abubuwa.

Da yake yana da alaƙa da Ruby, bambancin kawai tsakanin waɗannan duwatsu biyu shine launi. Yautuka ja ne kuma sapphires corundums a launuka da yawa. Koyaya, mafi yawan launi na Sapphire shine shuɗi.

Saboda ya zo a cikin tabarau da yawa, dayawa suna ganin yayi daidai kuma yana da fa'ida sosai. Hardarfin ta yana ƙarƙashin ɗaya na Lu'ulu'u, wanda ya zama 10, kuma ya sa Saffir ta zama 9.

Wannan yana nufin Sapphire shine cikakken dutse don kayan ado wanda za'a iya sawa kowace rana. Mutane daga tsakiyar shekaru amfani da wannan dutse ne mai girma a kan negativity. Bugu da ƙari kuma, an yi imanin cewa lu'ulu'u ne wanda ke warkar da kowace cuta.

Hasken da Sapphire ya nuna yana kama da siliki, yayin da bayyane waɗanda ba su da launi ana kiran su Leucosapphires. Wasu daga cikin Sapphires suna da launi a cikin tabarau masu launuka kuma wasu suna da fasalin ƙarfi mai ƙarfi.

Yawancin lokaci ana yanka su a siffofi zagaye da na oval, akwai kuma murabba'i da murabba'i mai duwatsu irin wannan. Wadanda suke sanye da saffir sun fi kwazo, kwarin gwiwa da cika kai. Idan ya shafi lafiyar jiki, wannan dutsen yana taimaka wa ƙwayoyin jiki su yi aiki sosai.

Carnelian

Mutane sun yi amfani da Carnelian don abubuwan warkarwa tun daga zamanin da. A lokacin shekarun tsakiyar, waɗanda suka yi amfani da lu'ulu'u don warkarwa sunyi aiki tare da wannan dutse don sakin tashin hankali da damuwa. Vikings an san shi da amfani da shi fiye da wasu.

Da yake nuna launuka na lemu, ja da launin ruwan kasa, Carnelian yana aiki da ban mamaki game da damuwa da kuma sa mutane su zama masu wasa, kwatsam da dumi. Ba kawai kawai yana da kyau ba, amma har ma yana da tasiri sosai saboda yana hulɗa da chakras uku a cikin ƙananan jiki.

Waɗanda ke tsoron yin aiki za a iya canza su gabaɗaya da ita saboda dutse ne wanda ke mu'amala da tushen chakra kuma ya aika da kuzari mai ƙarfi zuwa tsakiyar jiki.

capricorn mace da aquarius mata abokantaka

Bugu da ƙari, yana inganta haɓaka da haɓaka jima'i. Masu zane suna amfani da shi don magance motsin zuciyar su yayin aiwatar da wasan kwaikwayo, yayin da masoya ke amfani da shi don kyakkyawan sakamako a cikin ɗakin kwana.

Zai isa ya aje shi a aljihu ko sanya shi a kan kayan adon, kuma zai ba da cikakken kwarin gwiwa ga kowane shiri da za a aiwatar dashi. Yana da kyau a dauke ku zuwa hirarraki, lokacin da za ku yi a kan mataki ko lokacin da ake fuskantar tsananin damuwa.

Yawancin 'yan wasan kwaikwayo da' yan mata suna amfani da Carnelian don fito da ɓoyayyiyar baiwa da kuma mai da hankali kamar yadda aka san wannan dutse don haɗa ɓangarorin biyu na kwakwalwa tare.

Kamar dai yadda Rose Quartz take, hakan yana inganta yin jima'i kuma yana sanya soyayya sakin jiki. Idan duka Carnelian da Rose Quartz aka sanya su a kan chakra, to nan da nan sai a saki so da sha'awar mutum.

Lokacin da aka sanya shi a gefen ƙananan ciki, yana hulɗa da tushen chakra kuma yana kawo warkarwa kasancewar wannan shine cibiyar da ke kiyaye ɗan adam ya sadu da Duniya. Carnelian ba wai kawai ƙarfafawa bane don ƙarfin hali da amincewa, yana kuma lalata jini kuma yana sa ya zama mafi kyau a cikin jiki.

Cikakke ga kowane yanayi na damuwa, dutse ne na masu aikatawa da na waɗanda suke so suyi dumi ko kuma duk hankalinsu yana kan su. Idan kana son zama mafi kyau, kawai sanya ɗan Carnelian a cikin gidan wankan ka ka zuba shi a ruwa.

Yana da kyau ayi wannan kafin aukuwa yayin da wannan dutse yake korar damuwa da duk wani tsoro. Maimaita mantra don ƙarfin zuciya da amincewa, kuma abubuwa zasu faru kamar yadda kuke so su yi.

Peridot

Peridot shine kirin na Rana, dutse ne wanda ke iya amfani da dukkan kuzarin rayuwa kuma ya juyar da dare zuwa kwanaki.

Ya yi kama da bitamin D saboda yana da alaƙa da Rana sosai kuma yana ba mutane ikon yin farin ciki ko kuma ruhaniya. Hasken Peridot kamar hasken makamashi ne, da farin ciki da kuma taushi.

Wadanda suke son jin hasken rana a jikinsu kuma su more irin wannan lokacin yakamata suyi amfani da wannan dutsen koyaushe. Yana ƙarfafa mutane su ji daɗi, yin buri da haɗi da allahntakar.

Lokacin kallon Peridot, zai yuwu a ga Lokacin kaka a aikace saboda yana nuna kyawawan launuka kuma yana kawo wadatar wannan lokacin. Royals sun kasance suna sanya shi kusa da zuciyarsu don jan hankalin soyayya.

Lokacin zaune cikin hasken dutsen, yana da sauƙi a ji duk ƙaunar ofaunar Duniya kuma a faɗi ga wani ba tare da sanin mahimmancin ji na iya kasancewa cikin zuciya ba.

Peridot na iya taimaka wa kowa ya haɗu da yanayi kuma ya cire kansa daga hayaniyar gari. Lokacin da aka yi amfani dashi don yin zuzzurfan tunani, wannan dutse yana kawo sabon haske don ruhu kuma yana buɗe sababbin sammai.

Wannan lu'ulu'u ya daɗe yana amfani da waɗanda suke neman gano Duniya kamar yadda yake wakiltar hasken da kowa ke bi kuma ya sa ruhohi ya ɗaukaka. Yawancin shirye-shiryen Feng Shui suna amfani dashi don halayen kariya.

yadda wani mutum mai cutar kansa ke yin kwarkwasa

Ana iya amfani dashi a cikin abubuwan ado saboda yana da launuka masu kyau da tsari mai kyau. Bayan ka ce masa mantra, kawai sanya mutum-mutumi na Peridot a gabacin gabas ko kudu maso gabas na gidan kuma jira ikonta don kawo wadata da lafiya.

Hakanan an san shi da dutse don karatu, wannan lu'ulu'u yana aiki mai ban mamaki don maida hankali kuma yana sa hankali ya karɓi sabon bayani. Yana da wayo a ajiye shi a cikin ofishi saboda yana ba da damar samun ci gaba zuwa hankali, juriya da tunanin kimiyya.

Romawa sun yi amfani da shi akan ɓacin rai, don haka waɗanda ke fama da baƙin ciki ya kamata su ajiye shi a aljihunsu ko a matsayin abin ƙyama.

Za su ji daɗin motsawa kuma su ƙara jin daɗin kansu. Masu warkarwa na Crystal galibi suna sanya marasa lafiya a cikin hasken Peridot, don haka zasu iya karɓar dukkan ƙarfin wannan ƙarfin na dutse.


Bincika kara

Launin Virgo: Me yasa Kore yake da Tasiri Mafi Kyawu

Yarjejeniyar Virgo Cikin Soyayya

Alamar Zodiac ta Virgo: Duk Abinda kuke Bukatar Sanin

Haɗuwar Rana

Sauye-sauyen Planetary da Tasirinsu

Wata a cikin Alamomi

Denise akan Patreon

Interesting Articles