Main Karfinsu Virgo da Aquarius Karfin Abokai

Virgo da Aquarius Karfin Abokai

Naku Na Gobe

Virgo da Abokantaka Aquarius

Abota tsakanin Virgo da Aquarius na iya zama mai ƙalubale saboda ƙarshen ya lalata kwanciyar hankali da farko. Virgos an tanada kuma suna da horo, amma a cikin ƙasa, suna jin daɗin hargitsi da rikici saboda yana tilasta su su sake yin abubuwa masu kyau.



Waɗannan 'yan ƙasar suna son samun abin yi kuma suna jin haushi sosai idan ba su da aiki. Aquarius yana da matukar amfani a wannan yanayin saboda shi ko ita kowane lokaci yana tunanin wani sabon abu da zai yi ko kuma game da hanyoyin samun nishaɗi.

Sharudda Virgo da Aquarius Degree Friendship
Abubuwan sha'awa Kasan matsakaita ❤ ❤
Aminci & Dogara Matsakaici ❤ ❤ ❤
Dogara & Kiyaye asirai Matsakaici ❤ ❤ ❤
Nishaɗi & Jin Dadi Mai karfi ❤ ❤ ❤ ❤
Yiwuwar wucewa cikin lokaci Matsakaici ❤ ❤ ❤

Ba haka bane kamar Aquarius na iya shawo kan Virgo suyi abubuwan da suka fi ƙarfin, amma waɗannan biyun tabbas zasu ji daɗin haɗin kai da juna, ba ma maganar Virgo da gaske yake son kiyaye Aquarius.

Abokai mai dadi

Duk waɗannan alamun suna da hankali sosai, Virgo yana ƙasa-ƙasa kuma yana da inganci, yayin da Aquarius mai hangen nesa na gaske, amma har yanzu, waɗannan biyun suna da sha'awar fasahar zamani da inganta duniya.

Sabili da haka, galibi za su tafi tare tare da siyayya don na'urori. Bugu da ƙari, za su iya zama mai son sanin lafiya da abin da za a yi don ƙoshin lafiya.



gemini da libra karfinsu aminci

Budurwar za ta karanta dukkan littattafan girke-girke masu ƙoshin gaske, yayin da Aquarius za su koyi komai game da cikakken magani.

Abota tsakanin Virgo da Aquarius na iya kasancewa ko dai shari'ar da waɗannan biyun ke kawo mafi kyawun juna, ko ɗayan da suke yin hakan, kawai tare da mafi munin.

'' Virgo yana da tunanin kimiyya, alhali kuwa Aquarius ya fi son ya tsayayya wa hankali. Bambance-bambancen da ke tsakaninsu na iya kawo su kusa domin suna iya koyon abubuwa da yawa daga juna.

Aquarius yana da saurin fushi da ra'ayoyi da yawa, Virgo yana aiki da daidaito kuma ta hanyar amfani da hanyoyin da aka gwada. Yayinda na farkon ya ƙi abubuwan yau da kullun da na yau da kullun, na biyu yana son tsara komai kuma yana ƙasa-da-ƙasa.

'Yan Budurwa za su yi tunanin Aquarius yana motsawa, koda kuwa shi ko ita ba za su iya yin tunanin abin da ke cikin zuciyar wannan mai zane-zanen Ruwan Bakin ba. Latterarshen zai ƙi jin yadda Virgo ke sukar amma zai iya yaba da yadda abokinsa yake tallafawa.

Duniyar da ke mulkin Virgo ita ce Mercury, alhali kuwa Uranus ne ke shugabancin Aquarius. Mercury da Uranus suna da kuzari mai ƙarfi, na biyu yana ma'amala da dukkanin munanan abubuwa da rashin tabbas a duniya, yayin da Mercury shine duniyar sadarwa, horo da yawan aiki, abubuwan da suke da mahimmanci ga Virgo.

Uranus yana ƙarfafa kowane shiri don nan gaba. 'Yan Budurwa suna iya koyar da Aquarius dalilin da yasa horo, hankali da ta'aziyya suke da mahimmanci. A sakamakon haka, Mai Ruwan Ruwa na iya nunawa Budurwar yadda za a shakata da kuma tsayawa kan ƙafafunsa biyu.

Duk da samun bambance-bambance da yawa, waɗannan biyun na iya zama manyan abokai saboda kawai suna sha'awar juna. Aquarius koyaushe zasuyi gwagwarmaya don fahimtar yadda Virgo take da horo.

A gefe guda, Virgo za ta zama mai ban sha'awa game da yadda Aquarius ke gudanar da ma'amala da hargitsi a rayuwarsa. Duk da yake suna iya yin jayayya akan duk waɗannan abubuwan, ƙawancen da ke tsakanin su ba zai sami wata mummunar tasiri ba. Dukansu za su ji daɗin kasancewa abokan juna.

A lokacin da bambance-bambancensu ya hada su

Budurwar tana son yin abu kamar wanda aka azabtar saboda yawanci yakan ba da gudummawa mai yawa a cikin abota waɗanda ko dai ba a rama su ba ko kuma sauran ba sa godiya da shi ko ita.

'Yan Virgos masu sa'a suna da friendsan abokai kaɗai waɗanda ke matukar yaba su da tallafa musu. A zahiri, yan asalin wannan alamar sun fi son samun havingan ƙwararrun abokai saboda taron jama'a yana sa su cikin damuwa.

Idan aka duba dukkan alamu a cikin zodiac, su ne waɗanda ke samun matsala yayin barin mutane masu guba. Wannan yana faruwa ne saboda ba sa son ɓata duk aikin da suka yi na haɗin gwiwa da wannan mutumin.

Koyaya, ana buƙatar katse alaƙar wani lokaci saboda wannan ita ce kawai hanya ta tsere wa lalacewar dangantaka. Sabili da haka, Virgos suna buƙatar kula da waɗanda suke amincewa da su da kuma irin jin daɗin da wasu suke yi musu.

Suna daga cikin abubuwan duniya ne, alhali kuwa masu rawanin ruwa suna daga cikin iska. Mai Ruwan Ruwan yana son kawai ya sami ƙarfin tunani ne, yayin da abokin su ke mai da hankali kan aiki, wanda ke nufin na ƙarshen koyaushe zai mai da hankali ne akan kowane abu na batun, yayin da na farkon yana tafiya da rayuwa.

Masu ba da izinin ruwa ba sa tunanin gobe, don haka su da gan Virgos na da wahalar fahimtar juna. Rikici na iya bayyana idan Virgo ya cika kamala kuma Aquarius ba shi da kyau kuma ba shi da sha'awa.

Duk waɗannan nan ƙasar suna buƙatar ganin duniya ta idanun junan su saboda ta wannan hanyar, zasu iya fahimtar abubuwa da yawa game da abota tsakanin su.

Virgo alama ce ta canzawa, yayin da Aquarius keɓaɓɓen abu ne. Wannan yana nufin na biyu yana ƙin yin sulhu, yana da ra'ayoyi da yawa kuma baya jure adawa da tsawan lokaci.

Dukansu suna jimrewa lokacin da aka mai da hankali kan manufa, banda maganar Virgo na iya dacewa da kowane mutum ko halin da ake ciki. Haka Virgo ɗin zai so taimaka wa Aquarius don aiwatar da ra'ayinsa ko aikinta.

Koyaya, don wannan ya faru, mutane a cikin Virgo suna buƙatar jin kima da girmamawa. Rikici tsakanin waɗannan alamun biyu ba ya faruwa sosai sau da yawa, musamman saboda Budurwar tana karɓar baƙi.

Idan za su iya fahimtar haɗin gwiwa shi ne komai, za su sami nasarar cimma manyan abubuwa da yawa yayin aiki tare.

Virgo abu ne mai ma'ana, yayin da Aquarius ke son yin tunani game da sabbin dabaru da kuma ci gaba ko kuma wasa mahaukacin masanin kimiyya. Abu mafi girma game da abokantakarsu shine gaskiyar cewa su biyun suna da buri sosai lokacin da suke faɗa gefe da gefe, ba tare da ambaton irin farin cikin da suke ji a irin wannan lokacin ba.

Abokin Virgo

Virgos abin dogaro ne da masu taimako, yawanci waɗancan abokai waɗanda kowa ke kira lokacin da wani abu mai mahimmanci ke faruwa. 'Yan ƙasar a cikin wannan alamar na iya zama babban taimako a lokacin rikici ko lokacin da manyan al'amuran ke buƙatar shirya.

menene alamar disamba 7th

Suna shirya komai zuwa bayanai na karshe kuma suna tuna duk dangin da aka gayyata yayin taron dangi. Gaskiyar cewa suna son kushe kuma suna aiki yana sanya su zama mafi kyawun masu ba da shawara a cikin zodiac.

'Yan budurwa ba sa son nuna kaunarsu a bainar jama'a, don haka al'ada ce a gare su su kasance masu kiyayewa yayin da suke bayyana wani yanayi. Koyaya, saboda suna haka, yana iya zama da wahala ga wasu su yaba su da gaske.

Koyaya, yan asalin wannan alamar sanannu ne game da manyan alamu da lokuta na so saboda kawai sun fi son nau'in godiya.

Kullum suna yin abubuwa saboda suna da hankali kuma suna aiki tuƙuru. Ba damuwa abin da ke cikin jadawalin su, walau bikin aure ko ƙaramin liyafa, da alama sun san abin da za su yi domin komai ya fito daidai.

Wataƙila wayoyinsu cike suke da ƙa'idodin da ake nufi don sauƙaƙa rayuwarsu saboda kawai suna son yin jerin abubuwa da samun tsarin. Kai su shagon sayar da kayayyaki ofishi kyakkyawan ra'ayi ne, ba tare da ambaton irin son da suke yi wa zuwa laburaren da hirar ilimi ba.

'Yan budurwa ba su taɓa zama irin na zama a cikin kusurwa ba kuma a ce ba su san abubuwa ba. Suna da ilimi kuma suna son jin ra'ayoyi daban-daban, don haka yana da matukar wahala a gundura a kusa dasu.

Suna son sanin abin da ke sabo, suna iya sha'awar abubuwan nishaɗin abokansu da yawa. Ba kwata-kwata da jin daɗin yau da kullun, duk da haka, ba za su taɓa ƙarfafa ƙarfafa wasu su zama daji ba.

Abokin Aquarius

Masu ba da ruwa a cikin ruwa ba sa son bayyana ainihin dalilansu na yin abubuwa daban-daban. Suna so a dauke su abokai na asali saboda suna da isasshen haƙuri don sauraro da kuma ba da kyakkyawar shawara.

A matsayin gaskiya, sun fi kyau a cikin zodiac wajen kiyaye kowane tattaunawa ya daidaita. Saboda suna da tsananin tausayi, yana da sauƙi wasu su faɗi abin da ke zuciyarsu a gabansu.

Aquarians halittu ne masu jin daɗin jama'a ta hanyar ladabi da mu'amala, musamman tare da waɗanda suka bambanta da su. 'Yan asalin wannan alamar suna da kwanciyar hankali game da mutanen da ke cikin al'adunsu sabon abu a garesu.

Suna jin daɗin magana da wasu kawai da lura da yadda ruhin ɗan adam ke aiki. Masu Ba da Ruwa suna son sanin abin da mutane suke ji a ciki, amma da yawa ba za su taɓa sanin su da gaske ba saboda yayin abokantaka da kyau, ba sa bayyana kansu ko na kowa.

Koyaya, da zarar sun yi sada zumunci, ba wanda zai iya hana su goyon baya da kulawa da abokansu.

Suna buƙatar samun yanci kuma suyi duk abin da suke so a rayuwa, ba tare da ambaton yadda suke buƙatar yin hulɗa ba yayin da kawai suke jin daɗin ƙaunatattun ƙawayen su.


Bincika kara

Virgo A Matsayin Aboki: Me yasa kuke Bukatar Oneaya

Aquarius a matsayin Aboki: Me yasa kuke Bukatar Oneaya

Alamar Zodiac ta Virgo: Duk Abinda kuke Bukatar Ku sani

Alamar Zodiac Aquarius: Duk Abin da kuke Bukatar Ku sani

Denise akan Patreon

Interesting Articles