Main Karfinsu Taurus da Virgo Haɗin Abokai

Taurus da Virgo Haɗin Abokai

Naku Na Gobe

Taurus da Abokai na Virgo

Abota tsakanin Taurus da Virgo na iya zama mai ƙarfi kuma mai ɗorewa saboda waɗannan nan asalin biyu sun yi kama, koda kuwa Taurus wani lokacin ba zai yarda cewa shi ko ita tayi kuskure ba kuma an san Virgo da yawan sukar lamiri.



Koyaya, dukansu sun sanya farashi mai tsada akan kwanciyar hankali, banda maganar Taurus na iya taimaka wa Virgo gano ƙimar abubuwa a cikin abubuwa da yawa kuma su sami fa'ida game da kuɗin sa.

scorpio mutumin sagittarius mace ya rabu
Sharudda Taurus da Digiri na Abokantaka na Virgo
Abubuwan sha'awa Matsakaici ❤ ❤ ❤
Aminci & Dogara Matsakaici ❤ ❤ ❤
Dogara & Kiyaye asirai Mai karfi ❤ ❤ ❤ ❤
Nishaɗi & Jin Dadi Da karfi sosai ❤ ❤ ❤ ++ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ mai _ _ _ _ shi_ _ _
Yiwuwar wucewa cikin lokaci Matsakaici ❤ ❤ ❤

Abota tsakanin Taurus da Virgo ya dogara ne akan aiki kuma saboda duk waɗannan nan asalin suna da hankali, an tsara su kuma an mai da hankali akan manyan manufofi. Bugu da ƙari, suna da gaskiya da kirki, ba tare da ambaton ɗayansu da zai taɓa yin abin da ba shi da daraja.

Abokai biyu masu kwarjini

Kawance tsakanin waɗannan biyun na iya zama mai fa'ida sosai, musamman tunda dukansu suna da matuƙar godiya ga juna don rabawa. Abokantakarsu tana tattare da kwanciyar hankali, jin daɗi da soyayya.

Taurus yana son yadda Virgo zata iya magance kowace matsala, yayin da akasin haka, Virgo din tana son yadda Bull ke sarrafa kuɗi. Bugu da ƙari, suna yaba wa juna gaskiya da ibada.



Virgo na sha'awar yadda Taurus ke da ƙarfi da kwazo, yayin da Bull ke son ganin yadda Virgo ke saurin tunani. Duk da yake yana iya ɗaukar su ɗan lokaci don zama abokai na ƙwarai, za su iya haɓaka alaƙa mai ƙarfi tare da lokaci saboda dukkansu suna cike da azanci da ƙwarewa.

Tunda sun mai da hankali kan abin duniya na son abin duniya da jin daɗi, zasuyi aiki tuƙuru don samun duk abin da suke so a rayuwa.

Taurus na iya jin haushi ganin yadda ake sukar Virgo, amma ya kamata ko ita ta fahimci cewa haka abokinsa yake aiki kuma shi ko ita ba su da wata mummunar manufa.

A cikin dawowa, Virgo bazai son gaskiyar cewa Taurus yana da taurin kai. Idan waɗannan biyun suna shirye don fahimtar juna, abotarsu na iya sa su duka su yi farin ciki ƙwarai saboda goaurauta tana son yin nishaɗi, kamar dai yadda Taurus ya shawarce shi ko ita ta kasance.

Taurians sun shahara da ƙauna, kwarjini da shawarwari masu kyau, don haka kowa yana son abotarsu. Suna da mahimmanci kuma sun balaga, koda kuwa wani lokacin ma masu son kansu ne.

Da yawa suna ganin su a matsayin masu taka tsantsan saboda suna ɗaukar nauyi da mahimmanci kuma ba za su taɓa cin amanar ɗayan abokansu ba. Bugu da ƙari kuma, Taurians suna guje wa wasan kwaikwayo kamar yadda ya kamata saboda ba sa son a ba su mamaki.

Duniyar mulkinsu ita ce Venus, alhali kuwa Mercgo ne ke mulkin Virgo. Wadannan duniyoyi biyu suna cikin kusancin Rana, wanda ke nufin 'yan asalin wadannan alamun sun fi kama da daban-daban.

Venus tana motsa jiki kuma yana kawo lalata, abubuwan da suke da mahimmanci ga Taurians. Mercury duk game da sadarwa da canza tsari, wanda ke nufin Virgo zai iya daidaita shi. Waɗannan abokan biyu ba za su taɓa yin jayayya ba game da amincinsu.

Inganci akan yawa

Taurians na iya sarrafa kowa da komai kuma kada ku damu da kasancewa mai kula lokacin da ake buƙata. Idan wani yana buƙatar taimakonsu, sai kawai su yi tsalle cikin tufafinsu su zo su ba da hannu, ba tare da la'akari da yadda yanayin ya kasance da wahala ba.

Suna da ƙwarewa sosai wajen tsarawa da sarrafa kuɗi, saboda haka abokai da yawa suna zuwa wurinsu don shawarwarin kuɗi. A matsayin gaskiya, Taurians suna da kyau ƙwarai da kuɗi. Dukansu da Virgos duk suna cikin abubuwan duniya, wanda ke nufin waɗannan nan asalin suna mai da hankali ne akan abubuwan rayuwa kuma sun fi son kayan alatu maimakon rayuwa mai sauƙi.

Sabili da haka, duka Taurus da Virgo zasuyi aiki tuƙuru don samun tsaro na kuɗi da kuma iya siyan abubuwa masu tsada. Fiye da wannan, suna da amfani kuma yawanci suna ba da hankali sosai ga yawan abin da suke kashewa.

Duk da yake Taurians suna da ban dariya da kansu, suna iya zama mai daɗi idan mutane suka kewaye su. Babu matsala idan suna yin liyafa, fita ko yin tsalle-tsalle, ba ruwansu da more rayuwa.

Sabili da haka, sune kamfani mafi kyau, ba tare da la'akari da cewa suna yin lokaci tare da abokai a cikin gida ba ko kuma suna yawo.

Dukansu Taurians da Virgos suna ba da mahimmaci sosai ga abota kuma yawanci basu da babban rukuni na abokai saboda sun fi son aan mutane su kasance kusa da zukatansu kuma waɗanda zasu iya kasancewa tare da su har tsawon rayuwarsu.

Bugu da ƙari kuma, sun fi son inganci fiye da yawa, wanda ke nufin sun ma fi dacewa. Yakamata waɗanda suka kasance cikin jerin abokan su suyi alfahari saboda suna yawan yin zaɓi tare da ƙaunatattun su.

Lokacin da aka haɗu da gaske ga wani, dukansu suna bayarwa kuma ba sa damuwa da sadaukar da bukatunsu don wasu su yi farin ciki. Bugu da ƙari kuma, suna da ilimi kuma suna son amintar da su.

Budurwar tana da wahalar amincewa da mutane kuma tana aiki sosai, koda kuwa shi da ita ko da gaske ba su haɗu da mahangar ra'ayi ba. Mutanen da ke cikin wannan alamar ba su da wata fa'ida, koda kuwa za su iya daidaitawa da kowane yanayi ko hali.

menene alamar afrilu 16

Suna da alama suna aiki da kyau kusa da alamun alamomin saboda suna jin daɗin lokacin da wani ya jagoranci kuma suna iya kula da kowane ɗan ƙaramin bayani.

Taurians sun ƙi canji kuma ba sa son abokansu su zama wani fiye da wanda suka nuna suna a farkon. Waɗannan nan ƙasar ba sa damuwa da lahani kuma kamar alamun Duniya, suna da karko kuma suna ƙasa-da-ƙasa.

Abu ne mai sauƙi a gare su su daidaita kuma suna iya samun batutuwan su, amma aƙalla ba su ƙoƙarin canza ɗayan ƙaunatattun su. Ko da an tanada, suna iya yin abokai cikin sauki saboda suna karfafa tsaro da kuma yawan kauna.

Ya isa ga wasu kawai su kasance kansu kusa da Taurians saboda waɗannan 'yan ƙasar manyan masu sauraro ne da haruffa masu haƙuri.

Mafi dacewa a matsayin abokai

Duk da yake Virgos suna iya canzawa, Taurians suna daidaitacce kuma don haka suna da amfani sosai kuma suna mai da hankali ne akan abu ɗaya kawai lokaci ɗaya. Virgos ma basu rasa amfani ba, amma zasu iya yin aiki da yawa.

Saboda Virgo yana da sha'awar gaske, shi ko ita na iya zama masu sha'awar abin da Taurus ke yi, a cikin ɗan gajeren lokaci bayan sun sadu. Zai yiwu Taurus ya mai da hankali kan abubuwa iri ɗaya tsawon shekaru, alhali motsawa cikin sauri.

'Yar Virgo tana son yin wasa da wanda aka azabtar saboda shi ko ita suna sa himma sosai ga dangantaka, abin da sauran mutane ba sa yawan yi. Abin farin ciki, Taurus na iya gani da godiya ga duk wannan.

Budurwar ta fi son ƙaramin rukunin abokai maimakon a kewaye ta da abokan da bai sani ba da gaske. Zai iya zama da wahala ga mutumin da ke cikin wannan alamar ya bar mummunan tasiri saboda waɗannan nan asalin ba sa son ɓata duk ƙoƙarin da suka saka a cikin haɗin gwiwarsu.

Koyaya, ba mutane mutane wani lokaci ya zama dole, ba tare da la'akari ba idan wannan ya haifar da ma'anar dawowa. A ƙarshe, Virgo dole ne ta mai da hankali ga wanda yake ba da hankalinta.

Mafi kyawu game da abota tsakanin Taurus da Virgo shine gaskiyar cewa dukansu suna sadaukar da kai ga manufofi ɗaya. Misali, suna son kayan alatu kuma Virgo na iya taimakawa Taurus da gaske don daidaitawa.

Gaskiyar cewa suna mai da hankali kan abubuwa ɗaya ya sa sun dace sosai a matsayin abokai. Taurus yana da ƙarfi kuma yana ƙasa, saboda haka mutane da yawa sun dogara da shi ko ita. 'Yan asalin wannan alamar sun dogara ne, masu hankali ne kuma suna sadaukar da kai ga abokansu. Sun fi bada fiye da abin da suke dawowa saboda a koyaushe kaunarsu ba ta da wata ma'ana.

Budurwar tana son yin nazarin abubuwa kuma tana da kirki idan ya shafi abota. Mutanen da aka haifa a cikin wannan alamar suna da hankali kuma a lokaci guda masu laushi, kuma ba sa yanke shawara ba tare da yin tunani sau biyu ba.

Sabili da haka, Taurus da Virgo suna kama da juna yayin da ya dace da aiki da buɗewa don jiran abubuwa su faru. Matsalolin da zasu iya kasancewa a tsakanin su shine lokacin da Virgo tayi suka sosai kuma Taurus yana da taurin kai.

Koyaya, dukansu masu gaskiya ne kuma masu aminci ne don barin rikice-rikicensu ya dawwama. Har ila yau, suna mai da hankali kan sanya abotar su ta yi aiki, don haka ba za su yi jinkirin gwada komai ba don alaƙar da ke tsakanin su don ta kasance mai ƙarfi da rashin tasirin abubuwa marasa muhimmanci.


Bincika kara

Taurus A Matsayin Aboki: Me yasa kuke Bukatar Oneaya

Virgo A Matsayin Aboki: Me yasa kuke Bukatar Oneaya

Alamar Taurus Zodiac: Duk Abin da kuke Bukatar Ku sani

Alamar Zodiac ta Virgo: Duk Abinda kuke Bukatar Ku sani

Denise akan Patreon

Interesting Articles