Main Sa Hannu Kan Labarai Kwanan Scorpio, Decans da Cusps

Kwanan Scorpio, Decans da Cusps

Naku Na Gobe



Dangane da ilimin taurari na wurare masu zafi, Rana tana cikin alamar zodiac Scorpio daga Oktoba 23 zuwa Nuwamba 21. Duk mutanen da aka haifa a kowane ɗayan waɗannan kwanaki 30 ana ɗaukar su a cikin alamar zogin Scorpio.

Dukanmu mun san cewa kowane ɗayan alamomin zodiac goma sha biyu ya zo da nau'ikan halaye da alamu. Kodayake kuna tsammanin duk mutanen da aka haifa a cikin alamar zodiac iri ɗaya su yi daidai da alama suna da bambanci kamar kowane rukuni na mutane. Koyaya, wannan ba dalili bane na shakkar ma'anonin zodiac. Bayanin wannan bambancin ya kasance a cikin jadawalin haihuwar mutum, cikin kangi da yanke kowane alama na zodiac.

Dangane da taswirar haihuwa wadannan suna wakiltar taswirar taurari na taurari a lokacin haihuwar mutum kuma suna bayyana keɓaɓɓen karatu. Zamu tattauna game da jadawalin haihuwa a wani labarin.



shekara nawa Andrew flair

Dean na alamar zodiac shine ɗayan lokuta na uku da aka raba alamar. Kowane decan yana da mai mulkinsa na sararin samaniya wanda ke tasiri ainihin halayen wannan alamar zodiac.

A cusp yana wakiltar layin kirkirarre wanda aka zana a cikin zodiac tsakanin alamun zodiac biyu. Hakanan yana nufin kwanakin 2-3 waɗanda suke a farkon da ƙarshen kowane alamar zodiac kuma ance ma alamar zodiac ta maƙwabta ta rinjayi ta.

A cikin layuka masu zuwa zasu tattauna game da yanke hukunci uku na Scorpio da kuma game da Libra- Scorpio cusp da kuma Scorpio-Sagittarius cusp.

Adadin farko na Scorpio yana tsakanin Oktoba 23 da Nuwamba 2. Wannan yana karkashin kulawar duniyar Pluto. Waɗanda aka haifa a wannan lokacin suna da ban mamaki da sha'awa kamar na Scorpio na gaske kuma suna da hankali kuma suna da mallaka kamar yadda Pluto ya sanya su. Hakanan ana faɗin wannan lokacin don ɗaukaka duk halaye masu kyau da marasa kyau na alamar Scorpio zodiac.

Na biyu decan na Scorpio yana tsakanin Nuwamba 3 da Nuwamba 12. Wannan yana ƙarƙashin tasirin duniyar Neptune. Wannan wakili ne na mutanen da suka ƙaddara kuma suke son sha'awa kamar Scorpio kuma masu sa'a da ɗalibai kamar Neptune. Wannan lokacin ana faɗar da halaye na alamar Scorpio zodiac.

Dean na uku na Scorpio yana tsakanin 13 ga Nuwamba da Nuwamba 21. Wannan lokacin yana rinjayi Wata ne. Wannan wakili ne na mutanen da suka ƙaddara kuma suka ban mamaki kamar Scorpio da motsin rai da canzawa kamar Wata. Wannan lokacin yana nuna halaye masu kyau da marasa kyau na alamar zodiac Scorpio, ƙara haɓaka marasa kyau.

Libra-Scorpio cusp kwanakin: Oktoba 23, Oktoba 24 da Oktoba 25.
Mutanen da aka haife su a ƙarƙashin Libra- Scorpio cusp suna da fara'a, annashuwa kuma abin dogaro kamar Libra kuma masu mai da hankali, masu ban sha'awa, masu ban mamaki da masu ra'ayi kamar Scorpio.

Scorpio- Sagittarius cusp kwanakin: Nuwamba 19, Nuwamba 20 da Nuwamba 21.
Mutanen da aka haifa ƙarƙashin Scorpio- Sagittarius cusp suna mai da hankali, masu sha'awar, abin ban al'ajabi da kuma ra'ayi kamar Scorpio kuma ƙaddara, mai ban sha'awa, mai buri da asali kamar Sagittarius.

menene alama shine 27 ga Fabrairu



Interesting Articles

Edita Ta Zabi

Oktoba 25 Ranar Haihuwa
Oktoba 25 Ranar Haihuwa
Wannan kwatankwacin ban sha'awa ne na ranar 25 ga watan Oktoba tare da ma'anonin falakinsu da halayen alamomin zodiac wanda shine Scorpio by Astroshopee.com
Leo Sun Libra Moon: Halayyar Mutum ne
Leo Sun Libra Moon: Halayyar Mutum ne
Ta diflomasiyya, halin Leo Sun Libra Moon na iya aikawa da sakonni a wasu lokuta saboda tsoron bacin rai ko cutar da mutane, duk da cewa sun yi imani sosai game da wasu batutuwa.
Gemini Doki: Masanin Adventwararren Maɗaukaki na Zodiac na Yammacin Sin
Gemini Doki: Masanin Adventwararren Maɗaukaki na Zodiac na Yammacin Sin
Dawakin Gemini mai saurin tunani ne kuma wani lokaci zai yi aiki ne kawai saboda son zuciyar su ba zai ba wannan ɗan ƙasar damar samun walwala ko gundura ba.
Satumba 4 Zodiac shine Virgo - Cikakken roscoabi'ar Horoscope
Satumba 4 Zodiac shine Virgo - Cikakken roscoabi'ar Horoscope
Wannan shine cikakken bayanin astrology na wani wanda aka haifa ƙarƙashin 4 zodiac na Satumba, wanda ke gabatar da hujjojin alamar Virgo, ƙawancen soyayya da halayen mutum.
Aquarius Horoscope 2020: Hasashe na Shekarar Shekara
Aquarius Horoscope 2020: Hasashe na Shekarar Shekara
Horoscope na 2020 Aquarius yana ba da sanarwar babbar shekara gabaɗaya, yana ba ku shawara kan yadda za ku fahimci damar da ke zuwa ta hanyarku kuma zai taimaka muku ku gyara maƙasudanku, daga soyayya zuwa aiki da ƙari.
Shin Maza Maza suna da Kishi kuma suna da Iyawa?
Shin Maza Maza suna da Kishi kuma suna da Iyawa?
Maza Aries suna da kishi kuma suna mallaka idan abokan su suna ba da hankali sosai ga wani mutum amma kamar yadda suke sarrafawa, ba za su iya tsayawa ana bincika kansu ba.
Mahimman halaye na Snarfin Maciji na Alamar Zodiac ta Sin
Mahimman halaye na Snarfin Maciji na Alamar Zodiac ta Sin
Macijin ƙarfe yana tsaye don ƙwarewar ikon su koyaushe don fitowa da ƙarfi daga rikici da kuma ikon lalata su.