Main Karfinsu Sagittarius da Abokin Abokantaka na Aquarius

Sagittarius da Abokin Abokantaka na Aquarius

Naku Na Gobe

Sagittarius da Abokin Abokai na Aquarius

Lokacin da abokai masu kyau, Sagittarius da Aquarius suna ciyarwa daga ƙarfin juna. Sagittarius yana da kyakkyawan zato kuma yana son ganin yadda Aquarius duk lokacin da yake mafarki babba.



Dukansu suna jin daɗin haifar da matsala, saboda haka yana yiwuwa ba za su jituwa sosai ba, koyaushe. Misali, Sagittarius baya son yadda Aquarius yake rayuwa kawai da dokokinsa. A sakamakon haka, Mai Ruwan Ruwa ba zai ji daɗin yadda maraƙin zai iya zama ba.

Sharudda Sagittarius da Degree Friendship Degree
Abubuwan sha'awa Kasan matsakaita ❤ ❤
Aminci & Dogara Da karfi sosai ❤ ❤ ❤ ++ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ mai _ _ _ _ shi_ _ _
Dogara & Kiyaye asirai Matsakaici ❤ ❤ ❤
Nishaɗi & Jin Dadi Mai karfi ❤ ❤ ❤ ❤
Yiwuwar wucewa cikin lokaci Mai karfi ❤ ❤ ❤ ❤

Wannan haɗin abokantaka yana tsakanin Wuta (Sagittarius) da Air (Aquarius), wanda ke nufin akwai damar mai ban sha'awa da za'a bincika.

Me yasa wannan abota tayi dace

Duk waɗannan alamun suna zaman kansu kuma suna da ruhohi masu ban sha'awa. Babu wanda ya damu da abin da ya kamata a yi don abokantakarsu ta tsayayya saboda duka suna da sha'awar haɗuwa da juna a matakin zurfin.

Zasuyi tafiye-tafiye da bincika sabbin yankuna da yawa lokacin tare saboda koyaushe suna ƙarfafa juna don yin manyan abubuwa. Saboda dukansu masu gaskiya ne, haɗin da ke tsakanin su shine ɗayan mafi kyau a cikin zodiac.



Duk da yake ba su da abubuwa da yawa a haɗu, har yanzu suna daidai lokacin da ya zo da abu ɗaya, kuma wannan aminci ne.

Sagittarius yana da ban sha'awa sosai kuma yana son sabbin abubuwa ko kuma samun abokai da yawa yadda zai yiwu. Ba matsala abin da wani zai iya fuskanta, Archer koyaushe zai ba da ta'aziyya mai yawa da kuma mafi kyawun lokacin da kowa zai taɓa samu.

Yayinda yake ma'amala da abokantaka, Aquarius an ɗan tanada saboda mutane a cikin wannan alamar basa jin daɗin jikinsu, kamar yadda Sagan asalin Sagittarius suke ji.

Menene alamar zodiac 12 ga yuni

Ana iya cewa Aquarius na iya taka leda a gefe don Sagittarius, koda kuwa na biyun na iya jin haushi lokacin da ganin na farkon ba shi da tabbas.

Archer yana yaba gaskiya da aminci fiye da kowane abu, don haka ya ko ta zaɓi abokai bisa ga waɗannan lamuran. Betweenaunar da ke tsakanin waɗannan biyun na iya ɗorewa har tsawon rayuwa, ba tare da ambaton abin da aka ambata ba yana da hangen nesa da ƙawancensu, ƙarfin zuciya, ma'ana za su iya zama masu kirkirar gaske da asali na asali idan suna tare.

Duk da cewa babu ɗayansu da yake son ƙuntatawa kuma dukansu suna gasa, abokantakarsu ba za ta taɓa zama mai gundura ba. Wadannan biyun suna da manyan abokai saboda kawai alamomi ne guda biyu, wanda ke nufin sun dace sosai kuma suna iya sadarwa da juna sosai.

An san su da kyawawan manufofi kuma suna da himma, don haka lokacin da za su ciyar tare zai kasance tare da su ne kawai.

Babu wanda ke tsoron ɗaukar kasada, don haka lokacin da suke tare a matsayin abokai, za su iya jin daɗin ƙarfin junan su sosai. Misali, Sagittarius yana son yadda Aquarius koyaushe ke ƙira da asali.

A sakamakon haka, Mai Ruwan Ruwa yana son yadda Archer yana da kyawawan dabaru kuma yana son ɗaukar matakin a kowane yanayi. Sagittarius na iya zuwa da manyan ra'ayoyi kuma Aquarius zai sa su zama gaskiya.

kansar mutum da leo mace a gado

Dukansu suna da sha'awar zama masu cin gashin kansu, don haka rikice-rikicen da ke tsakanin su kusan ba su da tabbas saboda dukkansu sun mai da hankali ne ga haɓaka abota da ba zai iya damunsu ba ta kowace hanya.

Wasu lokuta, Sagittarius zai kasance mai yawan son zuciya kuma Aquarin ya cika faɗuwa da haɗari. Koyaya, idan dukansu sun mai da hankali akan abin da ke tabbatacce game da abotar su kuma sun watsar da duk ƙyamar, zasu iya zama abokai na har abada.

Aminci yana da daraja a nan

Duniyar Jupiter tana mulkin Sagittarius, yayin da Uranus ke mulkin Aquarius. Wadannan duniyoyin zasu iya aiki sosai idan suna tare, ma'ana jituwa tsakanin waɗannan alamun biyu tana da girma kuma waɗannan nan asalin suna iya haɓaka juna cikin ingantacciyar hanya.

Uranus yana tasiri yadda mutum yake kirkirar asali da asali, don haka Aquarius yana samun keɓaɓɓe daga wannan duniyar tamu. Jupiter shine duniyar da ke taimakawa Sagittarius da Aquarius don kammala shirye-shiryensu da kuma mai da hankali ga ilhamar da Uranus ya kawo cikin wani abu Jupiter ne kawai zai iya sa shi motsawa.

2/21 alamar zodiac

Sagittarius na daga cikin abubuwan wuta, yayin da Aquarius yake da na iska. Iska tana kiyaye duk wata wuta da take ci, wanda ke nufin tsohon zai kasance a bude koyaushe don kallon abin da ƙarshen ke farawa da tunanin sa.

Lokacin tare, waɗannan biyun zasuyi abubuwa masu ban sha'awa kawai kuma su haɓaka manyan abubuwa. Dukansu manyan masu ilimi ne waɗanda sabbin tunani ke motsa su.

Archer zai kasance koyaushe ra'ayoyin mai ɗaukar ruwa ya zama gaskiya. Aquarians an san su da rashin al'ada, don haka haɓakar su na iya burge kowa.

Waɗannan nan ƙasar koyaushe suna girmama ka'idojin kansu ne kawai, saboda haka al'ada ce a gare su suyi tunani a waje da akwatin. Da yawa za su ga 'yan Aquaria a matsayin masu tunani saboda waɗannan' yan ƙasar koyaushe suna da sha'awar yin sabbin abubuwa da kusanci rayuwa ta wata hanya daban.

Atingiyayya don gundura, suna da ƙwarewa wajen haɗuwa da kerawa, kirki da aminci don zama manyan shugabanni. A gefe guda kuma, yayin da suke ba da hankali ga duk wani ra'ayi da wani mutum zai iya samu, yana da wuya a gare su su taɓa canza ra'ayinsu game da batun.

Ruhunsu na kyauta yana yaduwa kamar bege, ba ma maganar cewa ba za su iya kulawa da tsayi ba a kan wani aiki saboda koyaushe suna son sanin abin da za su yi a gaba.

Wadanda suke jin damewa a cikin al'ada yakamata suyi abokantaka da Aquarius saboda ana san mutane a cikin wannan alamar don taimakawa kowa ya zama mai daɗi.

Duk da yake Sagittarius yana iya canzawa, ana gyara Aquarius, wanda ke nufin na farkon zai iya daidaitawa da komai kuma baya damuwa da fara duk wasu tsare-tsare. 'Yan asalin wannan alamar suna da ɗan haƙuri kuma za su iya farin ciki da gaske idan ɗayan ayyukansu ya fara aiki.

Sun kasance masu karko kuma sun gwammace su gama aiyuka fiye da tsalle cikin fara sababbi, alhali Sagittarius ba ya damuwa da zuwa inda yanayi yake kai shi ko ita.

Saboda duk waɗannan 'yan ƙasar amintattu ne, abubuwan da za su iya cim ma tare suna da ban mamaki da gaske. Babban abu game da abokantakarsu shine gaskiyar cewa zasu iya haɗuwa tare da cimma nasara yayin aiki tare.

Alamar canzawa a cikin Wuta da tsayayyen a cikin iska na iya rufe komai a rayuwa, don haka waɗannan abokai biyu na iya ƙirƙirar kyawawan dabaru waɗanda suke buƙatar aiwatarwa. Saboda haka, abota tsakanin Aquarius da Sagittarius na da ma'ana da ƙarfi.

Abin da za a tuna game da abokantaka na Sagittarius & Aquarius

Duk waɗannan alamun suna da ma'amala sosai, musamman lokacin da gaske son samun sababbin abokai. Kamar yadda sauran abubuwa suka tafi, suna da bambanci sosai.

Sagittarius ba zai taɓa taɓa hana damar zama mafi yawan son yawon buda ido da kuma samun sabbin abokai ba, alhali kuwa Aquarius ya fi kowa kaɗaici wanda bai san abin da yanayin zamantakewar zai iya kawowa ba.

Mafi munin abin da zai iya faruwa yayin da suke abokan kirki shine Sagittarius ya bar Aquarius da kansa. Bugu da ƙari, Aquarius ya cika yanke shawara kuma ba shi da tabbaci ga Archer.

menene kashi don kunama

Waɗanda ba su san mafi kyau ba suna iya cewa waɗannan biyun sun fi manyan abokan gaba fiye da abokan kirki. Koyaya, lokacin da Sagittarius mai kuzari ya sadu da Aquarius mai hankali, abota tsakanin waɗannan biyu zata zama mai ƙarfi.

venus a cikin gida na 6

Dukansu suna da kyau a aiki a cikin ƙungiyoyi kuma suna iya zuwa da kowane irin sabbin ra'ayoyi da sababbin abubuwa. Duk da yake suna iya samun matsayi daban-daban a cikin abotar da ke tsakanin su, haɗin su kawai ana nufin ya ƙara ƙarfi tare da kowace rana tare da suke ciyarwa tare.

Sagittarius wani lokacin zaiyi tunanin Aquarius yana da wuyar sha'ani, yayin da Mai Ruwan Ruwa zai sami Maharba ya zama mai karfin gaske. Koyaya, idan duka zasuyi magana da juna, abubuwa tsakanin su zasu fara zama daidai.

Bugu da ƙari kuma, dukansu masu ilimi ne, masu horo, sabbin abubuwa, masu ƙarfi da kuma motsa rai. Lokacin haɗa tunaninsu wuri ɗaya, waɗannan biyun na iya ƙirƙirar manyan abubuwa, ba tare da ambaton tasirin su da haɓaka ba a matsayin abokai.

Wasu mutane kaɗan ne kawai za su sa su ji daɗi kamar yadda suke ji da juna saboda dukansu sun fi mayar da hankali ga yin abokai, kan zama masu yawon buɗa ido da kuma magana kan batutuwan falsafa.

Waɗannan biyun za su bincika sabbin yankuna kuma su haɗu da kowane irin mutane waɗanda za su iya tattauna batutuwa masu ban sha'awa da su.

Abu ne mai yiwuwa Sagittarius zai haukace ganin yadda Aquarius yake da taurin kai, don haka shi ko ita ba za su taba fahimtar yadda Mai Ruwan Ruwa ke dagewa kan wasu abubuwa ba tare da yin bayani mai ma'ana ba.


Bincika kara

Sagittarius A Matsayin Aboki: Me yasa Kana Bukatar Oneaya

Aquarius a matsayin Aboki: Me yasa kuke Bukatar Oneaya

Sagittarius Zodiac Sign: Duk Abin da kuke Bukatar Ku sani

Alamar Zodiac Aquarius: Duk Abin da kuke Bukatar Ku sani

Denise akan Patreon

Interesting Articles