Main Alamun Zodiac Nuwamba 20 Zodiac shine Scorpio - Cikakken roscoabi'ar Horoscope

Nuwamba 20 Zodiac shine Scorpio - Cikakken roscoabi'ar Horoscope

Naku Na Gobe

Alamar zodiac ga Nuwamba 20 shine Scorpio.



Alamar taurari: Kunama. Da alamar Scorpio yana da tasiri ga waɗanda aka haifa a ranar 23 ga Oktoba - 21 ga Nuwamba, lokacin da aka ɗauki Rana a cikin Scorpio. Yana ba da shawara ga yawancin sha'awar, ƙarfin zuciya da iko da ƙwaƙwalwa haɗuwa.

Da Orpungiyar Scorpio , ana sanya ɗaya daga cikin taurarin taurari 12 na zodiac tsakanin Libra zuwa yamma da Sagittarius zuwa Gabas kuma latittinta masu ganuwa sune + 40 ° to -90 °. Tauraru mafi haske shine Antares yayin da dukkanin samfuran ya bazu akan digiri 497 sq.

Sunan Scorpio ya fito ne daga sunan Latin don Scorpion don haka ake kira shi a Girka da Faransa, yayin da a Spain alamar alamar zodiac 20 ga Nuwamba ana kiranta Escorpion.

Alamar adawa: Taurus. Wannan yana nuna taimako da kyau amma kuma yana nufin cewa wannan alamar da Scorpio na iya ƙirƙirar ɓangaren adawa a wani lokaci, ba tare da ambaton cewa kishiyoyin suna jawowa ba.



Yanayin hanya: Kafaffen. Wannan na iya bayyana yadda asali da aminci suke a rayuwar waɗanda aka haifa a ranar 20 ga Nuwamba da kuma yadda suke da yawa a gaba ɗaya.

Gidan mulki: Gida na takwas . Wannan haɗin yana nuna cewa Scorpios yayi mulki akan kayan duniya na wasu a kusa, alaƙar jima'i da ƙarshen canji na mutuwa. Wannan gidan yana mai da hankali ne akan abin da wasu suka mallaka kuma akan buƙatar samun duk abin da wasu suke da shi.

Hukumar mulki: Pluto . Wannan jikin sama yana da tasiri akan nasara da mahimmanci. Hakanan ya dace daga hangen nesa. Pluto glyph yana wakiltar da'ira akan jinjirin wata da gicciye.

Sinadarin: Ruwa . Wannan sinadarin yana sanya abubuwa suyi tafasa cikin tarayya da wuta, iska tana busar dashi kuma yana tsara abubuwa hade da kasa. Alamomin ruwa da aka haifa a ƙarƙashin Nuwamba 20 na canzawa ne, suna da yawa kuma suna cike da kerawa.

leo mace kansar mutum matsaloli

Ranar farin ciki: Talata . Wannan rana ce da Mars ke mulki, sabili da haka yana ma'amala da motsa jiki da kuma son zuciya. Yana ba da shawarar yanayin ilimi na 'yan asalin Scorpio.

Lambobin sa'a: 4, 9, 11, 18, 23.

Motto: 'Ina so!'

Infoarin bayani game da Zodiac 20 ga Nuwamba a ƙasa ▼

Interesting Articles

Edita Ta Zabi

Mercury a cikin Gida na 4: Yadda yake Shafar Rayuwar ku da Halayyar ku
Mercury a cikin Gida na 4: Yadda yake Shafar Rayuwar ku da Halayyar ku
Mutanen da ke tare da Mercury a cikin gidan na 4 suna da alama koyaushe suna iya gabatar da kyawawan ra'ayoyi kamar babu su bayan 'yan mintoci kaɗan na tunani.
Harshen horoscope na Hellenistic.
Harshen horoscope na Hellenistic.
Horoscope, Western, Hellenistic, Horoscope charts, 'I' alama tare da kalmomin Holographically (Degro). Ana samun ginshiƙi a farkon ginshiƙi tare da ɗigo biyu suna nuna ƙasa, digo na farko yana nuna sama da digo na huɗu yana nuna ƙasa.
Ranar 9 ga Yuni
Ranar 9 ga Yuni
Samu cikakkun ma'anonin astrology na ranar 9 ga watan Yuni tare da wasu halaye game da alamar zodiac da ke haɗe da Gemini ta Astroshopee.com
Launin Cancer: Me yasa Azurfa ke da Tasiri Mafi Kyawu
Launin Cancer: Me yasa Azurfa ke da Tasiri Mafi Kyawu
Launin saƙar Cancer shine Azurfa, wanda ke ƙarfafa ƙarfi don samun biyan buƙata na mutum amma kuma ƙarfin zuciya don baya baya ga ƙalubale ko dai.
Oktoba 27 Ranar Haihuwa
Oktoba 27 Ranar Haihuwa
Wannan cikakken bayanin ranar haihuwar 27 ga watan Oktoba ne tare da ma'anonin falaki da halayen alamomin zodiac wanda yake Scorpio na Astroshopee.com
Maris 9 Maris Zodiac shine Pisces - Halin Mutum cikakke
Maris 9 Maris Zodiac shine Pisces - Halin Mutum cikakke
Gano anan bayanin astrology na wani wanda aka haifa ƙarƙashin 9 zodiac na Maris, wanda ke gabatar da alamomin Pisces, ƙawancen soyayya da halayen mutum.
Matar Leo: Mahimman halaye a cikin soyayya, aiki da rayuwa
Matar Leo: Mahimman halaye a cikin soyayya, aiki da rayuwa
Auna da kyakkyawar niyya, matar Leo koyaushe tana yin iyakar abin da za ta iya kuma za ta sa wasu a gaba, musamman ma idan akwai wani irin yaƙi don gaskiyar da ke gudana.