Main Alamun Zodiac Nuwamba 11 Zodiac shine Scorpio - Cikakken roscoabi'ar Horoscope

Nuwamba 11 Zodiac shine Scorpio - Cikakken roscoabi'ar Horoscope

Naku Na Gobe

Alamar zodiac ga Nuwamba 11 shine Scorpio.



Gemini mace scorpio namiji dacewa

Alamar taurari: Kunama . Wannan yana da alaƙa da ɓoyayyun sha'awa, asiri da iko haɗe da ɓoyayyen zalunci. Wannan alama ce ga mutanen da aka haifa tsakanin Oktoba 23 da Nuwamba 21 lokacin da aka ɗauki Rana a cikin Scorpio.

Da Orungiyar Scorpius shine ɗayan taurari goma sha biyu na zodiac, tare da tauraruwa mafi haske shine Antares. Isananan ƙaramin yanki ne wanda yakai digirin murabba'i 497 kawai. Yana tsakanin Libra zuwa yamma da Sagittarius zuwa Gabas, yana rufe sararin samaniya tsakanin + 40 ° da -90 °.

Sunan Scorpio ita ce ma'anar Latin don Scorpion, alamar zodiac ta Nuwamba 11. Girkawa suna kiran shi Scorpion yayin da Mutanen Espanya ke cewa Escorpion.

Alamar adawa: Taurus. Wannan alamar a matsayin kishiyar ko ta dace da Scorpio tana nuna wayewa da hankali kuma yana nuna yadda waɗannan alamun rana biyu suke da manufa iri ɗaya a rayuwa amma suna kaiwa gare su daban.



Yanayin hanya: Kafaffen. Wannan na iya nuna irin sha'awar da mutanen da aka haifa a ranar 11 ga Nuwamba suka nuna kuma suna alama ce ta kulawa da sassauci.

menene alamar zodiac shine Afrilu 7

Gidan mulki: Gida na takwas . Wannan gidan yana mulkin dukiyar wasu, wanda aka gabatar dashi ga gwagwarmayar dindindin na mutum ya mallaki duk abin da wasu ke kewaye dashi. Wannan kuma yana magana ne akan asiri da kuma rashin saninsa wanda shine mutuwa.

Hukumar mulki: Pluto . Wannan haɗin yana nuna faɗakarwa da tsabta. Hakanan yana nuna falsafar a rayuwar waɗannan asalin. Pluto yana da alaƙa da tushen sabuntawar jiki.

Sinadarin: Ruwa . Wannan jigon yana ba da shawara ne game da ɗabi'a da zurfin yanayin waɗanda ke da alaƙa da Nuwamba 11. Sau da yawa su ma masu kirki ne da dumi kuma suna da alama suna tafiya tare da gudana kamar abubuwan da suke tasiri.

Ranar farin ciki: Talata . Mulki wanda Mars ya jagoranta a yau yana nuna amana da iko kuma da alama suna da cikakken kwarara iri ɗaya kamar rayuwar mutanen Scorpio.

Aries namiji da mace aquarius a gado

Lambobi masu sa'a: 4, 9, 12, 13, 25.

Motto: 'Ina so!'

Infoarin bayani kan Nuwamba 11 na Zodiac a ƙasa ▼

Interesting Articles

Edita Ta Zabi

18 ga Yuni Zodiac shine Gemini - Cikakken roscoabi'ar Horoscope
18 ga Yuni Zodiac shine Gemini - Cikakken roscoabi'ar Horoscope
Anan zaku iya karanta cikakken bayanin astrology na wani wanda aka haifa ƙarƙashin zodiac 18 na Yuni tare da cikakkun bayanan alamar Gemini, ƙawancen soyayya da halayen mutum.
Oktoba 18 Zodiac shine Libra - Halin Fullaukakken Hoabi'a
Oktoba 18 Zodiac shine Libra - Halin Fullaukakken Hoabi'a
Karanta cikakken bayanin astrology na wani wanda aka haifa ƙarƙashin 18 zodiac na Oktoba, wanda ke gabatar da alamar Libra, ƙaunata dacewa da halayen mutum.
Scorpio Janairu 2022 Horoscope na wata-wata
Scorpio Janairu 2022 Horoscope na wata-wata
Dear Scorpio, wannan Janairu za ku sami shawara da ta'aziyya a cikin al'ummarku ta cikin mafi munin lokutanku da kyau yayin da rayuwa za ta buƙaci ku zama masu sassauƙa da buɗe ido.
Agusta 10 Zodiac shine Leo - Cikakken roscoabi'ar Horoscope
Agusta 10 Zodiac shine Leo - Cikakken roscoabi'ar Horoscope
Karanta cikakken bayanin astrology na wani wanda aka haifa ƙarƙashin zodiac 10 na watan Agusta, wanda ke gabatar da alamar Leo, ƙaunata dacewa da halayen mutum.
Scorpio Decans: Tasirinsu Ga Yanayinku da Rayuwarku
Scorpio Decans: Tasirinsu Ga Yanayinku da Rayuwarku
Scaƙƙarfan Scorpio ɗin ku yana tasiri tasirin ku wanene kuma yadda zaku kusanci rayuwa fiye da yadda zaku iya tunani kuma yayi bayanin dalilin da yasa mutane biyu na Scorpio bazai taɓa zama ɗaya ba.
Shin Matan Gemini suna da kishi kuma suna da iko?
Shin Matan Gemini suna da kishi kuma suna da iko?
Matan Gemini suna da kishi da mallakewa lokacin da basuda mahimmanci a rayuwar abokin tarayya amma zasuyi ƙoƙari kada su bar wannan wasan kwaikwayon kuma zasu ja da baya a cikin kansu.
6 ga Afrilu Zodiac shine Aries - Cikakken Personabi'ar Horoscope
6 ga Afrilu Zodiac shine Aries - Cikakken Personabi'ar Horoscope
Samu nan cikakken bayanin astrology na wani wanda aka haifa ƙarƙashin 6 zodiac na Afrilu wanda ya ƙunshi cikakkun bayanan alamar Aries, ƙawancen soyayya da halayen mutum.