Janairu Feb Mar Apr May Jun Jul Jul Aug Sep Sep Nov Dec
Nuwamba 11 1985 horoscope da ma'anar alamar zodiac.
Gano anan duk akwai san game da wanda aka haifa a ƙarƙashin Nuwamba 11 1985 horoscope. Wasu daga cikin abubuwan ban sha'awa da zaku iya karantawa sune alamun alamar zodiac na Scorpio kamar mafi kyawun ƙawancen soyayya da yiwuwar matsalolin lafiya, tsinkaya a cikin soyayya, kuɗi da kaddarorin aiki gami da ƙididdigar ra'ayi na masu siffanta halayen mutum.
Horoscope da alamar zodiac ma'ana
Fassarar ma'anonin taurari game da wannan ranar haihuwar yakamata farawa tare da gabatar da mafi kyawun halayen halayen alamomin rana:
- Mutanen da aka haifa a ranar 11 Nuwamba 1985 ne ke mulkin Scorpio . Kwanakinta sune Oktoba 23 - Nuwamba 21 .
- Kunama alama ce don Scorpio.
- Lambar hanyar rai ga mutanen da aka haifa a Nuwamba 11 1985 shine 9.
- Polarity mara kyau ne kuma an bayyana shi da sifofi kamar riƙewa da ƙyama, yayin da galibi ana kiranta alamar mace.
- Abun wannan alamar astrological shine da Ruwa . Mafi wakilcin halaye guda uku na ɗan asalin da aka haifa a ƙarƙashin wannan abubuwan sune:
- cikin buƙatar wasu sirri da sauƙi yayin kwanakin aiki
- neman tabbaci sau da yawa
- kula da ɗaukar ra'ayoyin mutanen da ke kewaye
- Yanayin wannan alamar Tabbatacce ne. Kyawawan halaye masu kyau guda uku na ɗan asalin da aka haifa a ƙarƙashin wannan yanayin sune:
- fi son bayyanannun hanyoyi, dokoki da hanyoyin aiki
- yana da karfin iko
- ba ya son kusan kowane canji
- Ana la'akari da cewa Scorpio ya fi dacewa cikin soyayya da:
- Capricorn
- Budurwa
- kifi
- Ciwon daji
- Sananne sosai cewa Scorpio bashi da jituwa da:
- Aquarius
- Leo
Fassarar halaye na ranar haihuwa
Muna ƙoƙari mu fayyace hoton da ke ƙasa wanda aka haifa a ranar 11 ga Nuwamba, 1985 la'akari da tasirin falaki a kan lamuransa da halayensa har ma da wasu siffofin sa'a masu kyau na rayuwa. Game da halin mutum za mu yi hakan ta hanyar ɗaukar jerin halaye 15 na gama gari waɗanda muka ɗauka a matsayin masu dacewa, sannan masu alaƙa da tsinkaya a rayuwa akwai jadawalin da ke bayanin yiwuwar alheri ko rashin sa'a ta wasu halaye.
Mafi kyawun zane-zane na Horoscope
Gidan wasan kwaikwayo: Kyakkyawan kama! 














Taswirar Horoscope mai sa'a
Auna: Sa'a kadan! 




Nuwamba 11 1985 ilimin taurari
Mutanen da aka haifa a ƙarƙashin horoscope na Scorpio suna da cikakkiyar fahimta a yankin ƙashin ƙugu da kuma abubuwan haɗin tsarin haihuwa. Wannan yana nufin mutanen da aka haifa a wannan kwanan wata suna da haɗarin jerin cututtuka da cututtuka dangane da waɗannan yankuna. Da fatan za a yi la'akari da abin da ba ya keɓance yiwuwar Scorpio ta sha wahala daga sauran al'amuran kiwon lafiya. A ƙasa zaku iya samun problemsan matsalolin lafiya waɗanda aka haifa a ƙarƙashin wannan alamar rana na iya wahala daga:




Nuwamba 11 1985 zodiac dabba da sauran ma'anar Sinanci
Tare da zodiac na gargajiya, ɗayan China yana sarrafawa don samun ƙarin mabiya saboda ƙaƙƙarfan dacewa da alama. Saboda haka, daga wannan hangen nesan muna kokarin bayanin abubuwanda suka shafi wannan ranar haihuwar.
Taurus mutum mai kishi da mallaka

- Ga nan ƙasar da aka haifa a Nuwamba 11 1985 dabbar zodiac ita ce 牛 Ox.
- Abun da aka danganta shi da alamar Ox shine Itace Yin.
- Wannan dabbar zodiac tana da 1 da 9 a matsayin lambobi masu sa'a, yayin da 3 da 4 ana ɗauka lambobi marasa kyau.
- Launikan sa'a na wannan alamar ta Sin ja ce, shuɗi da shunayya, yayin da kore da fari ana ɗaukar launuka masu guji.

- Daga cikin kaddarorin da ke bayyana wannan dabbar zodiac za mu iya haɗawa da:
- maimakon fi son na yau da kullum fiye da sabon abu
- mutum tsayayye
- kyakkyawan aboki
- mutum mai karfin gwiwa
- The Ox ya zo tare da wasu featuresan fasali na musamman game da halayen soyayya wanda muke bayani dalla-dalla anan:
- ra'ayin mazan jiya
- sosai
- docile
- mai haƙuri
- Aan kaɗan waɗanda suka fi dacewa su jaddada halaye da / ko lahani masu alaƙa da zamantakewa da alaƙar ɗan adam da wannan alamar sune:
- mai gaskiya a cikin abota
- fi son ƙananan ƙungiyoyin jama'a
- yana bada mahimmanci akan abota
- ba ya son canje-canje na rukunin jama'a
- Da yake magana kai tsaye kan yadda ɗan asalin wannan alamar ke mulkin sa yana gudanar da aikin sa zamu iya cewa:
- galibi ana sha'awar sha'awar ɗabi'a
- sau da yawa yana fuskantar bayanai
- galibi ana ganinsa kamar mai aiki tuƙuru
- yana da kyakkyawar hujja

- Anyi la'akari da cewa Ox yana dacewa da akwai dabbobin zodiac guda uku:
- Zakara
- Bera
- Alade
- Wannan al'ada tana ba da shawara cewa Ox na iya isa ga alaƙar yau da kullun tare da waɗannan alamun:
- Biri
- Maciji
- Tiger
- Ox
- Zomo
- Dragon
- Babu damar Ox don samun kyakkyawar fahimta game da soyayya da:
- Awaki
- Doki
- Kare

- injiniya
- dillalin ƙasa
- likitan magunguna
- mai tsara ciki

- akwai karamar dama don fama da cututtuka masu tsanani
- akwai alama don a sami tsawon rai
- ya kamata ya kula sosai game da lokacin hutu
- ya kamata ya kula da kiyaye daidaitaccen lokacin cin abinci

- Jack Nicholson
- Paul Newman
- Liu Bei
- Wayne Rooney
Wannan kwanan wata ephemeris
Matsayin ephemeris don wannan ranar haihuwar sune:











Sauran abubuwan ilimin taurari & horoscope
Ranar mako don Nuwamba 11 1985 ta kasance Litinin .
Lambar ran da ke hade da Nuwamba 11, 1985 2 ce.
yadda ake sa mace gemini ta fada cikin soyayya
Tazarar tsawo na samaniya da ke da alaƙa da Scorpio shine 210 ° zuwa 240 °.
Fabrairu 6 alamar zodiac dacewa
Scorpios ne ke mulkin ta Gida na Takwas da kuma Planet Pluto . Wakilinsu alamar dutse shine Topaz .
Kuna iya karanta wannan rahoton na musamman akan Nuwamba 11th zodiac .