Main Karfinsu Neptune a cikin Gidan 7th: Yadda yake Bayyana Halinku da Rayuwarku

Neptune a cikin Gidan 7th: Yadda yake Bayyana Halinku da Rayuwarku

Naku Na Gobe

Neptune a cikin gidan 7th

Neptune a cikin gidan gida na bakwai yana da tasiri kai tsaye a kan mutane da yadda suke amsa wasu, ko halayensu a cikin aure da sauran nau'ikan alaƙa.



Wannan duniyar tamu a nan tana sa 'yan asalin su zama cikakku kuma ba su da masaniya game da hakikanin abin da ya faru. Hakanan yana haifar da haɗin zurfin tunani tsakanin abokan biyu da babbar fahimta haɗe da tausayawa.

Neptune a cikin 7naTaƙaitaccen gida:

  • Sarfi: Dogara, amintacce da kirki
  • Kalubale: Mafarki, mai saurin fushi da kamala
  • Shawara: Yakamata su yi fiye da abin da suke so
  • Shahararrun: Amy Winehouse, Audrey Hepburn, Adele, Ashton Kutcher, Halle Berry.

Halin mutunci

Neptune a cikin 7nagidan mutane sukan bayar da fiye da yadda suke karba yayin maganar aure da kuma alaƙar da ke cikin su.

Suna iya ganin abubuwa yadda suke so yayin zaɓen abokin tarayya, don haka da yawa daga cikin masoyan su zasu ɗauke su a matsayin abokan rayuwa.



Waɗannan nan asalin suna buƙatar ƙirƙirar ƙaƙƙarfan haɗi wanda ya dogara da ƙwarewa da fahimtar mahaukaci tare da wanda suke ƙauna. Wannan shine dalilin da ya sa baza su iya zama mafi kyawun alkalai ba dangane da yadda suke mu'amala da wasu.

leo da aquarius karfinsu na aminci

Yana da mahimmanci a gare su wani lokacin kawai su ja da baya su binciki mutane ga ko su wanene saboda sukan ga kawai abin da suke so. Zai iya yiwuwa su janyo hankalin waɗanda suke buƙatar samun ceto ko ta yaya, ko kuma su ji kamar waɗanda aka cutar da suke buƙatar gwarzo kansu.

Ko ta yaya, koyaushe za su kasance tare da mutanen da kawai ke ruɗe su, ba a wata hanya da suka jajirce ko ba za su iya kasancewa tare da su kawai ba. Waɗanda suka girma don dogaro da wasu su ma nau'ikan da suka fi so ne a duniya.

Sanya ƙaunataccensu a kan ginshiƙi, mutane suna da Neptune a cikin 7nagidan ba zai iya ganin munanan abubuwa game da rabin rabinsu ba. Don haka, ya kamata su zama masu da'a da saita wasu iyakoki yayin zaɓar wani wanda zasu iya ci gaba da rayuwarsa tare.

Hakanan, yakamata su kiyaye layukan sadarwa koyaushe ko kuma dangantakar su zata ƙare da wuri.

Yawancin shari'ar, 'yan ƙasar suna da Neptune a cikin 7naGida ya zama mai dogaro ga abokin tarayya da kuma a kan mafi kyawun mutane da wannan duniyar ta taɓa gani.

A bayanin tabbatacce, suna da ƙwarewa wajen fitar da mafi kyau a cikin wasu, musamman ma abokin tarayya, amma kawai idan wannan mutumin ya yaba da ƙoƙarin su kuma yana son ya zama mutum mafi kyau yayin kusa da su.

Wannan sanyawar yana nuna cewa Neptune zai fi bayyana kansa idan ya shafi dangantaka da halaye ko halayen da kawai ake gani a cikin mutane kamar 7nadokokin gida game da aure da kuma bayyana abin da 'yan ƙasar za su so a cikin abokin rayuwa.

Abubuwa game da 7nagida yakamata a ɗauke shi da mahimmanci saboda alaƙa suna daga cikin mahimman abubuwan da mutane zasu iya fuskanta a rayuwa.

Duniyoyin da ke cikin wannan gidan sun nuna irin halayen da za su yi tasiri a kansu. 'Yan ƙasar ba tare da sani ba za su nuna halayensu a cikin waɗanda suka fi kulawa da su a rayuwarsu.

'Yan ƙasar tare da Neptune a cikin 7nagida koyaushe zai kasance yana da rudu kuma ya sanya ƙaunataccensa a kan tushe, don haka duk lokacin da suka zaɓi wani ya zama abokin rayuwarsu, ya kamata su kasance masu gaskiya kuma su zaba sosai.

Wannan duniyar tatsuniya ce ta ruɗi da ruɗu, don haka ya sa mazaunan ƙasar su mallake ta a cikin 7 ɗinnagida don son hulɗa da mutane waɗanda babu su.

Waɗannan mutane za su sha wahala da soyayya, kuma za su ci gaba da mafarki game da cikakken aure, kamar lokacin da suke yara.

Balagaggu yana sa su fahimci gaskiya kuma don gane abubuwa ba koyaushe bane kamar yadda suke mafarkin su.

Yana da sauƙi don samun Neptune a cikin 7nagida saboda wannan duniyar tamu kawai tana sanya abubuwa game da haɗin gwiwa da aure ya zama da wahala. Ba sanyawajan bala'i bane ko rayuwa mai tsauri ba, amma yawan zato da haushi game da duk abin da wannan dokar ta gida ba zata iya zama mai kyau ba.

Neptune ba za ta iya yarda da kowane iyaka ba, mutanen da ke da wannan jeri za su yi tunanin wani abu cikakke idan ya zo game da aurensu, suna tunanin haɗin kai tare da abokin rayuwarsu ba zai rabu ba.

Abubuwa ba koyaushe suke wannan hanyar ba, kuma za su koyi hanya mai wuya ba za a iya kiyaye romancin soyayya kamar a farkon ba. Zai iya zama musu rudani ganin cewa bayan sun saka lokaci mai yawa da ƙoƙari cikin wani ƙaunatacce, abubuwa na iya zama ɓarna kuma ba su san ko wanene abokin aikinsu ba.

Abinda yakamata shine, zasu iya maimaita batutuwan iri ɗaya a sake, tare da wasu alaƙar daban da aure. Suna da buƙatar samun cikakke, ba za su taɓa ganin ɓarna da ɓangarorin rabin nasu ba kuma wanda ita ko shi da gaske ne.

Galibi suna jawo hankalin mutanen da ke da tasirin Neptune ko Pisces da yawa a cikin jadawalin su saboda waɗannan thean asalin ne waɗanda ke rayuwa koyaushe a cikin duniyar wawaye kuma basu damu sosai da rayuwar yau da kullun ba.

A cikin yanayin da Neptune ke cikin kyakkyawar fannoni a cikin taswirar su, suna da duk damar da za su auri mai zane ko mutumin da ke da matukar damuwa.

Idan Neptune yana cikin fannoni tare da sauran duniyoyin maɗaurai, suna iya samun mata ko miji wanda ke shan kayan maye da barasa. Halin na biyu yana nuna aure tare da wanda bai sake sanin menene ainihin ba ba, don haka yana da game da gwarzo ceton wanda aka azabtar.

Hakanan yana iya faruwa cewa abokiyar aurensu ba ta son samun ceto, duk da haka za su ci gaba da daidaita dangantakar kuma ba za su fahimci dalilin da ya sa ba a yaba taimakonsu ba.

Bugu da ƙari kuma, idan ya zo ga kuɗinsu, za su iya yin asara mai yawa saboda suna kashe kuɗi a kan cibiyoyin kula da rayuwa ko kuma samar wa matansu komai, yana buƙata don magance jaraba.

Tasiri daga Neptune ya nuna suna iya kasancewa tare da wani wanda ke yaudara ko ɓoye halayensa na gaskiya daga gare su. Tunda suna son bayar da duk abin da suke da shi ga wanda suke ƙauna, wannan yana nuna halin da ake amfani da su.

Abin da yake da hankali shi ne cewa ba za su ma da ra'ayin abin da ke faruwa ba, don haka abokai da danginsu za su yi ƙoƙari su tashe su kuma za su ƙi shiga tsakani.

Yakamata su fahimci cewa rayuwar soyayya mai cike da kunci na iya kai su wani lokacin su zama ba komai ba illa masu kula da abokin zamansu, wani wanda ya fi iyaye da masoyi.

Za su ci gaba da amfani da wannan tabarau mai launin Neptune kuma ba su yarda da sauran rabinsu na iya zama mafi munin mutumin da suka taɓa ma'amala da shi.

Al’ada ce a gare su su kasance tare da halayyar cin zarafi, masu shaye-shaye, masu laifi, masu zane-zane da ‘yan iska. Zasu kowane lokaci suna bada uzuri game da yadda masoyin su yake musu, ba tare da karbar ra'ayoyin wasu mutane ba da kin ganin gaskiya.

Idan za a sami littafin rubutu, tabbas waɗannan 'yan ƙasar za su kasance ƙarƙashin abokin cin zarafi da amintacce wanda ya yi imanin abubuwa na iya canzawa kuma cewa ɗayan rabin nasa shi ne mutumin da ya fi ban mamaki a duniya amma bai nuna ba.

'Yan ƙasar suna da Neptune a cikin 7nagida zai zargi yanayi kuma yace ba masoyinsu bane laifin abubuwa marasa kyau da suke faruwa a rayuwarsu.

Watau, suna da haɗari ga kansu saboda akwai kuma yanayi yayin da masoyansu ma za su iya yin rikici da su.

Mai matukar damuwa, waɗannan 'yan ƙasar sune manyan masu ba da magani muddin ba sa ɗaukar motsin rai da jin daɗin wasu na tsawon lokaci da ƙarfi sosai. Ingaukar da yanayin sanyi zai zama cikakkiyar mafita a gare su idan har suna son aiki a wannan hanyar.

Kayayyakin da marasa kyau

Neptune a cikin 7namutane suna motsawa ta hanyar tunaninsu na abin da ke daidai da kuskure. Koyaya, tunaninsu ne yake sa abubuwa su faru musu.

A zahirin gaskiya, haduwa tsakanin wadannan abubuwa biyu na iya taimaka musu cimma manyan abubuwa da yawa a rayuwa.

Su ne mafiya iya sa wasu su zama masu kyan gani saboda suna da sha'awar mutane da mutane masu kyakkyawan fata da kowa zai iya sani. Yana da mahimmanci a gare su su zama masu haƙiƙa idan ya shafi dangantaka, ko kuma aƙalla magana game da matsalolinsu tare da wani wanda yake ganin abubuwa sosai.

Abu ne mai yiyuwa su kasance tare da wani wanda ba ya yi musu wani aiki na alheri saboda za su ji daɗin wannan mutumin.

Sanin ta'aziyya ba farin ciki bane abu ne da yakamata su koya. Ba wata hanya bace ƙoƙari don neman wanda ya fi kyau, don haka ya kamata kawai su ci gaba da ɗaukar farin cikin bin sabon abokin tarayya.

Neptune a cikin 7nayakamata mutane gida suyi taka tsantsan don kada su ɓace a cikin yaƙinsu da rashin gaskiya da rashin adalci saboda galibi suna ba da kansu ga dalilai daban-daban, suna mantawa da ainihin su kuma me yasa suka fara faɗa tun farko.

Babu wanda ya ce ba abin al’ajabi ba ne wajen taimakon wasu, amma ya kamata su kula da nasu matsalolin kafin fara ba da hannu ga wasu.

Lokacin da ba su da aure, sukan zabi ɗaya daga cikin abokansu don yanke shawara a gare su kamar yadda rayuwa tare da wani ya zama abin da ke motsa su sosai.

mutumin aquarius da matar libra suna son daidaito

Ba tare da ambaton su ba sa damuwa da sauke nauyin da ke wuyan su. Wannan yana nufin zasu iya matsawa wasu da yawa wani lokacin, kuma da yawa daga abokan su zasu guje su yayin ganin abubuwa suna faruwa ta wannan hanyar.

Da zarar za su damu game da kowane irin matsaloli kuma su ji tsoro, da haka za su matsa wa ƙaunataccensu ya so ya ba su hannu. Amma wannan na iya lalata daidaiton alaƙar su, don haka ƙila su ƙare ba su sami abin da suke so ba daga rayuwa, wanda ke samun wani kusa da zuciyarsu.


Bincika kara

Duniyoyi a Gidaje: Yadda suke tantance Mutumcinsa

Sauye-sauyen Planetary da Tasirinsu Daga A zuwa Z

Wata a Alamomi - An Bayyana Ayyukan Astrological Moon

Wata a Gidaje - Abinda Yake Nufi Don Halin Mutum

Haɗuwar Rana

Alamun Tashi - Abinda Mai Hawan Ka Yake Fada Game da Kai

Denise akan Patreon

Interesting Articles

Edita Ta Zabi

Compaunar Betweenauna tsakanin Alamar Wuta: Aries, Leo da Sagittarius
Compaunar Betweenauna tsakanin Alamar Wuta: Aries, Leo da Sagittarius
Lokacin da alamomi biyu na abubuwan Wuta suka haɗu to alaƙar su ba zata taɓa zama mai gajiya ba kuma zasuyi yaƙi don kulawa.
Bayanin Astrological ga waɗanda aka Haifa a ranar 8 ga Satumba
Bayanin Astrological ga waɗanda aka Haifa a ranar 8 ga Satumba
Alamun Taurari Rana & Taurari, KYAUTA Kullum, Horoscopes na wata-wata & Na Shekara, Zodiac, Karatun Fuskoki, Ƙauna, Soyayya & Daidaituwa PLUS Da ƙari!
Scorpio Ascendant Man: Mai Neman Ta'aziyya
Scorpio Ascendant Man: Mai Neman Ta'aziyya
Mutumin ɗan Scorpio mai cike da sha'awa da zafin rai, yawanci yakan faɗi abin da ke cikin tunaninsa amma yana ɓoye rayuwarsa ta sirri don kar ya zama mai rauni.
Agusta 31 Zodiac shine Virgo - Cikakken roscoabi'ar Horoscope
Agusta 31 Zodiac shine Virgo - Cikakken roscoabi'ar Horoscope
Wannan shine cikakken bayanin astrology na wani wanda aka haifa ƙarƙashin watan zodiac 31 na watan Agusta, wanda ke gabatar da hujjojin alamar Virgo, ƙawancen soyayya da halayen mutum.
Mercury a cikin Gida na 4: Yadda yake Shafar Rayuwar ku da Halayyar ku
Mercury a cikin Gida na 4: Yadda yake Shafar Rayuwar ku da Halayyar ku
Mutanen da ke tare da Mercury a cikin gidan na 4 suna da alama koyaushe suna iya gabatar da kyawawan ra'ayoyi kamar babu su bayan 'yan mintoci kaɗan na tunani.
Agusta 9 Zodiac shine Leo - Cikakken roscoabi'ar Horoscope
Agusta 9 Zodiac shine Leo - Cikakken roscoabi'ar Horoscope
Wannan shine cikakken bayanin astrology na wani wanda aka haifa ƙarƙashin watan zodiac 9 na watan Agusta, wanda ke gabatar da hujjojin alamar Leo, ƙaunataccen jituwa da halayen mutum.
Bayanin Astrological ga waɗanda aka Haifa a ranar 23 ga Afrilu
Bayanin Astrological ga waɗanda aka Haifa a ranar 23 ga Afrilu
Alamun Taurari Rana & Taurari, KYAUTA Kullum, Horoscopes na wata-wata & Na Shekara, Zodiac, Karatun Fuskoki, Ƙauna, Soyayya & Daidaituwa PLUS Da ƙari!