Main Karfinsu Mercury a Gida na 8: Yadda yake Shafar Rayuwar ku da Halayyar ku

Mercury a Gida na 8: Yadda yake Shafar Rayuwar ku da Halayyar ku

Naku Na Gobe

Mercury a cikin gida na 8

Wadanda aka haifa tare da Mercury dinsu a cikin gida na takwas musamman an ba su sha'awar dabi'a wanda ke sanya su son sanin hakikanin abin da ke kewaye da su, yadda abin ya kasance, yadda mutanen da ke kusa da su ke yin abin da suke yi, da sauransu.



Masu bincike ne na halitta, suna nazarin komai da komai, har zuwa bayanai na ƙarshe, kawai don biyan buƙatunsu.

Mercury a cikin 8naTaƙaitaccen gida:

  • Sarfi: Sadarwa, gamsarwa da hankali
  • Kalubale: Yanke hukunci, tsegumi da kuma hanzari
  • Shawara: Kada su raba abin da ake fada masu a cikin sirri
  • Shahararrun: Natalie Portman, Emma Watson, Kylie Jenner, Yarima Harry.

Tabbas, abin da ƙarshe ke da mahimmanci a gare su shine gaskiya saboda ba za su yi farin ciki ba idan sun kai ga ƙarshe sai kawai su gano daga baya cewa ƙarya ne kawai ko kuma sakamakon halaye na ƙarya.

Mutane masu hankali

Idan ba ku da irin wannan don jin daɗin bazuwar game da abubuwan da suka fi so, batutuwa marasa iyaka game da mawuyacin halin rikita-rikita, da yawan fitarwa ba tare da tsayawa ba, to, Mercury a cikin 'yan asalin gida na takwas ba naku bane.



Ba sa jinkirin bugun daji lokacin da akwai abin da za a faɗi, kuma ko da kuwa babu buƙatar faɗin wani abu, har yanzu za su yi shi ko ta yaya.

Watau, suna matukar son yin tattaunawa, yin maganganu na ban dariya da kuma gano sabbin hanyoyin ganin duniya, don bugu da karfin magana.

Abin da ya fi haka, suna da sha'awar al'amuran jima'i, ra'ayoyi masu kinky, kuma suna da sha'awar yin irin wannan tattaunawar.

Mercury a cikin yan asalin gida na 8 suna da matukar mahimmanci idan ya shafi sadarwa, suna dagewa cewa yana daga cikin mahimman abubuwan rayuwa mai kyau, kasuwanci mai nasara, kuma kusan komai a tsakanin.

Sanin yadda da abin da za a faɗi a cikin wasu lamuran na iya ceton matsala da yawa, kuma suna so su mallaki abubuwan da suke so yadda ya kamata, don su iya horon kansu gaba ɗaya.

Bugu da ƙari, suna da ƙwarewa sosai wajen karanta wasu mutane, ganin abubuwan da suke motsa su da dalilin da ya sa suke yin abubuwa, asirinsu da lahani.

Mutane ne masu son cika buri da sanin yakamata waɗanda suka san abin da suke son yi kuma suna mai da hankali kan hakan. Babu abin da zai iya ɓatar da su daga hanyar da aka kafa.

Bugu da ƙari, Mercury a cikin mutanen gida na 8th suna da alama suna da ikon ɓoye na lura da ikon allahntaka, sanannen halaye na musamman.

Koyaya, suna da alama suna iya jin abubuwa, sun san cewa wani abu zai faru kafin ya faru.

Sun san abubuwa, da alama ba su da wuri, kuma suna aiki da shi tare da cikakken tabbaci. Hankalinsu ya kai matakin da ba a taba gani ba.

Sun san yadda za a ɗora son ransu don wasu su saurara kuma su gane cewa ita ce kawai zaɓin da ya dace don sauraro da biyayya.

Mai karfin gwiwa da magudi, wadannan mutane sunyi imanin cewa kowa yana da dalilin da yasa suka aikata wani abu, kuma wannan dalili yana tsayawa a gaban duk shawarar da wani zai yanke, sane ko a'a.

San wannan kuma zaka iya sarrafa kowa. Suna da sha'awar wannan kuma zasu bincika shi sosai, tare da haɓaka sha'awa da inganci, duk don ƙirƙirar cikakkiyar dabara.

Tabbatattun

Abin da ke da kyau shi ne cewa waɗannan nan ƙasar ba su taɓa samun kulawa ko abokai ba saboda asali kowa zai taru a kusa da su, yana jiran ganin abin da zai faru nan gaba, abin da za su yi ko kuma faɗi.

menene horoscope Nuwamba 16

Curaunar ɗan adam tana nasara a ƙarshe. Manufofinsu na ban mamaki da ɗabi'unsu suna kawo mutane da yawa wuri ɗaya, kuma wannan tasirin yana ƙarfafuwa ne ta hanyar ƙarfin zuciya da ɗabi'arsu ta ƙarfi.

Koyaya, kuma wannan shine mafi mahimmanci, me yasa suka kware sosai wajen gano asirin wasu mutane, suna da taka tsantsan musamman wajen ɓoye nasu kuma nesa da idanuwan.

Abinda ya faru sakamakon shine cewa mutane sun fi sha'awar su kuma suna da sha'awar su.

Abubuwan ban mamaki da alama na allahntaka na iya sanya su cikakken kayan bincike ga waɗanda suke son neman ƙarin bayani game da duniya, waɗanda suke son fahimtar tunanin ɗan adam.

Mercury a cikin nan gida na 8th suna da sha'awar yin shaida game da abubuwan motsa jiki masu motsi, ƙwarewar hankali da maganganu na rayuwar yau da kullun, hanyoyin da ke tattare da hakan.

Ba wai kawai suna amfani da duk ilimin da aka tara ba ne don yin shirye-shirye da gina abubuwan da za su zo nan gaba ba, amma kuma yana ba su damar samun iko, na mutum mai ilimi, wani wanda kawai za ku saurare shi.

Da ƙwarewa, idan kuna son yin wani abu cikin tsari da tsari, bincike ko bincike, mutanenku ne don aikin.

Korau

Yana da kyakkyawan yanke shawara don kiyaye kansu daga haskakawa game da motsin zuciyar su. Idan ba su bayyana kansu da yawa ba, ba za su sake zama masu rauni da rauni ba.

Abu ne da ya kamata mutane su yawaita yi, a matsayin gaskiya, saboda akwai yalwa da mutane a can da suke son cutar mutane.

Wannan abin da suke yi kenan, kuma ana bukatar kariya. Koyaya, a cikin dangantaka, wannan ba kyakkyawan yanke shawara bane saboda zakuyi tunanin cewa abokin tarayya shine wanda suka yarda dashi sosai.

Zai zama mai rikitarwa sosai ga abokan haɗin gwiwa don sanin abin da suke tunani. Ainihin, ya kamata su zama masu buda ido ga mutanen da suka yarda da su.

Gida na takwas kuma ana kiranta gidan mutuwa. Wannan yana nufin cewa waɗannan 'yan ƙasar suna cikin hulɗa da ɗaya gefen, tare da ƙarfin ɓoyayyiyar hanya, waɗanda za su iya amfani da su don cutar da wasu, ba da gangan ba, a bayyane.

Duk da fushi ko fushi, ana iya barin su suna tunanin cewa ɗayan zai wahala ko kuma wani mummunan abu ya same su.

Abin mamaki, wannan a zahiri ya zama gaskiya, kuma yana da wataƙila sakamakon wannan bazuwar sha'awar. Aika mummunan vibes abu ne, musamman a yanayin su.

Mercury a cikin nan gida na 8th na iya shiga cikin duhu wanda ke kewaye da gidansu kuma ya zama mummunan yanayin kansu, musamman ma a cikin alaƙar su.

Ana daukar ikon mallakar abu zuwa matsananci, magudi na tunani, halin bincika abokin su saboda zato mara tushe, waɗannan na iya faruwa sau da yawa fiye da ba sakamakon wannan ƙarfin duhun da ke malala daga Pluto, mai yiwuwa.

Mu kuma tuna cewa a dabi’ance sun fi karkata ga bincike da neman amsoshi, don gano gaskiya. Tare da tsinkayen da ke jagorantar ayyukansu, tuni yana kan hanya mara kyau.


Bincika kara

Duniyoyi a Gidaje: Yadda suke tantance Mutumcinsa

Sauye-sauyen Planetary da Tasirinsu Daga A zuwa Z

Wata a Alamomi - An Bayyana Ayyukan Astrological Moon

Wata a Gidaje - Abinda Yake Nufi Don Halin Mutum

Haɗuwar Rana

Alamun Tashi - Abinda Mai Hawan Ka Yake Fada Game da Kai

Denise akan Patreon

Interesting Articles

Edita Ta Zabi

18 ga Yuni Zodiac shine Gemini - Cikakken roscoabi'ar Horoscope
18 ga Yuni Zodiac shine Gemini - Cikakken roscoabi'ar Horoscope
Anan zaku iya karanta cikakken bayanin astrology na wani wanda aka haifa ƙarƙashin zodiac 18 na Yuni tare da cikakkun bayanan alamar Gemini, ƙawancen soyayya da halayen mutum.
Bayanin Taurari ga waɗanda aka Haifa a ranar 22 ga Disamba
Bayanin Taurari ga waɗanda aka Haifa a ranar 22 ga Disamba
Alamun Taurari Rana & Taurari, KYAUTA Kullum, Horoscopes na wata-wata & Na Shekara, Zodiac, Karatun Fuskoki, Ƙauna, Soyayya & Daidaituwa PLUS Da ƙari!
Bayanin Astrological ga waɗanda aka Haifa a ranar 18 ga Oktoba
Bayanin Astrological ga waɗanda aka Haifa a ranar 18 ga Oktoba
Alamun Taurari Rana & Taurari, KYAUTA Kullum, Horoscopes na wata-wata & Na Shekara, Zodiac, Karatun Fuskoki, Ƙauna, Soyayya & Daidaituwa PLUS Da ƙari!
Leo da Sagittarius Haɗin Abokai
Leo da Sagittarius Haɗin Abokai
Abota tsakanin Leo da Sagittarius na da fara'a ta musamman saboda akwai wani irin maganadisu a hanyar da waɗannan biyun suka daidaita.
Venus Retrograde: Bayyana Canje-canje a Rayuwar ku
Venus Retrograde: Bayyana Canje-canje a Rayuwar ku
Venus retrograde tana ba da babbar dama ta fahimtar abin da alaƙar ke da guba kuma ta zama mai bayyana ko kuma amincewa game da soyayya gaba ɗaya.
Scorpio da Scorpio Abota da Abokantaka
Scorpio da Scorpio Abota da Abokantaka
Abota tsakanin Scorpio da wani Scorpio na iya zama abin tsoro ga waɗanda ke waje, saboda waɗannan biyun suna tafiya tare da sauƙi kuma yawanci suna gabatar da shirye-shirye masu ƙarfin gwiwa.
Leo Man da Taurus Mace Haɗakarwa ta Tsawon Lokaci
Leo Man da Taurus Mace Haɗakarwa ta Tsawon Lokaci
Wani mutumin Leo da 'yar Taurus suna son yin lokaci tare don haka haɗin kansu zai yi ƙarfi sosai da sauri duk da cewa su biyun suna da taurin kai kuma za su guji sasantawa.