Main Alamun Zodiac Mayu 29 Zodiac shine Gemini - Cikakken Halin Hoto

Mayu 29 Zodiac shine Gemini - Cikakken Halin Hoto

Naku Na Gobe

Alamar zodiac don 29 ga Mayu shine Gemini.



Alamar taurari: Tagwaye. Wannan shi ne alama ce ta Gemini zodiac don mutanen da aka haifa a ranar 21 ga Mayu - 20 ga Yuni kuma suna ba da shawarar abokantaka da ƙwararrun mutane waɗanda ke ba da haɗin kai cikin sauƙi.

Da Gemini Constellation an shimfida shi a wani yanki na digiri 514 sq tsakanin Taurus zuwa Yamma da Cancer zuwa Gabas. Gaggan tsawan da yake bayyane sune + 90 ° zuwa -60 ° kuma tauraruwa mafi haske shine Pollux.

Sunan Gemini shine sunan Latin na Twins. A cikin Girkanci, Dioscuri shine sunan alamar don alamar zodiac na 29 Mayu. A cikin Mutanen Espanya ana amfani da shi Geminis da Faransanci Gémeaux.

Alamar adawa: Sagittarius. Wannan yana nuna fifiko da himma amma kuma yana nufin cewa wannan alamar da Gemini na iya ƙirƙirar ɓangaren adawa a wani lokaci, ba tare da ambaton cewa kishiyoyin suna jawowa ba.



Yanayin aiki: Wayar hannu. Wannan yanayin yana bayyana yanayin tausayin waɗanda aka haifa a ranar 29 ga Mayu da nishaɗinsu da mutuncin rayuwa gaba ɗaya.

yadda ake sanin namijin budurwa yana son ku

Gidan mulki: Gida na uku . Wannan yana nufin cewa tasirin mata yana tasiri ga sadarwa, hulɗar ɗan adam da tafiye tafiye mai yawa. Wannan gidan kuma yana sarrafa ƙwarewar sadarwa da ƙishirwar ilimin da aka nuna ta hanyar hulɗar jama'a.

Hukumar mulki: Mercury . Wannan jikin sama yana da tasiri akan tattaunawa da sha'awa. Hakanan ya dace daga hangen nunin magana. Mercury yana ɗaukar kwanaki 88 don kewaya Rana gaba ɗaya, yana da saurin zagayawa.

menene alamar Afrilu 3

Sinadarin: Iska . Wannan jigon ya bayyana mutum mai tsari tare da babban fata amma kuma kyakkyawan fata mai kumburi kuma wanda yake ƙoƙarin kawo mutane wuri ɗaya. Wannan yana ɗauke da kwatanci na waɗanda aka haifa a ranar 29 ga Mayu.

Ranar farin ciki: Laraba . Wannan rana tana wakiltar yanayin rayuwar Gemini, Mercury ne ke mulki kuma yana ba da shawara da haɓaka da abokantaka.

Lambobin sa'a: 1, 6, 13, 18, 25.

Motto: 'Ina tsammani!'

Infoarin bayani kan Zodiac 29 ga Mayu a ƙasa ▼

Interesting Articles

Edita Ta Zabi

Disamba 20 Zodiac shine Sagittarius - Cikakken roscoabi'ar Horoscope
Disamba 20 Zodiac shine Sagittarius - Cikakken roscoabi'ar Horoscope
Karanta cikakken bayanin astrology na wani wanda aka haifa ƙarƙashin 20 ga watan Disamba na zodiac, wanda ke gabatar da alamar Sagittarius, ƙaunar jituwa da halayen mutum.
Venus a cikin Mata Sagittarius: Ku san Mafi Kyawunta
Venus a cikin Mata Sagittarius: Ku san Mafi Kyawunta
Matar da aka haifa tare da Venus a Sagittarius ba za ta tsaya kusa da duk wanda ke ƙoƙarin hana ta zama ‘yantacciya kuma madaidaiciya ba.
Nasihar Soyayya Duk Mallakar Mutum Dole ne Ya Sanar
Nasihar Soyayya Duk Mallakar Mutum Dole ne Ya Sanar
Idan kuna sha'awar soyayya fiye da komai, a matsayinku na mutumin Pisces dole ne ku nemi wanda zai sanya ku cikin kwanciyar hankali kuma wanda zai tallafa muku a duk abin da kuke yi.
Oktoba 27 Ranar Haihuwa
Oktoba 27 Ranar Haihuwa
Wannan cikakken bayanin ranar haihuwar 27 ga watan Oktoba ne tare da ma'anonin falaki da halayen alamomin zodiac wanda yake Scorpio na Astroshopee.com
Bayanin Astrological ga waɗanda aka Haifa a ranar 18 ga Mayu
Bayanin Astrological ga waɗanda aka Haifa a ranar 18 ga Mayu
Alamun Taurari Rana & Taurari, KYAUTA Kullum, Horoscopes na wata-wata & Na Shekara, Zodiac, Karatun Fuskoki, Ƙauna, Soyayya & Daidaituwa PLUS Da ƙari!
Bayanin Astrological ga waɗanda aka Haifa a ranar 19 ga Oktoba
Bayanin Astrological ga waɗanda aka Haifa a ranar 19 ga Oktoba
Alamun Taurari Rana & Taurari, KYAUTA Kullum, Horoscopes na wata-wata & Na Shekara, Zodiac, Karatun Fuskoki, Ƙauna, Soyayya & Daidaituwa PLUS Da ƙari!
Yarjejeniyar Libra da Capricorn A cikin Soyayya, Alaka da Jima'i
Yarjejeniyar Libra da Capricorn A cikin Soyayya, Alaka da Jima'i
Libra da Capricorn suna neman ma'aurata masu amfani kuma masu buri amma kuma suna iya kasancewa cikin nutsuwa ko kuma cika damuwa lokacin da suka yi karo. Wannan jagorar dangantakar zata taimake ka ka mallaki wannan wasan.