Main Alamun Zodiac May 25 Zodiac shine Gemini - Cikakken Hoto

May 25 Zodiac shine Gemini - Cikakken Hoto

Alamar zodiac don 25 ga Mayu shine Gemini.

Alamar taurari: Tagwaye. Wannan alamar ita ce wakilin waɗanda aka haifa Mayu 21 - Yuni 20 , lokacin da Rana ta canza alamar Gemini zodiac. Yana nuna yanayi mai ƙarfi, sauƙi da tashin hankali haɗe da zaman lafiya.Da Gemini Constellation yana tsakanin Taurus zuwa yamma da Cancer zuwa Gabas kuma yana da Pollux a matsayin tauraruwa mafi haske. An yada shi a yanki na digiri 514 sq kuma sararin samaniya bayyane sune + 90 ° zuwa -60 °.

Sunan Gemini ya fito ne daga sunan Latin na Twins. Wannan shine sunan da aka fi amfani dashi don ayyana alamar zodiac don alamar zodiac 25 ga Mayu, duk da haka a Girkanci suna kiranta Dioscuri kuma a cikin Spanish Geminis.

Alamar adawa: Sagittarius. Wannan yana da mahimmanci saboda hakan yana nuni ne ga wayewar kai da ilimin nan asalin Sagittarius waɗanda ake tsammanin su kuma suna da duk abin da waɗanda aka haifa ƙarƙashin alamar Gemini rana ke so.Yanayin aiki: Wayar hannu. Wannan yana nuna halin ɓoye na mutanen da aka haifa a ranar 25 ga Mayu kuma cewa su abin tunawa ne na yarda da gaskiya.

Gidan mulki: Gida na uku . Wannan filin sadarwa ne da ilimi. Wannan yana bayyana kulawar Geminawa ga hulɗar ɗan adam da dalilin da yasa suka zama masu kyakkyawa da kyakkyawa. Wannan gidan yana da alaƙa da faɗaɗa sararin samaniya ta hanyar tafiye-tafiye.

Sarautar mulki: Mercury . Wannan duniyan na sama ana cewa yana tasiri ga canji da zaman lafiya. Hakanan za'a ambaci shi game da iyawar waɗannan nan ƙasar. Mercury yana ɗaukar kwanaki 88 don kewaya Rana gaba ɗaya, yana da saurin zagayawa.Sinadarin: Iska . Wannan shine farkon waɗanda suka fifita da tsara rayuwarsu yayin haɗa komai tare. An ce yana tasiri ga waɗanda aka haifa a ƙarƙashin zodiac 25 na Mayu kuma yana kula da alaƙar su da sauran abubuwan, alal misali a cikin haɗuwa da wuta, yana daɗa yanayin sosai.

Ranar farin ciki: Laraba . Wannan ranar mako ta mallaki Mercury wanda ke nuna tsinkaye da tattaunawa. Yana nuna yanayin ilimin mutanen Gemini da kwarjinin yau.

Lambobi masu sa'a: 4, 6, 11, 17, 21.

Motto: 'Ina tsammani!'

Infoarin bayani game da Zodiac 25 ga Mayu a ƙasa ▼

Interesting Articles