Main Numerology Ma'anar Lissafin Aure

Ma'anar Lissafin Aure

Naku Na Gobe



Bari mu gano abin da ranar da aka aurar da mu za ta ce game da dangantakarmu da kuma yadda auren zai ɓullo. Domin gano wanne lambobi ne na auren ku kuna buƙatar cire lambar lamba ɗaya daga ranar aurenku.

Ana ɗaukan ranar ɗaurin aure a matsayin ranar farko da ku biyun suka ce eh (don wasu al'adu wannan yana nufin bikin farko, wanda yake gaban doka inda aka sake ku da takardar shedar aure). Zaka canza wata a lamba, daga 1 zuwa 12 (1 + 2) saika kara ranar (kwana biyun da kake bukatar hada su daban) to shekara ta bayyana daidai.

jima'i da mutum mai pisces

Misali, idan ranar daurin auren ta kasance 29 ga Fabrairu, 2010 yana nufin: 2 + 2 + 9 + 2 + 0 + 1 + 0 = 16, 1 + 6 = 7. Don haka lambar aure don misali na sama shine 7. A ƙasa zaku sami ma'anoni ga duka lambobin lambobin tara.



Lokacin da adadin aurenku ya kasance 1: wannan yana nuna himma, himma da azama. Wannan dangantakar tana tattara mutane biyu masu iko waɗanda zasu iya magance kansu da duk abin da ke cikin ma'aurata. Wani lokaci ɗayanku zaiyi ƙoƙari ya ɗauki nauyin amma tabbas zai zo ga sasantawa yayin da ɗayan ya fara rarrashi. Lamba ta 1 fara ce da dama saboda haka ya nuna cewa an gina wannan auren ne akan wani zazzafan sha'awar wanda a lokaci zai canza zuwa yarjejeniya ɗaya zuwa jagorancin rayuwa mai nauyi. 1 shima yawan son kai ne amma a yanayin aure babu irin wannan abu, duk abokan zaman suna wurin ne saboda suna son hada rayuwar su kuma suna iya nuna halin girma da kauna.

Lokacin da adadin aurenku yakai 2: yana nuna soyayya da aminci. Yana da halaye ga mutane biyu waɗanda suka yanke shawarar kasancewa tare kuma suna da alaƙa ta hanyar tsananin sha'awar kasancewa. Biyu da dama daga ma'aurata ne saboda haka watakila zaku iya ganowa a daidai lokacin da kuka dace daidai da ɓangaren ƙwaƙwalwar idan dai kun jingina ga junan ku kuma ku ɗauki lokaci mai tsawo tare. Koyaya, aure mai lamba 2 na iya kasancewa cikin haɗarin mallaki da kishi idan ku biyun ba ku san yadda za ku daidaita sha'awar ku ba. Yana da mahimmanci a gare ku don daidaita ayyukanku ko ma aiki a cikin yanki ɗaya. Wannan auren kuma an kafa shi ne akan jin daɗin gida kuma dukkanku kuna da sha'awar samun gida da babban iyali.

yi aries da tausus tare kamar abokai

Lokacin da adadin aurenku ya kasance 3: Wannan lambar tana nuna zamani, farinciki da babban rabo. Yana bayyana ma`aurata da ke da ladabi kuma suna budewa ga sabbin gogewa amma kuma sun dogara da jin daɗin junan su. 3 don dangantakar da ke da sassaucin ra'ayi cikin motsi, yanke shawara da tunani kuma yana iya wakiltar gwaji mai wuya ga wasu mutane. Idan kun sami damar fahimta da gaskiya tare da kanku da abokin tarayyar ku babu shakka zai kasance aure wanda dukkan ku za ku iya girma kuma ku bi hanyoyin ku. Don haka kar ma ayi tunanin canza duk wata dabi’ar abokin zamanka. Wannan cike yake da rayayyen dangantaka wanda zai iya wuce yawancin matsalolin rayuwa. Kamar yadda 3 shine adadin 3 da ake so wannan auren zai iya aiki idan ku biyu kuke so ya yi aiki.

Lokacin da adadin aurenku yakai 4: Wannan adadin abubuwa huɗu ne, na yanayi huɗu kuma yana ba da tabbaci da aiki. Yana bayyana ma'amalar da da sannu zata haɓaka kuma ta zama mai mahimmanci. Wadannan ma'aurata suna da karko kuma abin dogaro kuma galibi tare da ƙananan damar rabuwa. Koyaya, suna da saurin damuwa da haɓaka gaba ɗaya saboda rashin nishaɗi da rashin iya tsayayya wa jarabawar waje. Waɗannan biyun sun kafa gida mai aminci kuma amintacce amma bai kamata su manta da abubuwan da suka fara haɗarsu ba kuma kawai su tuna cewa suna soyayya ne lokaci-lokaci. Wannan aure ne wanda su biyun suke saka hannun jari har abada a cikin tushen dangantakar su kuma galibi suna da sha'awar amfani da rayuwa.

Lokacin da adadin aurenku yakai 5: Wannan adadin soyayya ne da nishaɗi. Yana nuni da auren da aka gina shi akan sha'awa da maslaha. Yawanci yana tara mutane masu rikitarwa tare da tunanin kansu waɗanda suke cikin bincike na dindindin don kasada da sababbin abubuwan. Kawance ne tsakanin masu kirkirar abubuwa guda biyu wadanda zasu iya taimakawa juna su bunkasa. Wadannan biyun suna da taurin kai, masu zafi da saurin jayayya lokacin da abubuwa ba su tafi yadda suke so ba. Tsawon wannan dangantakar tana da haɗarin kasancewa cikin tasirin canji kuma ya kamata su biyun su iya daidaitawa da daidaitawa domin abubuwa suyi aiki. Wannan kuma lamba ce da ke ba da shawarar babban iyali da kalubale mai yawa a rayuwar iyali.

ta yaya sagittarius ke ma'amala da fashewa

Lokacin da adadin aurenku yakai 6: Wannan adadi ne mai ƙarfi wanda ke nuna daidaito, ƙauna da ƙoshin lafiya. Yawanci lambar sa'a ce kuma tana nuna ƙarfin ikon juna. Mutane biyun da ke cikin wannan auren abokai ne na kud da kud kuma abokai ne na rayuwa sama da komai kuma yawanci soyayyarsu takan bunkasa daga babban dangantakar abokantaka. Waɗannan biyun sun san yadda ake aiki tare don haɓaka iyali kuma da wuya su rabu kamar yadda yawanci suke da ra'ayi ɗaya akan yadda ake rayuwa. Wannan auren yana da kyakkyawan fata, mai amfani kuma galibi akan soyayya da aminci ne. Irin wannan haɗin gwiwar yakan bar babban gado.

Lokacin da adadin aurenku yakai 7: Wannan lambar tana nuna babban haɗewa da ƙauna kuma yawanci yana bayyana ma'aurata waɗanda suke jin daɗi yayin da suke kaɗaita ko kuma kawai kewayen abokai. Wadannan biyun sun san yadda zasu rayu da soyayyarsu a cikin wuri mai nisa mai kariya. Irin wannan auren yana sama da komai bisa tushen ilimi da haɗin kai. Abokan haɗin gwiwar suna sane da babban nauyin da ke kansu ga mahimmin ɗayansu kuma yawanci suna tabbatar da kasancewa masu taimako kamar yadda zasu iya. Suna iya samun ɗan lokaci a rayuwa lokacin da suka ji sun makale amma in ba haka ba, lambar 7 ma'aurata abokan haɗin gwiwa suna kula da kiyaye daidaikun su amma kuma suna gina sabon abu tare.

Lokacin da adadin aurenku yakai 8: Wannan lambar tana nuna wadata, wadata da aminci. Wannan aure ne wanda ya dogara gabaki ɗaya akan son juna da fahimtar juna wanda ya faro azaman zafin nama. Wadannan biyun suna da halaye masu rikitarwa da ƙaƙƙarfan dangantaka don haka yawanci suna da irin waɗannan sana'o'in ko aiki tare. Wannan ita ce irin dangantakar da duk abokan haɗin gwiwar suke da manufa ɗaya da kuma tsammanin a rayuwa don haka da wuya su yi gardama. Abin da waɗannan biyu ke buƙatar koya shi ne cewa wani lokacin ya kamata su kasance da yawa a buɗe ga duniyar waje kuma ba kawai dogara da ikon kansu ba.

Lokacin da adadin aurenku yakai 9: Wannan lamba ce da ke nuna karimci, aminci da soyayya. Wannan aure ne da ya doru kan kyakkyawar sadarwa da gudanar da jin daɗi. Wadannan biyun galibi suna haɗuwa da sauri kuma ba sa ma iya tuna yadda rayuwa ta kasance lokacin da ba su da aure. Suna iya zuwa daga asali daban daban ko ma al'adu amma wannan zai kara dankon zumuncin su ne kawai. Ma'aurata kamar wannan ba za su haɗu da matsaloli masu yawa na waje ba amma suna iya samun wasu matsaloli cikin fahimta da aiki tare da buƙatar freedomancin abokin zama ɗaya. Kowane ɗayan abokan yana ƙoƙarin saka farin cikin ɗayan sama da nasa amma akwai yiwuwar wasu sadaukarwa da ake buƙata don samun nasarar wannan burin.



Interesting Articles

Edita Ta Zabi

Aries Sun Taurus Moon: Halin Halitta
Aries Sun Taurus Moon: Halin Halitta
Mai hankali, halin Aries Sun Taurus Moon yana da ƙarancin ikon samun tasirin tasiri ga wasu kuma ya sa su duba abubuwa ta hanyoyi iri ɗaya.
Ranar 4 ga watan Agusta
Ranar 4 ga watan Agusta
Wannan cikakken bayanin martaba ne game da ranakun 4 na watan Agusta tare da ma'anonin astrology da halayen halayen alamar zodiac wanda yake Leo na Astroshopee.com
Gida na 4 a Fannin Taurari: Duk Ma'anarta da Tasirinsa
Gida na 4 a Fannin Taurari: Duk Ma'anarta da Tasirinsa
Gidan na 4 yana mulki ne kan dangantakar iyali, lamuran cikin gida da halaye marasa sani game da kwanciyar hankali da kariya a rayuwa, suna bayyana inda da yadda mutum yake samun aminci.
Ciwon daji Sun Taurus Moon: Mutum mai juriya
Ciwon daji Sun Taurus Moon: Mutum mai juriya
Abin farin ciki, Cancer Sun Taurus Moon hali yana da sauƙi don daidaitawa da buƙatun wasu amma gabaɗaya ba zai karɓi shawara daga kowa ba kuma kawai zaiyi burin kansu.
Disamba 12 Ranar Haihuwa
Disamba 12 Ranar Haihuwa
Wannan kwatancen ban sha'awa ne na ranar 12 ga watan Disamba tare da ma'anar falakinsu da halayen alamomin zodiac wanda shine Sagittarius na Astroshopee.com
Pisces Mafi Kyawun wasa: Wane ne Ku Mafi Haɗu da
Pisces Mafi Kyawun wasa: Wane ne Ku Mafi Haɗu da
Pisces, mafi kyawun wasan ku shine zuwa yanzu Scorpio, kusa da shi wanda duk burinku zai iya zama gaskiya, amma kada kuyi watsi da wasu haɗuwa biyu masu dacewa, cewa tare da soyayya da santsi Taurus da haɗin rayuwar da zaku iya samu tare da mai haske Capricorn.
Agusta 23 Ranar Haihuwa
Agusta 23 Ranar Haihuwa
Gano abubuwan da ke nan game da ranar haihuwar 23 ga watan Agusta da ma'anonin ilimin taurari da fewan halaye masu alaƙa da alamar zodiac da ke Virgo ta Astroshopee.com