Main Alamun Zodiac Yuni 1 Zodiac shine Gemini - Cikakken alityabi'ar Horoscope

Yuni 1 Zodiac shine Gemini - Cikakken alityabi'ar Horoscope

Naku Na Gobe

Alamar zodiac don Yuni 1 shine Gemini.



Alamar taurari: Tagwaye . Wannan yana nuna taurin kai amma kuma juyayi da soyayya da ke tattare da tabbaci da kwanciyar hankali. Yana tasiri mutanen da aka haifa tsakanin 21 ga Mayu da 20 ga Yuni lokacin da Rana ke cikin Gemini, alamar zodiac ta uku da alamar mutum ta farko ta horoscope.

Da Gemini Constellation shine ɗayan taurarin taurari goma sha biyu na zodiac, wanda ya rufe sararin samaniya tsakanin + 90 ° da -60 °. Ya kasance tsakanin Taurus zuwa Yamma da Cancer zuwa Gabas a yanki na digiri 514 kawai. Ana kiran tauraruwa mafi haske Pollux.

Sunan Latin na Twins, alamar zodiac 1 ga Yuni ita ce Gemini. Mutanen Spain suna kiran shi Geminis yayin da Faransanci ke kiran sa Gémeaux.

Alamar adawa: Sagittarius. Wannan yana nufin cewa wannan alamar da Gemini layi ne madaidaiciya a kan juna akan ƙirar zodiac kuma suna iya ƙirƙirar ɓangaren adawa. Wannan yana nuna kauna da madaidaiciya gami da hadin kai mai ban sha'awa tsakanin alamun rana biyu.



Yanayin aiki: Wayar hannu. Wannan yanayin yana fallasa yanayin kirkirar waɗanda aka haifa a ranar 1 ga Yuni da haɓakar su da ƙwarewar su game da yawancin al'amuran rayuwa.

Gidan mulki: Gida na uku . Wannan gidan yana mulkin duk hanyoyin sadarwa, mu'amalar mutane da tafiye tafiye. Kamar yadda yake a cikin gidansu, Matan mata suna son yin magana, saduwa da sababbin mutane kuma suna fadada tunaninsu. Kuma ba shakka, ba za su taɓa cewa a'a ga kowane irin damar tafiya ba.

Hukumar mulki: Mercury . Wannan duniyar ana cewa tana mulki akan motsi da gaskiya kuma yana nuna gado mai tunani. Mercury yana da saurin kewayewa a kowace duniya, yana kewaya Rana cikin kwanaki 88.

Sinadarin: Iska . Wannan rukunin yana wakiltar tsayayye da kirkire-kirkire kuma ana ɗaukar sa tasiri ga mutane masu hankali da kerawa waɗanda suka dace da zodiac 1 na Yuni. Iska na sanya abubuwa suyi zafi cikin haɗuwa da wuta, suna fitar da ruwa kuma suna jin an shaƙe hade da ƙasa.

Ranar farin ciki: Laraba . Sarautar ta Mercury a yau tana nuna ƙarfi da hanzari kuma da alama suna da kwararar ruwa kamar rayuwar mutanen Gemini.

Lambobi masu sa'a: 3, 7, 10, 17, 20.

Motto: 'Ina tsammani!'

Infoarin bayani game da Zodiac 1 ga Yuni a ƙasa ▼

Interesting Articles

Edita Ta Zabi

Loveaunar Dragonauna ta Dragon da Dragon: Dangantaka ta Gaskiya
Loveaunar Dragonauna ta Dragon da Dragon: Dangantaka ta Gaskiya
Alamun zogi guda biyu na Sinanci a cikin ma'aurata yawanci suna da karimci da juna amma kuma suna iya tabbatar da cewa sun kasance mafi munanan masu sukar ra'ayi da masu tsananin fushi.
Raunin Taurus: San su don haka zaka iya kayar da su
Raunin Taurus: San su don haka zaka iya kayar da su
Importantaya daga cikin mahimmancin rauni na Taurus don kiyayewa yana nufin su kasance masu lalata da girman kai, galibi suna son kashe ko da kuɗin da ba su da su.
Nuwamba 15 Zodiac shine Scorpio - Cikakken roscoabi'ar Horoscope
Nuwamba 15 Zodiac shine Scorpio - Cikakken roscoabi'ar Horoscope
Samu cikakkun bayanan astrology na wani wanda aka haifa ƙarƙashin 15 ga zodiac wanda ya ƙunshi cikakkun bayanan alamar Scorpio, ƙawancen soyayya da halayen mutum.
Satumba 1 Zodiac shine Virgo - Cikakken roscoabi'ar Horoscope
Satumba 1 Zodiac shine Virgo - Cikakken roscoabi'ar Horoscope
Karanta cikakken bayanin astrology na wani wanda aka haifa ƙarƙashin 1 zodiac 1 ga Satumba, wanda ke gabatar da cikakkun alamun alamar Virgo, ƙawancen soyayya da halayen mutum.
6 ga Afrilu Zodiac shine Aries - Cikakken Personabi'ar Horoscope
6 ga Afrilu Zodiac shine Aries - Cikakken Personabi'ar Horoscope
Samu nan cikakken bayanin astrology na wani wanda aka haifa ƙarƙashin 6 zodiac na Afrilu wanda ya ƙunshi cikakkun bayanan alamar Aries, ƙawancen soyayya da halayen mutum.
Namijin Scorpio da Mace Ciwo Mai Daidaita Na Tsawon Lokaci
Namijin Scorpio da Mace Ciwo Mai Daidaita Na Tsawon Lokaci
Mutumin Scorpio da alaƙar mace mai cutar Cancer an kafa shi ne bisa goyon baya da girmamawa, a cikin mai kyau da kuma a cikin mummunan lokaci, waɗannan biyun za su nuna dacewar motsin rai.
Capricorn Afrilu 2020 Horoscope na Watanni
Capricorn Afrilu 2020 Horoscope na Watanni
A cikin Afrilu na 2020, Capricorns ya kamata su mai da hankali sosai ga bukatun waɗanda ke kusa da su kuma tabbatar sun daidaita rayuwar mutum da ƙwarewa.