Main Karfinsu Fushin Aquarius: Yanayin Duhu na Alamar Mai ɗaukar Ruwa

Fushin Aquarius: Yanayin Duhu na Alamar Mai ɗaukar Ruwa

Naku Na Gobe

Fushin Aquarius

Aquarians masu tunani ne na kyauta kuma koyaushe a shirye suke su tafi da abin da rayuwa zata basu. Abin da ke damun da kuma sa wasu fushi ba ya damunsu sosai.



Wadannan mutane ba sa son bin garken tumaki da ka'idoji. Idan suka fusata, basa yin yawa saboda wasu su gano abubuwan da suke aikatawa, ba tare da ambaton suna da hankali ba kuma zasu iya sanya mutane a wurinsu tare da munanan kalaman su.

Fushin Aquarius a takaice:

  • Fushi da: Ba a ba su izinin yin abin da suke so ba kawai
  • Ba za a iya tsayawa ba: Masu mallaka da son kai
  • Salon fansa: Sanyi da kauda kai
  • Koma ta: Neman gafara da gaske.

Mutanen da aka haifa a ƙarƙashin wannan alamar 'yan tawaye ne na gaskiya, waɗanda ba za su iya daidaitawa ba kuma waɗanda suke so su ba da duk abin da suke da shi ga waɗanda suka cancanci hakan. Suna da alama suna riƙe da ƙiyayya na dogon lokaci.

Aaunar kyakkyawar muhawara

Duk da yake ba suyi amfani da ma'anar al'adun gargajiya ba, 'yan asalin Aquarius suna da halin da ba za su taɓa canza ra'ayinsu da ra'ayoyinsu ba.



Falsafar su tasu ce kawai, don haka babu wanda zai kwace musu. Waɗannan mutane suna son yin tafiya kuma ana ɗaukarsu tarko ne na gaskiya.

Suna da sha'awar sabbin hanyoyin yin abubuwa da sauran hanyoyin sauyawa daban. An mai da hankali kan ci gaba, koyaushe suna sa ido kuma kawai suna da 'yanci, banda maganar suna son adalci ya tabbata.

Idan ya zo ga son zuciya, ba su da su. Kazalika, ba za su iya hana kansu taimaka tare da shawara ba. Wadannan mutane na iya zama masu fata har zuwa cutar da wasu.

Suna kawai son tattaunawa mai kyau kuma lokacin da wasu ke tsokanar tunaninsu, amma ba sa son faɗa. Idan sun fusata, basa tsayawa na tsawon lokaci.

Zai yi kyau su fita waje su tuka motarsu domin hankalinsu ya kwanta. Lokacin da ake ma'amala da yanayi ta hanyar da ta dace, suna yin sa a cikin ladabi mai kyau.

rana a cikin gida na 11

Masu ba da ruwa a cikin ruwa ba sa son su nuna wa wasu motsin zuciyar su, don haka yayin hulɗa, suna cikin tattaunawa mafi sassauƙa kuma ana tsara su.

Daga baya za su iya cewa sun ci gajiyar duk sararin da suke buƙata don kula da motsin zuciyar su, amma jin daɗin su mafi yawan lokaci ana kiyaye su ne don tunanin kansu.

Yana yiwuwa suna rubuta mutane ba tare da wani sanarwa ba. Suna iya yin ƙoƙari su gyara duk ƙawancen da suka lalace na daɗe, amma wannan ba yana nufin suna ƙoƙari tare da su duka ba.

Fusata wani Aquarius

Aquaries na iya zama masu kaifi sosai da kalmomin su. Zai iya zama da wahala a fusata su saboda zasu iya jurewa sosai kafin su zama masu jin haushi da shiga cikin yanayi mai ban mamaki.

Ba za a iya yin abubuwa da yawa don fusata su ba. Ba sa farin ciki yayin da wasu suke zalunci ko nuna bambanci, kuma suna iya amfani da mugayen maganganunsu su zargi waɗanda suke yin irin waɗannan abubuwa.

Daidaitawa na iya bata wa wadannan mutane rai kuma saboda an san su da wasu hanyoyin na daban na mu'amala da rayuwa, ballantana ma suna da nutsuwa.

Masu ruwa da tsaki ba za su iya bin ɗabi'a ko suturar da jama'a ke ɗorawa ba saboda hanya ce ta girgiza su a kowane lokaci.

Akalla koyaushe suna cikin annashuwa kuma basa neman rikice-rikice. Wani dole ne yayi wani abu mai tsananin gaske don su zama masu ƙyama da ma'ana, bayan haka zasu iya ɓacewa akan wannan mutumin.

Galibi ba sa ba da amsa ga saƙonni da kira, kamar yadda kuma ba sa zuwa ga al'amuran saboda ƙarfinsu kamar ya ɓace ne kuma suna son kauce wa waɗanda suka yi ƙarfin halin ƙetare su.

Gwada haƙuri na Aquarius

Waɗanda aka haifa a ƙarƙashin Aquarius suna da damuwa idan wani yana magana da yawa game da wasu da abin da suka faɗa.

Fiye da wannan, ba sa son sa lokacin da ake shirya jam'iyyun ba tare da sun sani ba. Lokacin da wani ke kiran su sau da yawa don tambaya ko suna lafiya, zasu iya zama da damuwa sosai.

Har ila yau, ba sa son a bi da su fiye da kima, don haka bai kamata a nemi su ba da kofi ba saboda suna iya yin gajiya, ko wasu abubuwa kamar wannan.

Masoyan su ya kamata su guji tura musu sakonni koyaushe, kuma bayan sun yi korafin cewa ba su amsa.

Gabaɗaya, Aquariuses na iya yin fushi da fushin gaske lokacin da ake ƙalubalanci ainihin halayen alamun su.

Misali, ba sa son fuskantar wasu a lokacin da ba shi da bukata, ko kuma ba su damar yin abubuwa yadda suke so.

Waɗannan nan ƙasar suna buƙatar sarari da yawa don su kasance da kansu, don haka waɗanda suke ƙoƙarin yin wani canji ga rayuwarsu ko imaninsu kawai ba daidai bane game da su.

Theiraukar lokacinsu

Mutanen da aka haifa a ƙarƙashin Aquarius ba su taɓa barin motsin zuciyar su ya ɗauka ba saboda nau'ikan diflomasiyya ne, komai game da aiki ko rayuwar su ta sirri.

Lokacin da suke fushi, waɗannan mutanen ba sa hanzarin fito da shirin ɗaukar fansa. Fiye da wannan, ba su da cikakkiyar nau'in gafartawa kuma suna iya ɗaukar ɓacin rai tare da su har sai sun kai ga Sauran Duniya.

Lokacin da 'yan Aquawa ke ƙoƙarin ɗaukar fansa, suna ba abokan hamayyarsu mummunan magana kuma suna iya busa su ba tare da yin tunani sau biyu ba.

Yawancin lokaci, suna cewa abokan gaba suna da mummunan ƙarfi kewaye da su kuma suna so su nisanci irin waɗannan halayen.

Zasu iya zama masu annashuwa da rashin damuwa yayin ƙoƙarin sa wani ya ɓace daga rayuwarsu, ma'ana zasu iya lalata kyaututtukan da suka samu da kuma tunanin da aka gina.

Akwai lokuta lokacin da suke tsallaka layin a cikin rikicewar wasu a ƙoƙarin taimakawa, lokacin da halin da ake ciki yanzu ba ya hannunsu. Masu raƙuman ruwa suna tunanin sune mafi kyawun ɗabi'a.

Waɗanda suka cutar da su kada su jira a gafarta musu domin suna iya yin kamar ba su damu da wucewa ba, amma jerin sunayensu na baƙar fata iri ɗaya ne.

abin da alamar zodiac ne Satumba 30

Waɗannan mutane suna da wayo idan har ramuwar gayya ta tafi saboda koyaushe suna son su zama waɗanda ke cin nasara. Koyaya, ba su ba mutane isasshen muhimmanci, wannan shine dalilin da ya sa ba sa ɗaukar fansa.

Waɗannan ativesan asalin suna kowane lokaci kuma har zuwa lokacin da motsin zuciyar su ke tafiya, wannan shine dalilin da yasa basa sadaukar da alaƙar su, wani abu da ake buƙata don fansa.

Koyaya, lokacin saduwa da Mai Ruwan Ruwa wanda yake son ɗaukar fansa, ana iya lura da yadda yake da duhu sosai wasu basu taɓa sani ba.

Lokacin da za a mai da martani don shawo kan kowa cewa suna yin abin da ya fi kyau, a zahiri suna ramawa kuma suna tunanin su kaɗai ne masu gaskiya.

Mutanen da aka haifa a ƙarƙashin Aquarius suna da son zama tare kuma suna son kowa ya ƙaunace su. Lokacin da suke neman ɗaukar fansa, suna so har yanzu a gan su a matsayin marasa laifi, ba tare da ambaton za su iya yin watsi da ayyukan da ba su da isasshen makamashi.

Wadannan mutane suna amfani da duk wasu dabaru na zamantakewa don sanya wasu jin kunya.

Suna kuma dogaro da ra'ayoyi na ɗabi'a don sa waɗanda abin ya shafa su zama marasa kyau kuma don yin abubuwa cikin sauri, musamman a gaban masu sauraro.

Koyaya, dole ne su yi abin da suke yi kuma su sami tausayin wasu, ko kuma ba za su ji kamar ayyukansu sun cancanci ƙoƙarinsu ba.

Yin sulhu da su

'Yan asalin Aquarius za su fi farin ciki idan sun san duniyar ta sami ceto, kasancewar su manyan mutane ne masu karimci.

A takaice, su ne wadanda ke neman shirye-shiryen Intanet daban-daban kan yadda za a iya ceton dabbobi da kuma yadda za su ba da gudummawa.

Lokacin da suke cikin wani abu, suna jin cewa an cika su da gaske. Waɗannan mutane ya kamata kawai a nemi su shiga cikin wani abu da ke kawo ƙima.

Ba sa son gafartawa kuma suna tunanin kansu a matsayin mafi kyawun halittu a Duniya. Bayan haka, ba su da hankali sosai.

Misali, suna iya yanke shawarar wani yana da mummunan kuzari kuma ba za su gafarta masa ko wannan ba.

Akwai lokacin da suke nuna kamar sun yafe saboda wannan shi ne yake sanya su jin daɗin kansu, bayan haka kuma suna barin mutanen da suka yi wa laifi laifi su komo cikin rayuwarsu.

virgo male libra mace karfinsu

Bincika kara

Alamar Zodiac Aquarius: Duk Abinda Kake Bukatar Sanin Su

Abubuwan halaye na Aquarius, halaye masu kyau da marasa kyau

Halayen Alaƙar Aquarius da Nasihun Loveauna

Aquarius A cikin :auna: Yaya ataƙa take da Ku?

Aquarius Soulmates: Wanene Abokin Rayuwarsu?

Kishin Aquarius: Abin da kuke Bukatar Ku sani

Denise akan Patreon

Interesting Articles