Main Karfinsu Gemini da Sagittarius Haɗin Abokai

Gemini da Sagittarius Haɗin Abokai

Naku Na Gobe

Gemini da Sagittarius Abokai

Gemini da Sagittarius abokantaka na iya zama mai wayo saboda idan Gemini yayi ma'amala da kowane ɗan ƙaramin bayani, Sagittarius kawai yana ganin babban hoto. A yayin magance matsala, Gemini na iya ganin duk bangarorin labarin, alhali Sagittarius yana gaskatawa da gaskiya ɗaya kawai.



Sharudda Gemini da Sagittarius Degree Friendship
Abubuwan sha'awa Da karfi sosai ❤ ❤ ❤ ++ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ mai _ _ _ _ shi_ _ _
Aminci & Dogara Matsakaici ❤ ❤ ❤
Dogara & Kiyaye asirai Matsakaici ❤ ❤ ❤
Nishaɗi & Jin Dadi Da karfi sosai ❤ ❤ ❤ ++ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ mai _ _ _ _ shi_ _ _
Yiwuwar wucewa cikin lokaci Mai karfi ❤ ❤ ❤ ❤

Duk da cewa sun bambanta, waɗannan biyun suna iya kasancewa da abota mai ƙarfi saboda duka suna jin daɗin tafiya, karatu ko rubutu, da sadarwa. Bugu da ƙari, saboda su manyan ɗalibai ne na rayuwa, abokantaka na iya zama kamar dangantaka tsakanin abokan aiki biyu a makaranta.

Warware bambance-bambance tare da sauƙi

Suna iya zama akasi a kan tauraron taurari, amma har yanzu suna da damar su a matsayin abokai. Archer yana da abubuwa da yawa da zai faɗi kuma Tagwaye a shirye suke koyaushe.

Gemini bazai so ya binciko komai cikin zurfin gaske kamar Sagittarius ba, amma dukansu biyu suna son koyan sabbin abubuwa. Bugu da ƙari, suna da haɗin kai kuma suna son yin hulɗa da mutane da yawa yadda ya kamata.

Kamar dai tare da kowane ɗayan ƙwayoyi biyu a cikin zodiac, suna iya samun wasu matsaloli a tsakanin su saboda Archer ba ya son yadda sometimesan Tagwaye ke ƙara gaskiya a wasu lokuta, kuma na farko yana son yin abu ne kamar ya sani-duka.



Koyaya, ba tare da la'akari da waɗannan abubuwan ba, waɗannan biyun suna iya jin daɗin juna, musamman yayin yin abubuwan da suka fi so a rayuwa, wanda mutum zai iya tafiya.

Abota tsakanin Sagittarius da Gemini na iya zama mai ban sha'awa saboda waɗannan alamun biyu suna da jituwa sosai kuma suna iya magance bambance-bambance ba tare da fama da yawa ba.

Sagittarius yana son bincika da kuma koyan sabbin abubuwa, alhali Gemini babban haziƙi ne wanda yake da ilimi da yawa kuma baya damuwa da rabawa.

menene alamar zodiac don Janairu 16th

Dukansu za su fuskanci sababbin abubuwa kuma su kasance da aminci ga junan su, koda kuwa Gemini ya ɗan yi wauta kuma Sagittarius yana da gaskiya sosai.

Hukuncin bokanci yana zuwa ga manyan abokai saboda suna fahimtar juna da gaske, banda mahimmancinsu da matakan kuzarinsu iri ɗaya ne.

Wadannan biyun ba kasafai za su sami matsala ba lokacin da suka kasance abokai, amma tabbas Archer yana bukatar yin taka tsan-tsan da kuma yin tunani kafin ya yi magana saboda sau da yawa yakan faɗi abubuwa marasa kyau.

Koyaya, bayan jayayya, koyaushe zasu rama azumin saboda ɗayansu baya son riƙe zuciya.

Sagittarius sananne ne don amfani da tunanin falsafa ga kowace matsala, kuma ya fi son ko da yaushe ya kasance kai tsaye ko kuma zuwa zuciyar batun.

Mutanen da ke cikin wannan alamar suna da kyau sosai kuma galibi suna ƙarfafa wasu su zama iri ɗaya. Gaskiya yana da mahimmanci a gare su saboda sun yi imani da shi fiye da kowane abu kuma suna tsammanin hakan daga wasu.

Wani lokacin wa’azi, yana musu wahala su iya ma'amala da mutane masu ƙwarewa saboda suna da kyawawan manufofi. Duniyar da ke sarautar su ita ce Jupiter, yayin da Geminis ke da Mercury a matsayin gwamnan su.

Mercury wani tauraron dan adam ne mai ban tsoro kuma Jupiter na maza ne, wanda ke nufin alamun da waɗannan halittun saman suke gudanarwa suna da jituwa da juna.

Saboda Jupiter yana mulki akan tunanin falsafa da fahimtar ma'anoni masu zurfi, Sagittarius yana da sha'awar koyo da kuma ci gaba da al'adu.

Mercury shine duniyar sadarwa da sabbin dabaru, don haka Geminis koyaushe zasu iya kirkirar sabbin dabaru kan yadda yakamata ayi abubuwa, kuma da gaske Sagittariuses basa damuwa da bin su.

Abubuwan sha'awa iri ɗaya

Gemini iska ne, yayin da wutar Sagittarius, don haka haɗin gwiwa tsakanin su yana da kuzari sosai. Wadannan biyun koyaushe suna yin wani abu saboda dukansu suna da sha'awa kuma suna mai da hankali kan ɗaukar mataki.

Lokacin da abubuwa a tsakaninsu suka yi kyau, komai yana kama da aljanna, amma idan ba dadi, zasu iya fada da cutar da juna sosai saboda adawa tsakanin alamominsu.

Bugu da ƙari, za su iya yin takarar shugabancin jagoranci a cikin abokantakarsu. Duk da yake suna da kuzari da taurin kai don yin imani da ra'ayinsu kawai, dalilansu ba zai daɗe ba saboda ɗayansu ba ya son yin baƙin ciki kuma Sagittarius yana mutunta Gemini sosai.

Dukansu suna da sha'awar gaske kuma suna da sha'awar samun ƙarin ilimi, don haka wasu na iya zuwa wurin su don samun wani bayani kuma har ma da shawara kan wacce hanya za su bi a rayuwa.

Ba tare da la'akari da halin da ake ciki ba, dukansu suna da ƙwarewa wajen sanin abin da ya kamata su yi da magance matsaloli. Alamomin da za su iya canzawa, waɗannan biyun suna da jituwa sosai kuma lokacin aiki tare, za su iya yarda da abubuwa da yawa, ba tare da yin faɗa ga wanda za su yaba da nasarorin da suka samu ba.

Sabili da haka, dukansu za su sami karɓa kuma ba damuwa raba lada ba. Gaskiyar cewa Sagittarius yana da sha'awar gaske yana sanya Gemini farin ciki ƙwarai da gaske saboda suna iya bincika sabbin abubuwa da yawa tare kuma zama abokai har tsawon rayuwa.

Sagittarius na iya zama ɗan gaskiya da tsaurin ra'ayi lokaci-lokaci, amma ba tare da mummunar niyya ba. Wadanda suke abokai ne na Sagittarians sun san yadda wadannan mutane suke da farin ciki mai ban mamaki, masu sha'awa da kuma 'yanci.

Waɗannan nan asalin ƙasar koyaushe suna son yin abubuwa masu kayatarwa kuma su haɗu tare da mutanen da ke da sha'awar tafiya don bincika sababbin al'adu. Ana yabawa Sagittarius koyaushe saboda rashin tabbas, annashuwa, kyakkyawan zato kuma ba zai taɓa hana wani lokacin tafiya ko nishaɗi ba.

Bugu da ƙari kuma, waɗannan 'yan ƙasar na iya sauƙaƙa zuwa kowane yanayi, yanayi ko mutum, wanda shine abin da Geminis ke nunawa kuma ya sanya waɗannan ƙawayen biyu kyawawan abokan kirki.

Idan ɗayansu ya taɓa tambayar wanene zai iya zama mafi kyawun abokinsu, ya kamata ko ita ta yi tunanin ɗayan. Lokacin da abokai, da Gemini da Sagittarius suna sadarwa sosai saboda suna ganin daidai suke kuma suna son tattauna kowane irin batun, komai ra'ayinsu ya bambanta sosai.

Sagittarius yana da ɗan sha'awar gaske kuma saboda haka, mai tayar da hankali, amma Gemini koyaushe zasu tabbatar akwai daidaito a rayuwarsu.

Gemini na iya fahimtar komai saboda shi ko ita yana ganin bangarorin labarin da yawa. A ƙarshe, Gemini koyaushe zai manta da yadda Sagittarius yake ciyar da rayuwa.

Abin da za a tuna game da ƙawancen Gemini & Sagittarius

Mafi kyawu game da abotar su shine gaskiyar cewa su duka biyun suna da sha'awar zama masu ƙwarewa da yin tattaunawa ta hankali game da ɗaukar mataki.

Suna da matakai iri ɗaya na kuzari da sha'awa, ba tare da ambaton suna sha'awar abubuwa iri ɗaya ba kuma halayensu yana tasiri su zama masu jituwa da abokai sosai.

Gemini da abokin Sagittarius koyaushe suna da wani abu da ke faruwa a rayuwarsu, don haka haɗin kansu yana cike da sha'awar abubuwa da yawa.

Archer yana son tafiya kuma Gemini ba zai taɓa ƙin yarda da wani lokaci don farin ciki ba. Wadannan biyun za su tafi tare a kan al'adu da yawa, ba tare da la'akari da shekarunsu da yanayin zamantakewar su ba.

Samun aboki yana da mahimmanci ga duka biyun kuma suna iya bawa juna wannan kawai. Suna buƙatar a zuga su daga ra'ayi na hankali da na zahiri, amma Gemini yana gundura cikin sauƙi kuma wani lokaci ana iya barin Sagittarius a baya, don koyo daga sabbin abubuwan gogewa da kansa.

Amma kamar yadda aka faɗi a baya, lokacin da suke da nishaɗi, za su iya yin farin ciki sosai, kuma idan suna faɗa, za su iya ƙare da jin zafi da maganganun juna saboda rarrabewa tsakanin alamunsu yana rinjayar da su ta wannan hanyar.

Za su iya yin faɗa a kan wanda ke da iko a cikin abokantakarsu saboda dukkansu suna da ƙwarewa wajen jagoranci kuma suna da ƙarfi sosai.

Koyaya, bayan jayayya, ba za su damu da juna na dogon lokaci ba saboda Gemini kawai yana so ya ci gaba kuma ya shagaltar da shi har abada don ya riƙe baƙin ciki, alhali Sagittarius yana gafartawa kuma yana girmama abokin Gemini da yawa.

Gaskiyar cewa dukansu alamu ne masu canzawa yana sanya su zama masu jituwa sosai, don haka yayin aiki tare zuwa manufa ɗaya, ba za su taɓa yin sabani kan wanda za a ba shi daraja don ƙoƙarin saka hannun jari ba.

Babu ɗayansu da ke tunani daga inuwa, kuma dukansu suna buƙatar haɓaka da hankali da jiki. Lokacin da Gemini zai gaji kuma ya yanke shawarar matsawa zuwa sabbin abubuwa, Sagittarius na iya ƙarewa shi kaɗai kuma ya aikata abin da bai tsammani ba.

Koyaya, gaskiyar cewa dukansu suna son amfani da hankalinsu kuma suyi magana akan batutuwa masu ban sha'awa zai kiyaye su samun abubuwan da suka dace. Sha'awar su iri ɗaya ce, don haka suna da sha'awar abubuwa iri ɗaya kuma irin waɗannan abubuwan sha'awar suna motsa su.

Lokacin da waɗannan biyun zasuyi tafiya tare cikin ɗaki, duk sauran mutane zasu sanya idanuwansu akansu domin da gaske sune rayuwar jam'iyyar kuma zasu iya juya duk wani taron zamantakewar zama abin da za'a manta dashi har abada.

Gaskiyar cewa za su iya zama abokai masu kyau ya fi bayyane saboda dukansu suna da haƙuri, suna da sha'awar nishaɗi, masu kyau, masu son zama tare da fara'a.

sa da dragon suna son daidaito

Bincika kara

Gemini A Matsayin Aboki: Me yasa kuke Bukatar Oneaya

Sagittarius A Matsayin Aboki: Me yasa Kana Bukatar Oneaya

Alamar Zodiac ta Gemini: Duk Abin da kuke Bukatar Ku sani

Sagittarius Zodiac Sign: Duk Abin da kuke Bukatar Ku sani

Denise akan Patreon

Interesting Articles