Main Karfinsu Gemini da Sagittarius Haɗin Kai cikin Soyayya, Alaka da Jima'i

Gemini da Sagittarius Haɗin Kai cikin Soyayya, Alaka da Jima'i

Naku Na Gobe

ma'aurata rike da hannaye

Za ku lura da waɗannan biyun daga nesa, saboda ba shi yiwuwa a ƙi fahimtar Gemini kusa da Sagittarius. Suna cike da kuzari da sha'awa, kuma suna jin daɗin yin abubuwa da yawa masu ban sha'awa tare. Wadannan biyun ba za su taɓa cewa ‘a’a’ ga tattaunawa mai zurfi ba, ko wani dare a ƙarƙashin sama cike da taurari.



Sharudda Gemini Sagittarius Matsakaicin Digiri na Takaitawa
Haɗin motsin rai Kasan matsakaita ❤ ❤
Sadarwa Matsakaici ❤ ❤ ❤
Dogara & Dogara Kasan matsakaita ❤ ❤
Valuesa'idodin gama gari Matsakaici ❤ ❤ ❤
Kusa da Jima'i Mai karfi ❤ ❤ ❤ ❤

Duk da adawar ilimin taurari, Sagittarius da Gemini wasa ne mai kyau ƙwarai, saboda suna rayuwa da manufar koyo. Wannan kuma yana nufin koya game da asirin dangantaka, da kuma sihirin samun abokin tarayya wanda ya fahimce ku kuma ya san ku fiye da yadda kuke yi da kanku.

Lokacin da Gemini da Sagittarius suka fara soyayya…

Anyi wannan ma'auratan daga tsauraran matakai, kuma shine dalilin da ya sa mutane ba koyaushe zasu basu dama ba. Amma bayan duk, akwai maganar cewa matsananci yana jawo hankalin juna. Kamar yadda Rana ke jan hankalin Wata, koda kuwa sun bayyana a cikin lokuta daban-daban na rana, kamar dai wannan ana ɗaukar jan hankali tsakanin Gemini da Sagittarius.

Tsohon alamar tana da ban mamaki na fasahar iya magana, yayin da na karshen haifaffen masanin falsafa ne. Me hakan ke nufi? Wannan yana nuna muhimmiyar ma'amala ta kowace dangantaka, cewa duk wata alama ta zodiac da suke ƙarƙashinta, waɗannan ma'aurata ba za su taɓa gundura game da dogon tattaunawa mai zurfi ba, cike da farin ciki da farin ciki, kuma hakika da yawa ilimin ilimin ilimin.

Masu neman kasada ne, kuma wannan abin mamaki shine zai sanya su zama masu haɗin kai na dogon lokaci.



Masoya Gemini musamman suna da babban son lalata da lalata, wanda a bayyane zai taka rawa sosai a yayin jima'i, yayin da zurfin tunani da hankali zasu sami kyakkyawan haɗi na raha, tatsuniyoyi da saurin-wayo.

Abokan hulɗar Sagittarius, a gefe guda, sun fi ƙarfin matakin ku na yau da kullun, a cikin cewa su ma suna da ƙarfin gaske kuma suna da hankali sosai. Suna iya ɗaukar kusan duk abin da ya zo musu, da kuma magance yanayin da ba a tsammani.

Ko dole ne su warware matsalar da karfi, da juriya da lura da kawar da shi a tsare, ko tara wasu abokai don warware ta cikin sauki, wadannan mutane suna da duk hanyoyin da suke da su. Ko da lokacin fuskantar wasu dama da dama, matsaloli da kowane irin yanayi, ta wata hanya sukan sami damar wucewa ta hanyarsu.

Dangantakar Gemini da Sagittarius

Gemini da alamun zodiac na Sagittarius suna son kasancewa masu zaman kansu, kuma kamar yadda suke son yanci. Wannan shine dalilin da ya sa za su ji daɗin kasancewa tare da mutane a duk duniya, kuma kasancewa masu jujjuya ra'ayi, suna son kasancewa a tsakiyar hankali.

Samun wannan ma'anar ta 'yanci, hakika suna da budaddiyar zuciya, wanda ke nufin cewa ko da wace matsala za ta bayyana, karami ko babba, za su sami mafita mafi kyau a cikin lokaci, kuma ba za su bar alaƙar su ta faɗi ba.

leo namiji da 'yar budurwa suna son jituwa

Ga Gemini-Sagittarius, soyayya daidai take da fahimta da girmamawa, kuma don isa can, za su yi amfani da ƙwarewar sadarwa da daddare masu zafi a gaban TV, suna kallon finafinai mafi kyau tare.

Kodayake waɗannan 'yan asalin suna da akasi sosai lokacin da suke magana game da halayensu da halayensu, da alama wannan ba ya hana su, ba da ƙanƙani ba.

Aƙalla, suna sarrafawa don gano ainihin abin da ya haɗa su, waɗanne halaye da kamanceceniya ke tsakanin su. Shearfin ƙarfin so da ƙarfin da suke da shi na iya mamakin ma masu neman adrenaline masu neman waje.

Amma, wannan an ba da asali, tun da yake alamun iska ne da wuta, waɗanda suke dacewa da juna daga wannan ra'ayi. Iska na kara wutar da ke cin wuta.

Bugu da ƙari, 'yan asalin Gemini za su kasance waɗanda za su kwantar da duk wani rikici ta hanyar tattaunawa da bayanin haƙuri, saboda a gare su, kalmomi suna da mahimmanci, kuma yadda kuke faɗar abubuwa suna da yawa.

Gemini da Sagittarius dacewa da aure

Idan 'yan ƙasar Gemini-Sagittarius suka zo ga ƙarshe cewa rayuwa za ta fi kyau idan za su keta ta tare, za ka iya tabbata cewa sun daɗe da yin tunani game da wannan, sun lura kuma sun bincika fa'idodi da rashin nasarar wannan shawarar sosai sosai.

Duk da yake suna iya, gaba ɗaya, kada su kalli wannan a matsayin dole, kamar yadda kawai tsari ne, lokacin da lokacin rantsuwa ya zo, babu ɗayansu da yake jinkiri kuma bai tabbata da tsammanin ba.

Rayuwar iyali za ta zama kasada, tsarkakakkiya kuma mai sauƙi, saboda duka Sagittarius da Gemini suna son fita zuwa duniya da bincika asirin da ke ciki.

Idan akwai wani abin da za a faɗi game da dacewarsu, to babu wanda zai iya tunanin cewa irin waɗannan alamomin zodiacal daban-daban na iya ƙarewa tare. Kuma menene ma'aurata…

Amincewa da jima'i

Idan ya zo ga abubuwan ban sha'awa na jima'i, Sagittarians sune mutumin da ya dace da hakan. Suna so su bincika, komai irin yadda wasu suka ji game da hakan, kuma suna so su san jikinsu a cikin mafi zurfin kuma mafi ban sha'awa.

A wata kusurwa ta kusurwa, matan mata suna son yin soyayya, kuma suna son sanya abokin tarayya ya zama kamar a sama. Suna da sha'awar jiki, kuma haɗuwa tare da Sagittarius zai sa duwatsu su faɗo daga sama.

Za su sami cikakken jin daɗi tare, kuma za su gwada abubuwan da suka fi dacewa a cikin gado ba tare da tunanin wani haɗari ba, amma ga abin da ke sa su jin daɗi sosai.

Rushewar wannan ƙungiyar

Ofaya daga cikin manyan matsalolin da waɗannan havean asalin ƙasar ke fuskanta da su shine rashin kulawarsu da halin rashin kulawarsu. Wannan yana nufin cewa a sauƙaƙe za su iya yanke shawarar cewa suna son ɗaukar ɗan lokaci don kansu, kuma har ma da rabuwar na wani lokaci.

Zai iya zama wata hanya don ƙara haɓaka kansu da amfani da mafi kyawun damar da ake da su don zama mafi kyau, kawai don haɗuwa a kwanan baya.

Abun takaici, wannan ya zama mafarki ne, saboda yayin da 'yan Sagittaria suke da hankali kan hanyar ci gaban kai, kuma suna bin sa da ƙaddara, Geminis basu da irin wannan madaidaiciyar hanyar kai tsaye, ta yadda zasu iya rasa kansu cikin sauƙi a kan hanyarsu.

Wannan a bayyane yake wani abu da ya faɗi nesa da kamala, daga mahangar Archer.

Abin da za a tuna game da Gemini da Sagittarius

Waɗannan biyun suna da halaye da ra'ayoyi daban-daban game da rayuwa, Geminis sun kasance masu saurin gabatarwa kuma sun karkata ga tunani da zurfafa tunani, yayin da Sagittarians sun fi son ƙarin kasada-da-saƙo, suna yawo a cikin duniya ba tare da damuwa ba.

Daga wannan ra'ayi, ma'auratan Sagittarius-Gemini suna neman hanyar fita daga rayuwar yau da kullun, kawai hanyoyin ne suka bambanta. Da kyau zasu iya fahimtar fahimta game da dalla-dalla, amma zai zama abin kunya da gaske idan ba su sami damar ganin babbar damar da suke da ita ba. Kuma za su yi, saboda zurfin ikon fahimta da halin ko in kula da ke akwai a cikin su biyun.

abin da alamar zodiac ne 22 ga yuli

Alamomin wuta da alamomin iska kamar ana yin su ne don juna, kuma sun sami kansu cikin dangantaka ta dogaro, saboda ɗayan yana buƙatar ɗayan, aƙalla fiye da ɗayan yana buƙatar su.

Saboda haka, halayen Sagittarian da rashin motsa rai yana samun ƙaruwa ta hanyar hangen nesa na mata da hangen nesa, ƙwarewar kirkira da kirkirar da ƙarshen zai iya zama babban taimako ga mai da hankali ga ƙarfin tsoffin.

Assionauna da rashin tunani, girman hangen nesa, waɗannan duk fannoni ne da suke gabatar da su zuwa tebur, kuma sakamakon kawai za a iya yin tunaninsa, kuma hakan tsarkakakke ne da cikakken ni'ima.

Duk da yake suna da alaƙa da imanin cewa komai mai canzawa ne kuma canji ba makawa bane, Geminis da Sagittarians na iya samun matsala a wasu lokuta saboda halayensu da halaye na musamman.

Bayan haka, idan suna magana da taurari, suna adawa sosai, kuma hakan yana nufin wani abu, koda kuwa zasu iya shawo kan wannan matsalar ta hanyar karfin son rai da ƙoƙari mai yawa.

Kamar haka, lokacin da suka faɗa cikin jayayya, ba za su yi sanyin gwiwa ba har sai nasara ta kasance a kan nasu, ba tare da wanene ke da ra'ayin da ya dace ba.

Wani abin da yake ba su dariya ba ya kasance a cikin gaskiyar cewa Geminis, ko Sagittarians ba su da haƙiƙanin gaske kuma suna iya yin aiki da kyau, wanda hakan ke haifar da ɓarna a wuraren tsaro.

Zasu iya jurewa da gwagwarmaya don fita daga wasu mawuyacin yanayi, amma waɗannan ma za su lalata soyayya, idan ba a kula da su da kyau ba.

Yana da kyau a tuna cewa su biyun masu tunani ne na kyauta da kuma kasada waɗanda ba sa ɗaukar alheri ga duk wani abu da zai hana musu willancinsu da andancinsu.

Suna sha'awar samun damar yin abin da suke so, lokacin da suke so, kuma wannan ba ma sharaɗi bane. Wannan shine tushen da zasu gina akansa, ba tambayoyin da aka yi.

Amma idan, alal misali, suna cikin tsaka mai wuya, idan ana maganar kuɗi, to a bayyane yake zai shafi ikonsu na kasancewa mai cin gashin kansa da 'yanci, saboda rashin kuɗi yana fassara zuwa rashin damar, kowane iri ne.

Saboda suna da budaddiyar zuciya da fahimtar abubuwan da ke motsa su, da alama ba za su yi hauka ko bacin rai ba idan dayansu ya yi arba da wani.

Ko da sun gama yaudarar junan su, matsalar ba a kowane yanayi ake daukar ta da mummunar rauni ba har ta kai ga rabuwa. Yin magana zai kasance, mafi yawan lokuta, zai sanya su cimma matsaya. Ba daidai ba, ta hanyar samun wannan tunanin, waɗannan biyun za su ƙara kasancewa da aminci da sadaukar da kai ga juna, saboda ba za su ga farin cikin yaudarar ba kuma, idan abokin tarayya ya san da hakan.


Bincika kara

Gemini A cikin :auna: Yaya ataƙa take da Ku?

Sagittarius A cikin :auna: Yaya ataƙa take da Ku?

Babban Mahimman Abubuwa 10 Don Sanin Kafin Saduwa da Gemini

Abubuwa Guda 9 Da Yakamata Ku sani Kafin Saduwa Da Sagittarius

Denise akan Patreon

Interesting Articles