Main Alamun Zodiac Disamba 26 Zodiac shine Capricorn - Cikakken Halin Hoto

Disamba 26 Zodiac shine Capricorn - Cikakken Halin Hoto

Naku Na Gobe

Alamar zodiac don 26 ga Disamba shine Capricorn.



Alamar taurari: Awaki . Wannan alamar tana wakiltar waɗanda aka haifa a ranar 22 ga Disamba - 19 ga Janairu, lokacin da Rana ta sauya alamar zodiac ta Capricorn. Hakan yana nuni ga dagewar shawo kan duk wata matsala da rayuwa mai cike da nasarori.

Da Ricungiyar Capricorn an shimfida shi akan yanki mai girman sq 414 tsakanin Sagittarius zuwa Yamma da Aquarius zuwa Gabas. Girman latti da yake bayyane sune + 60 ° zuwa -90 ° kuma tauraruwa mafi haske shine Delta Delta.

Sunan Latin na Goat, alamar zodiac na Disamba 26 shine Capricorn. Mutanen Mutanen Espanya suna suna Capricornio yayin da Faransanci ke kira Capricorne.

Alamar adawa: Ciwon daji. Wannan yana nufin cewa wannan alamar da Capricorn layi ne madaidaiciya a tsakanin juna akan ƙirar zodiac kuma suna iya ƙirƙirar ɓangaren adawa. Wannan yana nuna dacewa da taka tsantsan tare da haɗin kai mai ban sha'awa tsakanin alamun rana biyu.



jituwar abokantakar leo da virgo

Yanayin aiki: Cardinal. Wannan ingancin yana fallasa kyakkyawar dabi'ar waɗanda aka haifa a ranar 26 ga Disamba da kuma kiyaye lokaci da tsabta game da mafi yawan al'amuran rayuwa.

Gidan mulki: Gida na goma . Wannan gidan yana mulkin uba da aiki. Yana nufin mutum mai ban tsoro amma har ila yau don amincewa da ingantaccen aiki da hanyoyin zamantakewar rayuwa kuma ya bayyana dalilin da yasa waɗannan koyaushe suke taka muhimmiyar rawa a rayuwar Capricorns.

Hukumar mulki: Saturn . Wannan mai mulkin sararin samaniya yana nuna kuzari da hangen nesa kuma kuma yana yin tunani game da kewa. Alamar Saturn gicciye ce akan wata.

yadda ake dawo da tsohon saurayin capricorn ku

Sinadarin: Duniya . Wannan shine abin da ke haifar da aiki da ƙasa har zuwa rayuwar waɗanda aka haifa a ranar 26 ga Disamba. Ana tsara shi ta ruwa da wuta kuma yana haɗa iska.

Ranar farin ciki: Asabar . Wannan ranar ƙarfin hali ga waɗanda aka haifa a ƙarƙashin Capricorn Saturn ne ke mulkin su don haka ke nuna fifiko da sa hannu.

Lambobin sa'a: 6, 8, 10, 15, 22.

Motto: 'Ina amfani!'

Infoarin bayani game da Zodiac 26 ga Disamba a ƙasa ▼

Interesting Articles

Edita Ta Zabi

Aquarius Daily Horoscope Maris 3 2021
Aquarius Daily Horoscope Maris 3 2021
Wasu rauni a cikin lafiyar ku za su ji daɗin kansu a wannan Laraba, yawancin su suna fitowa ne daga wuce gona da iri ko abubuwan da kuka yi watsi da su a cikin…
Pisces Sun Sagittarius Moon: Halin Mutum
Pisces Sun Sagittarius Moon: Halin Mutum
Mai amfani da sauri, yanayin Pisces Sun Sagittarius Moon ba shine wanda zai guji ƙalubalen rayuwa ba kuma zai magance komai kamar yadda yazo.
Man Zakara: Manyan halaye da halaye
Man Zakara: Manyan halaye da halaye
Mutumin mai zakara yana da buri har zuwa tashin hankali idan ya kai ga cimma abin da yake so amma kuma yana da kirki da karimci tare da wanda ya cancanta.
Saturn a cikin Scorpio: Ta yaya yake Shafar Halinka da Rayuwar ku
Saturn a cikin Scorpio: Ta yaya yake Shafar Halinka da Rayuwar ku
Waɗanda aka haifa tare da Saturn a cikin Scorpio suna da wahalar karɓar jagoranci kuma su bar tsoffin hanyoyin su amma za su kasance a shirye don kowane sadaukarwa, musamman da sunan soyayya.
Alamun Wani Mutum na Sagittarius Yana Son Ka: Daga Ayyuka Zuwa Yadda Ya Rubuta Maka
Alamun Wani Mutum na Sagittarius Yana Son Ka: Daga Ayyuka Zuwa Yadda Ya Rubuta Maka
Lokacin da mutumin Sagittarius ya kasance a cikinku, yana da gaskiya game da kuskurensa kuma kuna iya sa shi ya bayyana ɓoyayyen abin da yake ciki lokacin da yake aika saƙon rubutu, tsakanin wasu alamomin, wasu bayyanannun wasu da wuya a gan su kuma abin mamaki ne.
Mayu 18 Zodiac shine Taurus - Cikakken Personabi'ar Horoscope
Mayu 18 Zodiac shine Taurus - Cikakken Personabi'ar Horoscope
Karanta cikakken bayanin astrology na wani wanda aka haifa ƙarƙashin 18 zodiac na Mayu, wanda ke gabatar da alamun alamar Taurus, ƙawancen ƙauna da halayen mutum.
Halayen Dangantaka na Pisces da Nasihu Loveauna
Halayen Dangantaka na Pisces da Nasihu Loveauna
Dangantaka tare da Pisces tafiya ce ta motsa rai inda manufa ke zama ƙa'ida kuma ana kaucewa yanke shawara zuwa ƙarshen minti na ƙarshe.