Main Soyayya Abubuwan Launi na Capricorn da Loveauna

Abubuwan Launi na Capricorn da Loveauna

Naku Na Gobe



Launin wakilci don alamar zodiac ta Capricorn launin ruwan kasa ne. Wannan launin yana nuna kwanciyar hankali da gargajiya. An asalin cikin Capricorn tabbas sun san yadda za a girmama dokoki kuma su kasance cikin yankin amincin abin dogaro. Maiyuwa bazai zama wani abu mai ɗaukar hankali ko walƙiya ba amma abin dogaro ne da lumana, kamar dai waɗannan nan asalin.

mace taurus da leo namiji

Sauran alamun da ke haɗe da alamar zodiac ta Capricorn sune koren duhu da sautunan ƙasa. Wadannan launuka ana cewa suna da amfani ga dukkan 'yan ƙasar a cikin wannan alamar kuma yakamata suyi amfani da waɗannan launuka a cikin kowane irin abubuwa da suke kewaye da su, kamar kayan suttura ko kayan ado na gida.

Bari mu ga yadda alamar alamar zodiac take tasiri kan halayen waɗannan nan ƙasar da halayensu cikin soyayya!

pisces namiji da aries mace karfinsu

Mutanen da suke da launin ruwan kasa azaman alamar alamar su ƙasa, masu gaskiya da na al'ada. Suna da hankali, tsari da karko. Koyaya suna daidaitawa tare da wahala don haka suna buƙatar sanin ainihin abin da zasu zata kuma wannan shine dalilin da ya sa suke jan ragamar duk abin da ke kewaye da tura abubuwa ta hanyarsu komai halin. Abokai ne masu aminci kuma masu tallafi, kodayake yana da wuyar fahimta a wasu lokuta.



Brown yana da tagomashi daga ɗimbin mutane masu amfani waɗanda ke da niyyar rayuwa ta yau da kullun, amintacciya da kwanciyar hankali tsakanin dangi. Suna da ƙaddara sosai ko sauƙin ja baya a alamar farko cewa wani abu baya tafiya kamar yadda aka tsara. Rashin amincewarsu yana zaune a cikin gaskiyar suna danne mutuncinsu kuma basu ɗauki kansu da kyau kamar kowa ba. Idan sun shawo kan wannan, suna nuna kyakkyawar zamantakewa da aiki.

Hakanan suna da haƙuri sosai idan ya shafi soyayya kuma yawanci suna haɗuwa da wanda ya dace dasu. Launi launin ruwan kasa alama ce ta al'ada, ta halitta da ajiyar wuri. An hade shi da ƙasa da ɓangaren rayuwa.

menene alamar Nuwamba 13

Wadanda suka fi son launin ruwan kasa sun kasance masu nutsuwa da ƙasa da masoya. Usuallyauna yawanci shine ɓataccen ɓangare a cikin rayuwar soyayyarsu amma suna biya shi da so da ƙauna da yawa. Masu gaskiya ne da aminci waɗanda ke neman alaƙar dogon lokaci.

Suna sane da cewa soyayya ba zata kasance har abada ba saboda haka suna neman wanda yake da irin sha'awa irin ta su.Sun kasance masu kauna da dogaro da masoya kuma kodayake dangantaka da su na iya zama kamar mara daɗi ne da rashin damuwa, kasancewar su da jin daɗin nasu babbar fa'ida ce.

Ba kasafai suke saurin motsawa ko sha'awar su ba saboda haka ba kasafai suke soyayya ba amma suna kama da gano suna da jin dadin mutanen da suke cikin abokansu. Suna ɗaukar soyayya da mahimmanci kuma suna ɗaukar laifi cikin kishi ko kuma ana sarrafa su.



Interesting Articles