Main Karfinsu Cancer da Pisces Haɗin Abokai

Cancer da Pisces Haɗin Abokai

Naku Na Gobe

Ciwon daji da Alaƙar abokantaka

Abota tsakanin Cancer da Pisces na iya zama mai kyau saboda Ciwon daji yana jin daɗin ba da duk ƙaunatacciyar ƙaunarta ga Pisces mai mahimmanci. Bugu da ƙari, Kifi yana kaunar taimaka wa Kaguwa ya buɗe.



A wani lokaci, Ciwon daji zaiyi gajiya ganin yadda Kifin ke kashe kuɗi ta hanyar rashin kulawa. Koyaya, Pisces suma zasuyi rawar jiki ganin yadda Ciwon daji ya kamu da aikin sa.

Sharudda Ciwon daji da Pisces Digiri na Abokantaka
Abubuwan sha'awa Mai karfi ❤ ❤ ❤ ❤
Aminci & Dogara Matsakaici ❤ ❤ ❤
Dogara & Kiyaye asirai Mai karfi ❤ ❤ ❤ ❤
Nishaɗi & Jin Dadi Matsakaici ❤ ❤ ❤
Yiwuwar wucewa cikin lokaci Matsakaici ❤ ❤ ❤

A mafi yawan lokuta, wadannan biyun za su yi watsi da halaye marasa kyau na juna, don haka abota a tsakaninsu za ta kasance ne kan mutunta juna da tallafawa.

aries da sagittarius karfinsu na aminci

Haɗin haɗi

Kamar yadda dukansu biyun suna cikin rukunin Ruwa kuma suna da kulawa, masu tausayi da kuma yawanci duka suna dogaro da motsin rai, yana da sauƙi a gare su su fahimci juna kamar babu wasu alamu biyu a cikin zodiac.

Canji da abokai Pisces sanannu ne waɗanda suka haɗa da hankali da motsin rai a rayuwarsu, ba tare da la'akari da shawarar da ya kamata su yanke ba, wanda ke nufin tallafawa juna ya zo musu da sauƙi.



Dukansu suna da babban tunani da kerawa, don haka za a aiwatar da ra'ayinsu ba tare da ɗayansu ya nuna rashin amincewa ba. Abota tsakanin Ciwon daji da Pisces tana wakiltar haɗi tsakanin masu kamanceceniya da ruhohi guda biyu.

Ciwon daji ba ya damuwa da fara abubuwa kuma Pisces nan da nan yana tafiya tare da ra'ayinsa. Dukansu suna son ba da hannu kuma kada ku damu da haƙuri da wasu halaye marasa kyau na wasu.

Pisces na iya nuna Cancer yadda zai zama mafi haɓaka da ruhaniya. A sakamakon haka, na biyun na iya taimaka wa abokin su tabbatar da burin sa.

Alaƙar da waɗannan biyun suke da ita hakika tana da ƙarfi da ƙarfi saboda Ciwon daji yana da matukar godiya kuma yana fuskantar daidaituwa ko samun kyakkyawan gida.

Akwai lokuta da shi ko ita ba za su fahimci yadda Kifin zai iya zama mai sauƙi ba. Idan ya zo ga abubuwan sha'awa biyu da buri, waɗannan na iya zama daban.

Koyaya, da zaran sun fahimci juna kuma sun shawo kan bambance-bambancen da ke tsakaninsu, za su zama masu dumi da kuma sha'awar yin alaƙa da juna.

Duniyar da ke mulkin Pisces ita ce Neptune, yayin da Cancer ke da Wata a matsayin mai mulki. Wata da Neptune sune haɗin haɗin ruhaniya mafi ƙarfi saboda dukansu suna da kuzarin mata da yawa. Za'a iya cewa abota tsakanin alamomi guda biyu da mulkinsu yayi daidai kuma ya shiga cikin allahntaka.

Ciwon daji bai kamata ya zama mai matukar damuwa game da Kifin ba, alhali na karshen bai kamata ya nemi buƙatu da yawa ba ya nemi kulawa.

Kowannensu da irin karfin da yake da shi

Pisceans sukan fifita wasu a gaban bukatunsu, don haka suna da son kai kuma suna iya samun abokai mafi kyau da kowa zai iya samu.

Abu ne mai sauƙi koyaushe a dogara da su a lokacin buƙata. Wasu za su ƙi waɗannan 'yan ƙasar, wasu kuma za su ƙaunace su, amma ba wanda zai nuna halin ko-in-kula ga halayensu saboda suna da maganadisu na musamman kuma koyaushe suna shirye su ba da kansu ga ƙaunatattun su.

Waɗanda ke neman yin abubuwa kawai saboda shi ko don aboki wanda zai iya karɓar abin da ke ransu kuma ya bi da su da girmamawa lallai ne ya haɗu da Pisces.

Cancers an san shi da azanci sosai, wanda ke nufin waɗannan nan asalin suna da alaƙa sosai. Suna da kulawa da ƙauna, suna sa kowa a cikin rayuwarsa ya sami kwanciyar hankali lokacin da yake kusa da su.

Kowa na iya dogaro da cutar Cancer don kasancewa a wurin koyaushe a lokacin buƙata, ba tare da ambaton suna taɓawa ba, don haka suna iya so su ba abokansu da yawa. Hakanan an san Pisces da mantawa da kansu lokacin da zasu bayar da hannu, sa kowa ya ƙaunace su saboda amintattu ne.

'Yan asalin Pisces suna son kasancewa cikin ƙungiyoyi saboda suna da alaƙa da kowa kuma suna iya sanya kyakkyawan yanayi kewaye da su. Sun sami mutane masu ɗoki da yawa da zasu iya yin fushi saboda sune irin waɗanda kawai ke jin daɗin rayuwa kamar yadda ya zo.

Alamar zodiac 10/22

Da yawa za su yi tunanin su a matsayin mafarki kuma za su yi daidai saboda Pisceans ba su taɓa ganin suna da ƙafafunsu a ƙasa ba. Yana da wuya a yi tunanin abubuwan da suke so daga halayensu saboda suna iya ɓacewa kan abokai ba tare da ba da bayani ba.

Bugu da ƙari, yana da wuya a yi tunanin yadda suke ji a kowane lokaci saboda suna gicciye daga wannan motsin zuciyar zuwa wani a saurin haske. Ana iya cewa Pisces jagora ne na ruhaniya masu kyau tunda suna da sha'awar yin imani da numerology, astrology da tarot, ba ma maganar cewa suna iya hango abin da wasu mutane ke tunani da ji.

Idanunsu na uku tare da duniyar ruhaniya kamar maganadisu ne mai ƙarfi don jawo hankalin wasu mutane. Da yawa za su dube su don jin daɗi kuma suna da tausayi don ba da hannu koyaushe.

Saboda suma suna da kirki kuma suna bayarwa da gaske, Pisces suna da amintattun abokai. A gare su, sadarwa a cikin abota yana da matukar mahimmanci, saboda haka yana da kyau a sami Ciwon daji kusa saboda mutane a cikin wannan alamar manyan masu sauraro ne.

Za su so su ji kowace matsala da dalilin farin ciki, kuma za su iya yin kuka tare da abokansu lokacin da waɗannan suke baƙin ciki.

Koyaya, gaskiyar cewa 'yan Cancerians wani lokacin basu da tsammani kuma galibi suna wasa da wanda aka azabtar zai iya zama da wahala ga wasu su kasance tare da su kamar yadda suke buƙatar ƙarfafawa da kuma ɗaga ruhunsu.

Da yawa zasu iya gajiya da samun irin wannan aboki, don haka suka yanke shawarar daina yin ƙoƙari kuma su bar abota gaba ɗaya.

Abin da za a tuna game da abokantaka na Cancer & Pisces

Dukansu Ciwon daji da Pisces duk suna cikin abubuwan Ruwa, wanda ke nufin sun dace a matsayin abokai saboda Ruwa yana mai da hankali sosai akan abin da zai iya taɓawa da ji.

Pisces sanannu ne don haɗuwa da kowane ɗan adam, alhali Cancers suna haɓakawa da motsin rai, wanda ke nufin alaƙar da ke tsakanin su na iya zama da ƙarfi sosai.

Manufofinsu na yau da kullun na iya mai da hankali kan kawo alheri ga wasu saboda suna da wannan sha'awar don sanya duniya ta zama mafi kyawu. Ciwon kansa yana da kyau kuma ba zai iya fahimtar yawancin motsin rai da Pisces ke yawan yi ba.

Bugu da ƙari kuma, Ciwon daji na iya taimakawa Kifin ya zama marar gaskiya. Pisces ba za su taɓa jin tsoron magana game da gaskiya ba, amma ba cikin muguwar hanya ba.

alamomin duniya da iska ne masu jituwa

A wani lokaci, Ciwon daji na iya zama mai haƙuri don magance yadda rashin ƙarfi na Pisces na iya zama, yayin da na gaba na iya tunanin na farkon yana son kai ne da rashin tsammani. Koyaya, idan waɗannan biyun suna da manufa ɗaya, zasu iya samun sassauƙa cikin sauƙi, lokacin da zasu fita daga wannan yanayin.

Ciwon daji na asali ne, yayin da Pisces ke canzawa. Na farko yana son farawa kuma na biyun ya fi son zama kawai a kan hunches kuma ya tafi inda rayuwa ke ɗauke shi ko ita.

Ciwon kansa yana buƙatar barin Pisces ya zama kyauta kuma kada su zama mabukata. Bugu da ƙari, Pisces na iya nuna Cancer yadda kammala ayyukan wani lokaci yake da mahimmanci fiye da fara su da kuma yadda abota ba tare da ɓangarorin biyu saka hannun jari ba wasu ba zai yiwu ba.

Lokacin da waɗannan abubuwa biyu suka haɗu da kuzari, manyan abubuwa na iya faruwa. Mafi kyawun ɓangarorin haɗin su shine gaskiyar cewa zukatan su suna tunani iri ɗaya kuma motsin zuciyar su yayi kama da juna.

Dukansu a lokaci guda malamai ne da ɗalibai, yayin da halayensu ke cikin jituwa har ma suna taimakon juna.

Kasancewa mai jajircewa da jajircewa shi ne abin da suke yabawa daidai a cikin abokantakarsu, kuma abu ne mai yiwuwa waɗannan biyun su zama abokai na tsawon rayuwarsu.

Ba wai kawai za su yi farin ciki ba lokacin da suke tare tare ba, Cancer zai so kawai ya ga kowane fim da Pisces ya taɓa so, yayin da na biyun zai yi kaunar Crab ɗin.

Ciwon daji zaiyi sha'awar Pisces saboda kasancewarsa babban agaji, yayin da Kifin zai so yadda Kaguwa ke tafiyar da kuɗi. Na farko yana da wadataccen tunani, na biyu ya shahara da yanayin dariya.

Zai yiwu a gare su su yi sha'awar ainihin abubuwan daidai, wanda zai iya zama yawon shakatawa, karatu har ma ya zama abin shaawa game da ƙungiyar asiri. Kamar kowane sauran abokai biyu a cikin zodiac, suna da matsalolin su saboda Pisces suna da sauƙin kai kuma suna iya cutar da ƙaguwar Crab lokacin da aka manta da mahimman ranakun shekara da ranar haihuwa.

Hakanan, Kifin wani lokaci yana iya jin kamar Ciwon kansa ne yake cinye shi. Koyaya, a sauƙaƙe za su shawo kan waɗannan batutuwa saboda ana son abotarsu ta dindindin har abada.


Bincika kara

Ciwon daji a matsayin Aboki: Me yasa kake Bukatar Oneaya

Kifi a matsayin Aboki: Me yasa kuke Bukatar Oneaya

Alamar Zodiac Cancer: Duk Abin da kuke Bukatar Ku sani

Alamar Zodiac ta Pisces: Duk Abin da kuke Bukatar Ku sani

Denise akan Patreon

Interesting Articles