Janairu Feb Mar Apr May Jun Jul Jul Aug Sep Sep Nov Dec
Agusta 28 2009 horoscope da alamun zodiac.
Shin kana son samun wasu abubuwa masu ban sha'awa game da horoscope 28 ga Agusta 2009? Bayan haka sai kuyi amfani da bayanan falaki da aka gabatar a ƙasa ku gano hujjoji kamar halaye na Virgo, jituwa a cikin soyayya da halayyar gama gari, halayen dabbobin zodiac na ƙasar Sin da kimantawa masu siffanta halayen mutum ga wanda aka haifa a wannan rana.
Horoscope da alamar zodiac ma'ana
Don kawai farawa, waɗannan sune mafi yawan lokuta ake magana game da ma'anar taurari game da wannan kwanan wata da alamar horoscope mai alaƙa:
- Mutumin da aka haifa a ranar 8/28/2009 yake mulki Budurwa . Lokacin da aka sanya wa wannan alamar yana tsakanin Agusta 23 da 22 ga Satumba .
- Da Budurwa tana nuna Virgo .
- Dangane da lissafin lissafi algorithm lambar hanyar rai ga duk wanda aka haifa a ranar 28 ga Agusta 2009 2 ne.
- Wannan alamar astrological tana da alamar rashin daidaituwa kuma halayen wakilinta ba na mutum ba ne kuma an hana su, yayin da ta ƙa'idar alama ce ta mata.
- Abun ga Virgo shine Duniya . Kyawawan halaye guda uku masu kyau ga mutumin da aka haifa a ƙarƙashin wannan abubuwan sune:
- kasancewa mai gaskiya game da son zuciya da son zuciya
- kula sosai game da gajerun hanyoyin da zai yiwu
- so a shiryar da shi ta abubuwan da aka bincika
- Yanayin haɗin haɗin don wannan alamar yana iya canzawa. Halaye uku ga mutumin da aka haifa a ƙarƙashin wannan yanayin shine:
- mai sassauci
- yana son kusan kowane canji
- yayi ma'amala da yanayin da ba'a sani ba sosai
- Ana la'akari da cewa Virgo ya fi dacewa cikin soyayya da:
- Taurus
- Ciwon daji
- Capricorn
- Scorpio
- Ana ɗaukar Virgo a matsayin mafi ƙarancin dacewa cikin soyayya tare da:
- Sagittarius
- Gemini
Fassarar halaye na ranar haihuwa
Kamar yadda kowace ranar haihuwa take da abubuwan da ta kebanta ta mahangar taurari, don haka ranar 28 ga watan Agusta 2009 ta sanya wasu tasiri. Sabili da haka ta hanyar jerin 15 galibi ana magana akan halaye waɗanda aka kimanta a cikin yanayin mu'amala bari muyi ƙoƙari mu gano bayanin mutumin da yake da wannan ranar haihuwar kuma ta hanyar jadawalin fasali masu sa'a wanda yake nufin bayyana tasirin horoscope a fannoni kamar lafiya, soyayya ko kuɗi.
Mafi kyawun zane-zane na Horoscope
Mai gwaninta: Babban kamani! 














Taswirar Horoscope mai sa'a
Auna: Sa'a sosai! 




Agusta 28 2009 ilimin taurari
Kamar yadda Virgo keyi, mutumin da aka haifa a ranar 8/28/2009 yana da ƙaddara don fuskantar matsalolin kiwon lafiya dangane da yankin ciki da abubuwan da ke cikin narkewar abinci. A ƙasa akwai wasu misalai na irin waɗannan matsalolin. Lura cewa yiwuwar wahala daga wasu matsalolin da suka shafi kiwon lafiya bai kamata a yi watsi da su ba:




Agusta 28 2009 dabbar zodiac da sauran ma'anar Sinanci
Al'adar China tana da nata taron na taron zodiac wanda ke ƙara zama sananne kamar yadda yake daidai da ra'ayoyi iri-iri suna da ƙaran abin mamaki. A cikin wannan ɓangaren zaku iya karanta game da mahimman abubuwan da suka samo asali daga wannan al'ada.

- Mutanen da aka haifa a ranar 28 ga Agusta 2009 ana ɗaukar su ta hanyar dabbar 牛 Ox zodiac.
- Abun don alamar Ox shine Yin Duniya.
- 1 da 9 lambobi ne masu sa'a don wannan dabbar zodiac, yayin da 3 da 4 ya kamata a kauce musu.
- Red, blue da purple sune launuka masu sa'a don wannan alamar ta Sinawa, yayin da kore da fari ana ɗaukar launuka masu guji.

- Daga cikin takamaiman abin da ke bayyana wannan dabbar zodiac za mu iya haɗawa da:
- bude mutum
- mutum mai karfin gwiwa
- yana yanke shawara mai ƙarfi bisa ga wasu hujjoji
- mutum mai tsari
- Wasu abubuwan da zasu iya bayyana halayen alaƙar soyayya da wannan alamar sune:
- baya son kafirci
- docile
- tunani
- ba kishi ba
- Featuresan alamomin alamomin alaƙa da alaƙar zamantakewa da ma'amala tsakanin mutane da wannan alamar sune:
- mai gaskiya a cikin abota
- ya fi son zama shi kaɗai
- ba kyakkyawar fasahar sadarwa ba
- fi son ƙananan ƙungiyoyin jama'a
- Factsananan gaskiyar abubuwan da suka shafi aiki waɗanda zasu iya kwatanta yadda wannan alamar ta kasance:
- galibi ana sha'awar sha'awar ɗabi'a
- yana da kyakkyawar hujja
- mai canzawa kuma mai son warware matsaloli ta sabbin hanyoyin
- galibi ana ganinsa kamar mai aiki tuƙuru

- Dabbar Ox yawanci tayi daidai da mafi kyau tare da:
- Zakara
- Bera
- Alade
- Akwai wasa na yau da kullun tsakanin Ox da:
- Biri
- Dragon
- Maciji
- Tiger
- Ox
- Zomo
- Babu jituwa tsakanin dabbar Ox da waɗannan:
- Awaki
- Doki
- Kare

- dillalin ƙasa
- mai zane
- likitan magunguna
- masanin harkar noma

- yin karin wasanni bada shawarar
- ya kamata ya kula da kiyaye daidaitaccen lokacin cin abinci
- akwai alama don samun tsawon rai
- ya kamata ya mai da hankali sosai kan yadda za a magance damuwa

- Cristiano Ronaldo
- rosa Parks
- Johann Sebastian Bach
- Liu Bei
Wannan kwanan wata ephemeris
Eididdigar yau da kullun sune:











Sauran abubuwan ilimin taurari & horoscope
A watan Agusta 28 2009 ya kasance Juma'a .
A cikin ilimin lissafi lambar rai na 8/28/2009 1 ne.
Tsarin sararin samaniya don Virgo shine 150 ° zuwa 180 °.
Virgo ke mulki da Gida na 6 da kuma Duniyar Mercury . Alamar alamar sa'arsu ita ce Safir .
Za a iya koya irin wannan gaskiyar daga wannan cikakken nazarin Agusta 28th zodiac .