Main Alamun Zodiac Agusta 22 Zodiac shine Leo - Cikakken Halin roscoabi'a

Agusta 22 Zodiac shine Leo - Cikakken Halin roscoabi'a

Naku Na Gobe

Alamar zodiac don 22 ga watan Agusta Leo.



Alamar taurari: Zaki . Yana wakiltar mutanen da aka haifa tsakanin 23 ga Yuli zuwa 22 ga Agusta lokacin da Rana ke cikin Leo. Wannan alamar tana nuna ɗaukaka da ƙarfin gwiwa na waɗannan thesean asalin.

Da Leo Constellation shine ɗayan taurarin taurari goma sha biyu na zodiac, wanda ya rufe sararin samaniya tsakanin + 90 ° da -65 °. Yana tsakanin Cancer zuwa yamma da Virgo zuwa Gabas a yanki mai girman murabba'in 947. Ana kiran tauraruwa mafi haske Alpha Leonis.

Sunan Leo shine ma'anar Latin don Zaki, alamar zodiac 22 ga Agusta. 'Yan Italiyan suna kiran shi Leone yayin da Faransawa ke cewa Leo.

Alamar adawa: Aquarius. Wannan yana da mahimmanci saboda yana nuna nutsuwa da gaskiya na nan asalin Aquarius waɗanda ake zaton su kuma suna da duk abin da waɗanda aka haifa ƙarƙashin alamar Leo sun so.



mutumin aries yana soyayya da matar sagittarius

Yanayin hanya: Kafaffen. Ya bayyana yadda ma'anar adalci da inganci suke a cikin rayuwar waɗanda aka haifa a ranar 22 ga watan Agusta amma kuma yadda basu da haƙuri gaba ɗaya.

Gidan mulki: Gida na biyar . Wannan sanya gidan yana nuna alamun jin daɗin rayuwa daga galmes, ayyukan nishaɗi zuwa sadarwar jama'a. Wannan abin nuni ne ga bukatun Leos da kuma hanyar da suke bi a rayuwa.

Hukumar mulki: Rana . Wannan rukunin samaniya ana cewa yana tasiri tasirin jagoranci da yawan aiki. Matsayin Rana a ranar haihuwar mutum yana tantance alamar zodiac. Rana ta kuma ba da shawarar kwanciyar hankali a rayuwar waɗannan 'yan ƙasar.

Sinadarin: Wuta . Wannan sinadarin yana nuna karfafawa da rashin tsoro kuma ana ganin yana da tasiri ga karfin gwiwa da wayar da kan mutanen da aka haifa a ranar 22 ga watan Ogusta. Wuta tana samun sabbin ma'anoni tare da sauran abubuwan, sanya abubuwa suna tafasa da ruwa, dumama iska da kuma tsarin duniya.

Yaron aquarius da yarinyar gemini

Ranar farin ciki: Lahadi . Mulki da Rana a yau alama ce ta haske da kusantowa kuma da alama suna da kwararar kariya iri ɗaya kamar rayuwar mutanen Leo.

Lambobi masu sa'a: 1, 5, 13, 19, 21.

Motto: 'Ina so!'

Infoarin bayani game da Zodiac 22 ga Agusta a ƙasa ▼

Interesting Articles

Edita Ta Zabi

Cancer Cancer: Tasirinsu Ga Yanayinku da Rayuwarku
Cancer Cancer: Tasirinsu Ga Yanayinku da Rayuwarku
Yankewar cutar Cancer naka yana tasiri ko wane ne kai da kuma yadda kake tunkarar rayuwa fiye da yadda kake tsammani kuma yayi bayanin me yasa mutane biyu na Cancer ba zasu taɓa zama iri ɗaya ba.
Pisces Man da Aries Mace Haɗakarwa na Tsawon Lokaci
Pisces Man da Aries Mace Haɗakarwa na Tsawon Lokaci
Wani mutumin Pisces da mace Aries suna da ban mamaki tare saboda ba sa tsoma baki tare da mafarkin abokin tarayya, duk da haka suna bukatar yin taka tsan-tsan game da mamaye juna.
Ranar 25 ga watan Yuli
Ranar 25 ga watan Yuli
Karanta nan game da ranar 25 ga watan Yuli da ma’anonin taurari, gami da halaye game da alamar zodiac da ke hade da Leo ta Astroshopee.com
Oktoba 16 Zodiac ita ce Libra - Cikakken roscoabi'ar Horoscope
Oktoba 16 Zodiac ita ce Libra - Cikakken roscoabi'ar Horoscope
Karanta cikakken bayanin astrology na wani wanda aka haifa ƙarƙashin 16 zodiac na Oktoba, wanda ke gabatar da cikakkun bayanan alamar Libra, ƙawancen soyayya da halayen mutum.
Afrilu 27 Ranar Haihuwa
Afrilu 27 Ranar Haihuwa
Wannan cikakken bayanin martaba ne game da ranakun haihuwa 27 na Afrilu tare da ma’anar falakinsu da halayen halayen alamar zodiac da ke hade da Taurus na Astroshopee.com
Saturn a cikin Scorpio: Ta yaya yake Shafar Halinka da Rayuwar ku
Saturn a cikin Scorpio: Ta yaya yake Shafar Halinka da Rayuwar ku
Waɗanda aka haifa tare da Saturn a cikin Scorpio suna da wahalar karɓar jagoranci kuma su bar tsoffin hanyoyin su amma za su kasance a shirye don kowane sadaukarwa, musamman da sunan soyayya.
Virgo Sun Cancer Moon: Halin Mutum
Virgo Sun Cancer Moon: Halin Mutum
Ya zama mai gaskiya, yanayin Virgo Sun Cancer Moon yana bukatar kasancewa tare da mutane masu kyakkyawa da fara'a waɗanda zasu iya taimaka musu sakin jiki.