Main Alamun Zodiac Agusta 11 Zodiac shine Leo - Cikakken roscoabi'ar Horoscope

Agusta 11 Zodiac shine Leo - Cikakken roscoabi'ar Horoscope

Naku Na Gobe

Alamar zodiac ga Agusta 11 ita ce Leo.



Alamar taurari: Zaki . Wannan yana da alaƙa da ɗaukaka da ƙarfin hali na waɗannan mutane. Wannan alama ce ta mutanen da aka haifa tsakanin 23 ga Yuli zuwa 22 ga Agusta lokacin da aka ɗauki Sun a cikin Leo.

Da Leo Constellation shine ɗayan taurari goma sha biyu na zodiac. An yada shi a yanki na digiri 947 square. Yana ɗaukar matakan sararin samaniya tsakanin + 90 ° da -65 °. Ya kasance tsakanin Cancer zuwa yamma da Virgo zuwa Gabas kuma tauraron da ake haskawa shine ake kira Alpha Leonis.

Sunan Leo ya fito ne daga sunan Latin na Zaki, a Girkanci alamar 11 ga zodiac a watan Agusta ana kiranta Nemeaeus, yayin da a cikin Spanish da Faransanci kuma suna kiranta Leo.

yadda ake son mace gemini

Alamar adawa: Aquarius. Wannan ita ce alamar kai tsaye a ƙetaren da'irar zodiac daga alamar Leo zodiac. Yana ba da mahimmanci da tunani kuma waɗannan biyun ana ɗaukar su don yin babban haɗin gwiwa.



Yanayin hanya: Kafaffen. Wannan yana nuna farin ciki da wayewar kai da kuma yadda zuriyar asalin waɗanda aka haifa a ranar 11 ga watan Agusta a zahiri suke.

Gidan mulki: Gida na biyar . Wannan gidan yana wakiltar sarari inda Leos zai iya bayyana kyauta kamar wuraren nishaɗi da abubuwan jin daɗi. Hakanan wannan wurin yana da alaƙa da yara da wasannin yara tare da babban farin ciki da kuzari.

Hukumar mulki: Rana . Wannan yana da cikakkiyar alama ta alama da sada zumunci. Hakanan ana cewa yana tasiri tasirin banza. Rana daidai take da Helios, allahn haske a cikin tatsuniyoyin Girka.

Sinadarin: Wuta . Wannan abu yana wakiltar sha'awa da iko kuma ana ɗaukarsa da tasiri ga mutane masu ɗoki da dumi waɗanda aka haifa a ranar 11 ga watan Agusta. Wuta tana sa abubuwa suyi zafi cikin haɗuwa da iska, tafasasshen ruwa da samfurin duniya.

menene alamar yuli 25

Ranar farin ciki: Lahadi . Kamar yadda mutane da yawa suke ɗaukar lahadi a matsayin mafi kwanciyar hankali na mako, hakan yana yin daidai da yanayin sha'awar Leo kuma gaskiyar cewa Rana tana mulkin wannan rana kawai yana ƙarfafa wannan haɗin.

Lambobi masu sa'a: 3, 6, 12, 16, 26.

Motto: 'Ina so!'

Infoarin bayani game da Zodiac 11 ga Agusta a ƙasa ▼

Interesting Articles

Edita Ta Zabi

Mercury a cikin Gida na 4: Yadda yake Shafar Rayuwar ku da Halayyar ku
Mercury a cikin Gida na 4: Yadda yake Shafar Rayuwar ku da Halayyar ku
Mutanen da ke tare da Mercury a cikin gidan na 4 suna da alama koyaushe suna iya gabatar da kyawawan ra'ayoyi kamar babu su bayan 'yan mintoci kaɗan na tunani.
Harshen horoscope na Hellenistic.
Harshen horoscope na Hellenistic.
Horoscope, Western, Hellenistic, Horoscope charts, 'I' alama tare da kalmomin Holographically (Degro). Ana samun ginshiƙi a farkon ginshiƙi tare da ɗigo biyu suna nuna ƙasa, digo na farko yana nuna sama da digo na huɗu yana nuna ƙasa.
Ranar 9 ga Yuni
Ranar 9 ga Yuni
Samu cikakkun ma'anonin astrology na ranar 9 ga watan Yuni tare da wasu halaye game da alamar zodiac da ke haɗe da Gemini ta Astroshopee.com
Launin Cancer: Me yasa Azurfa ke da Tasiri Mafi Kyawu
Launin Cancer: Me yasa Azurfa ke da Tasiri Mafi Kyawu
Launin saƙar Cancer shine Azurfa, wanda ke ƙarfafa ƙarfi don samun biyan buƙata na mutum amma kuma ƙarfin zuciya don baya baya ga ƙalubale ko dai.
Oktoba 27 Ranar Haihuwa
Oktoba 27 Ranar Haihuwa
Wannan cikakken bayanin ranar haihuwar 27 ga watan Oktoba ne tare da ma'anonin falaki da halayen alamomin zodiac wanda yake Scorpio na Astroshopee.com
Maris 9 Maris Zodiac shine Pisces - Halin Mutum cikakke
Maris 9 Maris Zodiac shine Pisces - Halin Mutum cikakke
Gano anan bayanin astrology na wani wanda aka haifa ƙarƙashin 9 zodiac na Maris, wanda ke gabatar da alamomin Pisces, ƙawancen soyayya da halayen mutum.
Matar Leo: Mahimman halaye a cikin soyayya, aiki da rayuwa
Matar Leo: Mahimman halaye a cikin soyayya, aiki da rayuwa
Auna da kyakkyawar niyya, matar Leo koyaushe tana yin iyakar abin da za ta iya kuma za ta sa wasu a gaba, musamman ma idan akwai wani irin yaƙi don gaskiyar da ke gudana.