Main Ranar Haihuwa Bayanin Astrological ga waɗanda aka Haifa a ranar 29 ga Oktoba

Bayanin Astrological ga waɗanda aka Haifa a ranar 29 ga Oktoba

Naku Na Gobe

Alamar Zodiac Scorpio



Taurari masu mulki su ne Mars da Moon.

Kuna da hankali sosai kamar yadda mulkin wata ya nuna. Mutane ba sa tsammanin ganin yanayin zafin yanayin ku - amma yana nan !! Yawancin lokaci, kuna bayyana wutar a cikin buɗaɗɗen motsin rai da zamantakewa. A wani lokaci kuma kuna iya zama mai ɗan rashin haƙuri da ƙwazo kuma - yayin da kuke tafiya nan da nan da ilhami don abin da kuke so.

Kamar yadda haduwar wata da duniyar Mars ke mulkin makomarku, duk wani aiki da ya dace da mu'amala da mutane zai dace da ku. Wasu sun amince da ku kuma suna jin kamar an tsara shawarwarinku don taimaka musu.

Ƙaunar ku mai zurfi ce kuma cikakke kuma kuna bayarwa fiye da abin da kuka karɓa. Amma kuna iya yin watsi da dama mai mahimmanci a fifita sha'awar wannan lokacin.



Horoscope na ranar haihuwa ga waɗanda aka haifa a ranar 29 ga Oktoba ya nuna cewa mutanen da aka haife su a wannan rana sun kasance masu jin daɗi da jin daɗi. Suna bukatar su koyi yadda za su saurari wasu kuma su ɗauki shawara, idan suna so su yi farin ciki da nasara a rayuwa. Za su iya zama masu karimci da kyautatawa ga wasu. Duk da haka, a wasu lokuta suna iya zama ɗan damuwa, don haka ya kamata su yi hankali yayin mu'amala da mutane.

Wadannan mutane suna jin daɗin tattaunawa da raba ra'ayoyinsu. Wannan alamar na iya zama wani lokaci maras tabbas ko motsin rai don haka yi ƙoƙarin kasancewa cikin sanyi. Amma a kula kada ku wuce gona da iri idan kuna son yin nasara a cikin sana'ar ku ko rayuwar soyayya.

Scorpios da aka haifa a ranar 29 ga Oktoba suna da matukar sha'awa, masu buri, da kuma kori don cimma burinsu. Scorpios da aka haifa a ranar 29 ga Oktoba sun ƙaddara sosai kuma za su yi ƙoƙari sosai don cimma burinsu. Duk da haka, suna iya zama masu kunya da ɓoyewa.

Rayuwar soyayyar wanda aka haifa a ranar 29 ga Oktoba ba shi da tabbas kuma yana cike da kishi. Suna iya zama da wahala a sarrafa su, amma kuma suna da ikon yin karimci mai girma. Muddin suna tattaunawa da abokan zamansu, za su iya samun soyayya ta gaskiya.

Halin Scorpio haɗin gwiwa ne da yaudara. Suna iya zama babban abokin tarayya saboda sha'awarsu da tunaninsu. Idan ba su da aure, zai yi wuya su sake dawowa tare. Amma Scorpios kuma suna da aminci da aminci ga abokin tarayya. Ba sa gajiya da sauƙi, kuma suna ba da kariya ga ƙaunatattun su. Duk da haka, suna iya zama ɗan sha'awa.

Muhimman canje-canje tsakanin 29 da 38.

Launuka masu sa'a sune cream da fari da kore.

Kayan ku masu sa'a sune dutsen wata ko lu'u-lu'u.

Ranakunku na sa'a na mako Litinin, Alhamis, Lahadi.

Lambobin sa'ar ku da shekaru masu mahimmancin canji sune 2, 11, 20, 29, 38, 47, 56, 65, 74.

Shahararrun mutanen da aka haifa a ranar haihuwar ku sun haɗa da Bill Mauldin, John Keas, Jean Giraudoux, Richard Dreyfuss, Winona Ryder, Kate Jackson, Joely Fisher da Yasmin LeBon.



Interesting Articles