Main Ranar Haihuwa Bayanin Astrological ga waɗanda aka Haifa a ranar 29 ga Fabrairu

Bayanin Astrological ga waɗanda aka Haifa a ranar 29 ga Fabrairu

Naku Na Gobe

Alamar Zodiac Pisces



menene alamar feb 6

Taurari masu mulkin ku sune Neptune da Moon.

Zai yi kyau ka yi aiki a fagen zamantakewa, tafiya, tallace-tallace ko masana'antar baƙi. Lallai kana da hazaka ta dabi'a a game da mutane.

Kai mai zafi ne, mai sha'awa da son ci gaba amma ka yi ƙoƙarin katse hankalinka na gaggawa. Wasu abokanka na iya zama ɗan rashin dogaro kuma suna son yin amfani da zamantakewar zamantakewar ku da ba da dabi'a, don haka kawai ku ba da ƙididdiga masu ƙima don kada ku ba da komai.

Wataƙila kuna jin sha'awa irin na yara, da kuma jin daɗin ban dariya. Mawaƙin soyayya ko shugaba na iya zama ƙarfin ku. Za ku iya amfani da sha'awar ku da karimci da kyau amma kada ku raba su ga wasu.



Mutanen da aka haifa a ranar 29 ga Fabrairu suna buƙatar koyan sabbin abubuwa kuma su haɓaka iyawarsu ta nazari. Suna bukatar su koyi sababbin abubuwa cikin sauri kuma galibi su ne mafi ilimi a cikin da'irar su. Haka kuma su yi kokarin inganta tunaninsu na rashin yanke shawara, domin yawanci suna da rudani da rashin azama. Duk da yake suna iya gane cewa suna jin daɗi, ba sa yin ƙoƙari su canza halayensu. Sau da yawa suna tunanin cewa ba za su iya canza halayensu ba.

Wannan kwanan wata yana da wahala ga mutanen da aka haifa a farkon shekarun 1980 su yanke shawara idan sun fi son zama su kaɗai ko tare da wani. Halayensu na musamman suna da kima, kuma wasu sun yarda da su, amma ya kamata su guji dogaro da yawa ga wasu. Yakamata su noma 'yancin kansu kuma su kiyaye wani bangare na rayuwarsu daban da dangantakarsu. Yi ƙoƙarin kada rayuwar soyayya ta mamaye rayuwar ku. Za ku ji daɗin kasancewa tare da wanda kuka amince don yanke shawara mai kyau.

Launuka masu sa'a sune cream da fari.

Kayan ku masu sa'a sune dutsen wata ko lu'u-lu'u.

Ranakunku na sa'a na mako sune Litinin, Alhamis da Lahadi.

Lambobin sa'ar ku da shekaru masu mahimmancin canji sune 2, 11, 20, 29, 38, 47, 56, 65, 74.

alamar zodiac ranar 30 ga Yuni

Shahararrun mutanen da aka haifa a ranar haihuwar ku sun haɗa da G. Rossini.



Interesting Articles

Edita Ta Zabi

Nuwamba 21 Ranar Haihuwa
Nuwamba 21 Ranar Haihuwa
Karanta nan game da ranar 21 ga Nuwamba da ranar haihuwar su da ma’anonin falakin su, gami da halaye game da alamar zodiac da ke hade da Scorpio ta Astroshopee.com
16 ga Maris Zodiac Pisces ce - Cikakken Hoto
16 ga Maris Zodiac Pisces ce - Cikakken Hoto
Samu cikakken bayanin astrology na wani wanda aka haifa ƙarƙashin 16 zodiac na Maris wanda ya ƙunshi cikakkun bayanan alamar Pisces, ƙawancen soyayya da halayen mutum.
Capricorn Satumba 2017 Horoscope na Wata
Capricorn Satumba 2017 Horoscope na Wata
The Capricorn Satumba 2017 horoscope kowane wata yana magana ne game da abubuwan da suka faru tare da dangi da abokai, wasu baƙi da kuma abubuwan ci gaba masu ban sha'awa a aiki.
Jupiter Retrograde: Bayyana Canje-canje a Rayuwarka
Jupiter Retrograde: Bayyana Canje-canje a Rayuwarka
Yayin Jupiter retrograde, kyakkyawan fata da matakan sa'a na iya faduwa, don haka muna iya tsayawa kan cimma abin da muke so, amma kuma akwai kyawawan sakamako da za a bincika.
Bayanin Taurari ga waɗanda aka Haifa a ranar 16 ga Janairu
Bayanin Taurari ga waɗanda aka Haifa a ranar 16 ga Janairu
Alamun Taurari Rana & Taurari, KYAUTA Kullum, Horoscopes na wata-wata & Na Shekara, Zodiac, Karatun Fuskoki, Ƙauna, Soyayya & Daidaituwa PLUS Da ƙari!
24 Zodiac na Yuli shine Leo - Cikakken Halin roscoabi'a
24 Zodiac na Yuli shine Leo - Cikakken Halin roscoabi'a
Wannan shine cikakken bayanin astrology na wani da aka haifa ƙarƙashin zodiac 24 na Yuli, wanda ke gabatar da hujjojin Leo, ƙaunatacciyar ƙauna da halayen mutum.
Mayu 22 Zodiac shine Gemini - Cikakken Halin Hoto
Mayu 22 Zodiac shine Gemini - Cikakken Halin Hoto
Karanta cikakken bayanin astrology na wani wanda aka haifa a ƙarƙashin zodiac 22 ga Mayu, wanda ke gabatar da alamar Gemini, ƙaunata dacewa da halayen mutum.