Main Karfinsu Virgo Man a cikin Saduwa: Ku fahimce shi kuma ku sanya shi cikin ƙauna

Virgo Man a cikin Saduwa: Ku fahimce shi kuma ku sanya shi cikin ƙauna

Naku Na Gobe

mutum mai alamar Virgo

Mutumin Virgo na iya zama abokin zama mai wahala ya kasance kusa da shi saboda halayen sa biyu, kasancewar sa ɗan asalin Mercury. Zai iya kasancewa mai aminci da ƙauna ga mahaukaci, amma ya sake yin tunanin ainihin abin da yake ji kuma ba da gaske yake ba da komai lokacin da ya shafi zurfin motsin rai.



✓ Ribobi ✗ Fursunoni
Shi mai gaskiya ne kuma amintacce. Yana da ɗan iko-freak.
Yana da hankali da kulawa sosai. Yana da halin damuwa.
Yana mai da hankali sosai don kada ya yi laifi a kowace hanya. Zai iya ɓoye wasu abubuwan da yake ji.

Yana da tsare-tsarensa da ra'ayoyin da yake son aiwatarwa, abubuwan da ya jima yana tunani akai. Ya san yadda zai kiyaye abokin tarayya, kodayake hanyoyinsa na iya zama mara kyau ba abin da mutum zai yi fata ba.

Gaskiyar cewa alama ce ta maye gurbi ba ta da kyau don dangantakar da ke daɗe saboda ba shi da cikakken tabbacin abin da yake ji.

Alamar zodiac don Yuli 20th

Taurin kansa yana samun mafi kyawun sa wani lokaci

Yana da halin fada cikin soyayya a farkon gani kuma bai zama cikakke tabbaci game da motsin ransa ba. Kuna iya farka wata rana cewa ya tattara kayansa ya tafi, cewa ya daina jin komai, kuma babu abin da za ku iya yi game da shi.

Abinda yake shine, ya sanya tsammanin sa sosai, yana neman cikakken abokin tarayya don biyan buƙatun sa, kuma sai lokacin da ya ba da waɗannan sannan zai sami soyayya ta gaskiya.



Mutumin Virgo zai ɗauki duk alaƙar sa da mahimmanci saboda, kodayake ba shi da cikakken tabbaci game da yadda yake ji, yana da ƙa'idodinsa da girmamawa.

Da zarar ya daidaita da wani a cikin dadaddiyar dangantaka, tare da hangen nesa a nan gaba, zai yi ƙoƙari ya ci gaba da kasancewa cikin nutsuwa.

Ya kasance mai kamewa, kuma ya san yadda ake nuna hali a cikin ladabi da ladabi. Abubuwan da yake tsammani suna da yawa duk da haka saboda yana son samun mace wacce ta dace da halayensa, ba wai don kasancewa cikin dangantaka ba.

Masoyin mutumin Virgo zai sanya abubuwan da yake ji a saman jerin lokacin da suke cikin dangantaka mai mahimmanci, kuma zai kula da buƙatu da bukatun abokin tarayya tare da sabunta makamashi.

Ya kasance mai kwazo da aminci, mai son aiki da son neman cikakkiyar hanya zuwa ci gaban dankon.

A kan wannan tafarki, zai kasance mai kushe halaye ko halayen abokin tarayya waɗanda ke buƙatar wasu mahimman abubuwa.

Wasu za su iya yin fushi ko damuwa, amma yana yin hakan ne kawai da kyakkyawar niyya a cikin zuciyarsa. Abokin hulɗarsa kuma ya kamata ya san yadda za a magance yanayin lokacin da mutumin Virgo ya fara damuwa da komai. Yana so ya ji kamar yana da wata ma'ana kuma cewa ayyukansa suna da ma'ana.

menene alamar Dec 12

Ba ya buƙatar kulawa da shi kamar ƙaramin yaro, a shayar da shi kuma a bishi hannu kamar Cancer. Zai iya yin komai da kansa sosai kuma yana da ikon karewa.

Mutumin Virgo yana da alhaki kuma ya wadatar da kansa, kuma yana da taurin kai lokacin da ya kasa yin wani abu. A matsayin alamar Duniya, wannan abin hango ne, amma tsananin taurin kan cewa zai iya birgeshi.

Kamar alfadarin da ya ƙi zuwa gaba, kawai zai ƙi ba da wani aiki ne idan ya yi imanin zai iya gama shi, komai ma abokin tarayya yana roƙonsa.

Wannan duk yana da kyau don girman kansa da amincewa da iyawarsa, amma dole ne ya yi tunani sosai idan wannan shine abin da yake son yi da rayuwarsa, abin da yake son shagaltar da lokacinsa da shi.

Yakamata ya kara tunanin kansa

Ba abin mamaki bane cewa alamar astrological na ɗan asalin Virgo shine mala'ika. Ana yin wannan don dalilai bayyanannu, saboda halin kirki da karimci nasa, kyakkyawan halin Samariyawa.

Ba shi da hankali a cikin rayuwar kowa, yana neman ƙananan asirin datti ko ɓoye a gefensu, yana jiran wani abu mara kyau da zai faru don kawai ya ba da taimakonsa, amma yana nan lokacin da kuke buƙatarsa.

Yana bayarwa da yawa amma bai san yadda ake karɓar so da kauna ba, kuma wannan wani abu ne wanda lallai ne ya koya.

Ya kamata ya kasance yana yi masa wani abu, yana bin sha'awoyinsa, abubuwan da yake so, yana ƙoƙari ya zama mafi kyau ko ɗaukar neman agaji. Har ma ya kasa ganin damar da wasu mata ke da shi saboda ba sa bukatar mai ceto, abin da gaske bakin ciki ne.

Lallai mutumin Virgo ba zai yi haushi ko ya fusata ka ba idan ka samu kudi fiye da shi ko kuma ka fi samun nasara a fagen sana'a. Yayi kyau, wannan yana nufin cewa abubuwa zasu inganta muku duka.

Ya kasance mai aiki tuƙuru da kuma ɗaukar nauyi, mai yiwuwa ma fiye da abokin aikinsa, amma bai damu da sanin zamantakewar jama'a ba ko kuma matsayin zamantakewar al'umma kwata-kwata. Yana da tsari sosai tare da lamuran gidansa da kudadensa, yana lissafa komai har zuwa ƙarshe.

Bugu da ƙari, yana da hankali game da yadda ake kashe kuɗin, yana mai da hankali don haka babu wani ƙari da ƙari.

A ƙarshe, mutumin Virgo ba mutumin da zai busa muku sumba ta ko'ina cikin ɗakin ba ko kuma ya faɗi yadda yake ji daga saman shingen ba. Maimakon haka, zai fi so ya nuna muku yadda yake ƙaunarku ta hanyar ayyuka, ɗauke ku a kan tafiya, ko siyan kyauta mai kyau.

Ya kasance mai kamala, kuma ya kamata ka san abin da wannan ya ƙunsa kafin aikatawa. Mutum ne mai tsafta kuma yana son tsabtace gidansa cikin cikakken yanayi, tare da komai a inda ya dace. Don haka, zai fi kyau ku koya zama mai tsari da tsari.


Bincika kara

Halayen 'Yar Budurwa Cikin Soyayya: Daga Kyakkyawa Zuwa Ga Mai Amfani Mai Amfani

peter r orszag mai daraja

Yarjejeniyar Virgo Cikin Soyayya

Dating A Virgo Man: Shin Kuna da Abin da Yana dauka?

Shin Maza 'Yan Budurwa Suna da Kishi Kuma Suna da Iyawa?

Halayen Dangantakar Virgo da Nasihu

Abokan Rayuwa na Virgo: Wane ne Abokin Rayuwarsu?

Denise akan Patreon

Interesting Articles