Main Labarin Horoscope Virgo Disamba 2016 Horoscope na Watanni

Virgo Disamba 2016 Horoscope na Watanni

Naku Na Gobe



Ga wasu, watan Disamba na sihiri ne, galibi saboda ranakun hutu. Amma a gare ku, ga alama zai wuce wannan. Ka mai da hankali ga abin da wasu suke yi, bi jagoransu yayin da ka ji wannan daidai ne ko ka yi musu tawaye idan lokaci ya yi.

menene alamar zodiac Yuli 17

Amma duk abin da za ku yi, sanya ido kan abin da ke kewaye domin ta haka ne za ku iya kame yawancin abin da zai zo muku, dangane da dama, a wannan watan.

Yi hankali da lafiyar saboda damuwa na iya ɓacewa ta cikin ɓarkewar da kuka bari duk lokacin da kuka yi aiki tuƙuru ko kuma jin kunci. Akwai damar da yawa, magana ta sana'a, ga wasu amma kuma akwai farashi don biyan wannan.

Wasu za su fi mai da hankali kan ruhaniya kuma duk da cewa ba lallai ba ne su zama masu karimci da fahimta, abin da suke tsammani da fari, da gaske sun koyi darasi mafi mahimmanci wanda zai bayyana kansa daga baya.



Wasu shakku don farawa

Gwargwadon yadda kuke damuwa game da wani abu mai yiwuwa hakan zai ji kamar yana bin duk abin da kuke yi kowane irin yanayin da kuka tsara don shirinku. Ga wasu 'yan ƙasar, abin yana da alaƙa da sanannen sanannen hypochondria yayin da kuma ga wasu, ya samo asali ne daga rashin bege.

Ba tare da dalili ba, wani abu wanda ta hanyar, kuna buƙatar magancewa, abin da ke da mahimmanci shine a gare ku ku sami hanyoyin shawo kan wannan.

Ba ku son saurarar shawarar waɗanda ke kewaye da ku, su kasance daga dangi ko daga aiki, ko dai saboda ba ku yi imani za su iya fahimtar ku ba ko kuma kawai saboda taurin kai.

Baya ga haɗarin wannan na haifar da kowane Maris ƙaddamar da yunƙurin da za ku iya yi a waɗannan ranakun, hakan na iya sanya muku baya dangane da yadda kuke kallon kanku da ƙwarewar ku.

A cikin Haske

Kusa da 10na.

Ga wasu yan ƙasar, wannan na iya fassara zuwa cikin kyautar kudi yayin da wasu kawai za'a saka su a ido a yanzu. Amma ba tare da wane yanki kuke ba, wannan fitowar ta babban matakin zai taimaka muku matsawa daga sauran tunani.

Guji kalmomin magana da sauran ƙa'idodi da aka kafa saboda da alama a tsakiyar wannan watan ba a ba ku izini kawai ba amma kuma an sami tasiri mai kyau don ku fita daga yankinku na ta'aziyya kuma kuyi ƙoƙari, ba sabon abu bane amma wani abu wanda a zahiri ba'a taɓa yin sa ba.

Me kuma za a yi

Kwanakin da ke kan gaba zuwa 18naza su cika aiki a cikin gidan kuma wataƙila za ku ji da amfani sosai. Haɗa wannan tare da ci gaba da kasancewa cikin haske bayan wancan aikin kuma ba za ku bari kowace damuwa ko ra'ayoyi marasa kyau su cutar da ku ba.

Wataƙila zai zama da amfani ku sadu da abokanka kuma ku ɗauki duk wani alƙawarin zamantakewar jama'a tun kafin hutu. A wasu lokuta, zaka da gaske ji dadin kanka yayin da a cikin wasu, a zahiri, ba za ku ji da gaske a cikin yanayi ɗaya ba.

Surprisananan abubuwan mamaki daga mutanen da ba ku taɓa gani ba a ɗan lokaci na iya zuwa a rayuwar ku. Hakanan, wasu zasu yi tafiya don dawo da ni'imar amma wannan na iya tabbatarwa cikin ƙwarewar nishaɗi, lokacin da a cikin kamfanin da ya dace.

Matsaloli na al'ada

Da alama za a koya muku muhimmin darasi a wannan watan, wani abu da ya shafi lokacin daga rayuwarku da na kowane lokaci da kuma yadda ya kamata ku yi.

Ba kowa ake aiki dashi ba don kasancewa cikin farin ciki da gamsuwa a lokaci guda ko damuwa da matsaloli a lokaci guda.

scorpio man taurus mace matsaloli

Ba makawa, za a sami waɗancan lokutan a yayin da wani ke kan babban motsi yayin da kake ƙasa ko akasin haka.

Amma wannan ba dalili bane don yin ɗoki ko kishi tare da su ko kuma don su nuna ɗabi'a mara kyau kuma su ɗauke ku duka lokacin da akasin haka ya faru.

Idan kun sami damar barin waɗancan abubuwan takaici a gefe, musamman tare da 'yan uwa, ku ma za ku sami hanyar da za ku bi wannan lokacin hutu da sauƙi. Ka sani, wancan lokacin lokacin da kowa ya fara faɗin abin da suka shiga kuma yadda rayuwar su take.



Interesting Articles

Edita Ta Zabi

Kifi a matsayin Aboki: Me yasa kuke Bukatar Oneaya
Kifi a matsayin Aboki: Me yasa kuke Bukatar Oneaya
Abokin Pisces zai iya zama amintacce amma bai yarda da sauƙi ba kuma yana iya cutar da na kusa da su da halayen su na zato a wasu lokuta.
Disamba 5 Ranar Haihuwa
Disamba 5 Ranar Haihuwa
Wannan cikakken bayanin martaba ne game da ranar 5 ga watan Disamba tare da ma'anar astrology da halayen halayen alamar zodiac wanda shine Sagittarius na Astroshopee.com
Bayanin Taurari ga waɗanda aka Haifa a ranar 9 ga Satumba
Bayanin Taurari ga waɗanda aka Haifa a ranar 9 ga Satumba
Alamun Taurari Rana & Taurari, KYAUTA Kullum, Horoscopes na wata-wata & Na Shekara, Zodiac, Karatun Fuskoki, Ƙauna, Soyayya & Daidaituwa PLUS Da ƙari!
Taurus Disamba 2020 Horoscope na Wata-Wata
Taurus Disamba 2020 Horoscope na Wata-Wata
A wannan Disamba, za a yi wa Taurus hassada saboda kwarjininsu da ingancinsu amma kada su manta da kulawa da waɗanda ke kusa da su waɗanda ke da babban fata daga gare su.
Ciwon Cancer Sun Aries Moon: Mutum ne Mai Kwarewa
Ciwon Cancer Sun Aries Moon: Mutum ne Mai Kwarewa
Mai fara'a da son zama da mutane, mai cutar Cancer Sun Aries Moon a koyaushe yana yin mafi kyawun duk wata dama ta cudanya da wasu kuma gwani ne a ƙirƙirar abubuwan birgewa na farko.
Zakittarius Zakara: Mai ableauna Ofabi'ar Zodiac ta Yammacin Sin
Zakittarius Zakara: Mai ableauna Ofabi'ar Zodiac ta Yammacin Sin
Kodayake kai tsaye da kuma ɗan magana sosai don amfanin kansu, mutanen Sagittarius Zakara ba su da tsoro kuma galibi suna barin kyakkyawan ra'ayi.
Yadda Ake Samun Mutumin Gemini Baya: Abin da Babu Wanda Ya Gaya Maka
Yadda Ake Samun Mutumin Gemini Baya: Abin da Babu Wanda Ya Gaya Maka
Idan kuna son cin nasarar mutumin Gemini bayan rabuwar ku kauce wa yawan zafin rai kuma ku saurari duk abin da zai faɗi cikin haƙuri, koda kuwa ya zama mai saurin yanayi.