Main Labarin Horoscope Scorpio Nuwamba 2016 Horoscope na Watanni

Scorpio Nuwamba 2016 Horoscope na Watanni

Naku Na Gobe



Wannan Nuwamba yana kawo cakuda mai ban sha'awa na aiki tukuru, fitarwa da sababbin dabaru don gaba kuma da alama yawancin lokacin da kuka ciyar a cikin wannan da'irar, zai zama mai fa'ida da buɗewa.

Daidaitawa a cikin kowane irin yanayi, musamman ma wadanda ke cikin rayuwar ku, zai zama darasi da ya kamata ku koya a wannan watan.

Kuma mafi tsananin taurin kai da kin barin wasu abubuwa sun tafi, ƙananan fa'idodi da zaku iya samu daga wannan kuma ƙila za ku ƙare wannan lokacin yana jin kamar kun makale kuma ba ku cika komai ba.

Kuna iya samun kanku cikin matsala kuma, mai yuwuwa saboda kun kasance masu yawan buɗa ido kuma kuna son gwada kowane irin abu. Kada kayi tunanin komai tare da yanayi na dogon lokaci, amma tabbas wani abu da zai baka kuma watakila waɗanda suke kusa da kai, ɗan ciwon kai.



Wasu rikicewa

An kwanakin farko ba zasu nuna ainihin launukanku ba kuma kuna iya jin ɗan damuwa. Kodayake da alama kun ci gaba da kasancewa a kan halin da ake ciki, a wajen aiki da kuma a gida, a ciki, kuna cikin halin rashin kwanciyar hankali da kwanciyar hankali.

Abin da kuke buƙata shine ɗaukar ɗan hutu ka sake shiryawa abubuwan da kuka fifita . Dukanmu muna da waɗancan lokutan a ciki wanda muke jin kamar kawunanmu zasu fashe kuma wannan shine mafi kusantar abin da kuke fuskanta a halin yanzu.

yadda ake samun ciwon daji baya

Yi ƙoƙarin sanya shirye-shiryenku akan takarda sannan ku yanke shawarar waɗanne ne ya kamata a fara tunkararsu. Wannan ya fi sauƙi jadawalin da za ku iya riga kuna da shi kuma zai samar da wani haske.

Abokiyar aikinka za ta so ta shiga cikin wannan kuma, musamman idan sun ga kana fama kuma watakila bai kamata ka ƙi taimakonsu ba.

Yi bayyani sau ɗaya

Idan kanaso ka kiyaye lokacinka kusa da 10nato ya kamata kana da tabbaci sosai kuma ka bayyana a cikin abin da kake fada. Kar a bar kowane daki don fassarawa saboda za ku zama wanda za ku magance wannan daga baya, kuma.

Tabbatar da mutane sun san abin da ake fata daga gare su, musamman a gida. Kuma na faɗi hakan ne saboda yanayin aikin ya bambanta kuma kuna iya yin hakan a matsayin babban yatsa.

A cikin danginku na iyali a gefe guda, kuna iya samun wasu daban-daban fata kuma koyaushe kar ku ji akwai buƙatar kasancewa a waje game da hakan.

A wannan yanayin, kuna buƙatar wasa da duk katunan akan tebur, koda kuwa a wasu lokuta wannan na iya nufin cewa za a faɗi wasu kalmomi masu tsauri, wasu yatsu za a nuna kuma wataƙila wasu za su zo da nasu zargi su ma.

Abin da kuka zaɓi yi

Kwanaki bayan 18nazai ba da wasu kyawawan lokatai na aiki amma ya kamata ku ambaci sha'awar ku da gaske ku kalli wannan. Ba duk abin da ke waje bane hakika shine mafi kyawun zaɓi a gare ku kuma mafi gaskiyar abin da kuke game da wannan shine mafi kyau.

Zabi cikin hikima kuma ba za ku shiga cikin tsare-tsaren da ba za ku iya bin su har zuwa karshen ba. Wasu 'yan ƙasar za su iya tafiya don kasuwanci kuma wannan zai zama mafi nishaɗi fiye da damuwa a wannan lokacin.

Maris yana nuna muku wasu hanyoyi don saka jari a cikin danginku, ko dai lokaci ko kuɗi na gaske kuma kuna iya buƙatar yanke shawara tare da tasirin dogon lokaci. Saurari samari a cikin iyali saboda sun kawo sabon hangen nesa wanda sau da yawa zai fidda wasu kwarewar rayuwar da kuka kawo.

Bukatar daidaitawa ta sake bayyana, wataƙila tare da mawuyacin halin da abokinka ke ciki. An shawarce ka da ka da ka shiga cikin wannan amma a lokaci guda ba za ka iya hana kanka yin wani abu don taimakawa ba.

wuta da iska alamun soyayya dacewa

Jin dadi da annashuwa

Yayinda watan ya kusa ƙarewa, zaku fi so ku daɗa lokaci mai yawa a gida kuma duk da cewa har yanzu aiki yana da ban sha'awa, kuna canza daidaitattun wuraren da kuka fi dacewa.

Wannan kuma yana nufin cewa baku buƙatar da yawa don farin ciki, ga wasu suna faɗakar da ku shakatawa. Amma a gefe guda, kodayake kun kasance daidai a wannan lokacin, kamar yadda ranar zata tafi siye, kuma tabbas idan muka shiga watan Disamba, zaku ɗan ji daɗi nostalgic kuma watakila masanan basu ji dadin cewa ku irin rasa wadannan kwanaki.

Maganar nasiha ita ce kar ka ji kamar kana bata lokaci yanzu, ka huta yadda za ka iya amma kuma ka shirya zuciyarka, aƙalla, don abin da ke jiran gaba.



Interesting Articles

Edita Ta Zabi

Yadda Ake Jan hankalin Wani Mutumin Aquarius: Manyan Nasihu Don Samun Shi Ya Fada Cikin Soyayya
Yadda Ake Jan hankalin Wani Mutumin Aquarius: Manyan Nasihu Don Samun Shi Ya Fada Cikin Soyayya
Mabudin jan hankalin mutumin Aquarius yana haɗuwa da faranta rai tare da annashuwa, tare da wannan mutumin mai son zuwa amma kuma yana masa ta'aziyyar gida.
Tashin Gemini: Tasirin Gemini Mai Haɓaka kan Hali
Tashin Gemini: Tasirin Gemini Mai Haɓaka kan Hali
Gemini Rising ya jaddada daidaitawa da fara'a saboda haka mutanen da ke da Gemini Ascendant masu wayo ne da barkwanci kuma basa jinkirin gwada sabbin abubuwa.
Bayanin Astrological ga waɗanda aka Haifa a ranar 21 ga Nuwamba
Bayanin Astrological ga waɗanda aka Haifa a ranar 21 ga Nuwamba
Alamun Taurari Rana & Taurari, KYAUTA Kullum, Horoscopes na wata-wata & na Shekara, Zodiac, Karatun Fuskoki, Ƙauna, Soyayya & Daidaituwa PLUS Da ƙari!
Aquarius Sun Virgo Moon: Kyakkyawan Orderabi'a
Aquarius Sun Virgo Moon: Kyakkyawan Orderabi'a
Kammalalliya, yanayin Aquarius Sun Virgo Moon ya bayyana yana tunani game da komai tun da wuri kuma yana da takamaiman fata daga waɗanda ke kewaye.
Disamba 25 Zodiac shine Capricorn - Cikakken Halin Hoto
Disamba 25 Zodiac shine Capricorn - Cikakken Halin Hoto
Samu cikakken bayanin astrology na wani wanda aka haifa ƙarƙashin 25 zodiac Disamba wanda ya ƙunshi cikakkun bayanan alamar Capricorn, ƙawancen ƙauna da halayen mutum.
Ranar 7 ga watan Mayu
Ranar 7 ga watan Mayu
Gano abubuwan da ke nan game da ranar haihuwar 7 ga Mayu da ma'anonin falakinsu da fewan halaye masu alaƙa da alamar zodiac da ke Taurus ta Astroshopee.com
Fabrairu 23 Zodiac shine Pisces - Cikakken roscoabi'ar Horoscope
Fabrairu 23 Zodiac shine Pisces - Cikakken roscoabi'ar Horoscope
Anan ga cikakken bayanin ilmin bokanci na wani wanda aka haifa ƙarƙashin 23 zodiac na Fabrairu. Rahoton ya gabatar da alamomin alamar Pisces, ƙawancen soyayya da ɗabi'a.