Main Karfinsu Mercury a cikin Leo: Halaye na Mutum da Yadda yake Shafar Rayuwar ku

Mercury a cikin Leo: Halaye na Mutum da Yadda yake Shafar Rayuwar ku

Naku Na Gobe

Mercury a cikin Leo

Bari mu sanya shi madaidaiciya daga farawa, Mercury Leos ba su da kyau sosai tare da cikakkun bayanai, amma tabbas suna iya ganin babban hoto. Lokacin da ke cikin yanayi mai gamsarwa, ba za su taɓa yin amfani da muhawara mai ma'ana ba saboda za su tafi don jin daɗin tattaunawar.



Duk da yake masu cutar Mercury sun fi son ceton ran wasu kuma suna cewa zai zama alheri gare su idan suka aikata abin da suke so, Mercury Leos duk game da ɓacin rai ne.

alamar zodiac don Janairu 1

Zasu yi amfani da jumla kamar 'Dole kuyi min wannan'. kamar yadda Mercury zai rinjayi sadarwarsu. Su ne shugabannin zodiac, don haka wannan duniyar tamu tana da matukar taimako a gare su a wannan yanayin.

Lokacin da suke da shi a cikin alamar su, sun fi iya magana da amincewa. Duk lokacin da wadannan mutane zasuyi magana, kowa zai saurara.

Mercury abokai ne masu kyau da Rana, mai mulkin Leo don haka wannan matsayi ne mai kyau. Mercury, a matsayin duniyar sadarwa, na iya sa kusan kowa ya ƙware da magana, mai tsafta da ƙarfin hali a lokaci guda amma lokacin da yake tare da Leo, wannan ya zama da sauƙi.



Mercury Leos suna da hankali da amfani kuma mutane da yawa ba su sani ba, sun fi bada umarni kuma suna da tattausar murya lokacin da suke jin daɗin wani.

Suna iya jagorantar mutane ba tare da damuwa da yawa ba saboda suna da tasirin Mercury yana taimaka musu su zama marasa rinjaye.

Gaskiyar gaskiyar Mercury a Leo:

  • Salo: Girman kai da ƙarfin hali
  • Manyan halaye: Mai saurin yanayi, mai himma, mai iko
  • Kalubale: Bada wasu abubuwa da taurin kai
  • Shawara: Ka guji haɗuwa da turawa lokacin da kake son wani abu
  • Shahararrun: Barack Obama, Michael Jackson, Cameron Diaz, Sandra Bullock.

Mercury a cikin sassan sadarwa na Leo

Jin dadi da kasancewa mai iko, Mercury Leos koyaushe zai tabbatar da abin da suke faɗa. Ba su damu da raba duk abin da suke tunani ba. Kuma zasuyi hakan ta hanya mafi nishadantarwa.

Saboda suna son kasancewa mai ban mamaki, su ma masu kirkirar labarai ne. Amma ba za su taɓa iya saurara da kyau ba saboda tunanin kansu kawai suke da yadda za su ƙara yin alfahari.

Mutane za su gan su a matsayin marasa gaskiya saboda koyaushe suna ƙari. Amma ba haka bane kwata-kwata. Suna magana ne kawai daga zuciya ba sa tsoron fadin abin da ke cikin tunaninsu a bayyane.

Saboda Mercury Leos suna da girman kai, ba sa ɗauka da sauƙi ga zargi ko ga mutanen da ba su yarda da su ba. Wannan na iya sa su zama masu saurin haƙuri. Amma yawanci suna sarrafawa don shawo kan wasu ra'ayinsu da ra'ayoyinsu, don haka babu buƙatar su damu cewa ƙila za a ƙi su.

Duk lokacin da zasuyi magana, Mercury Leos koyaushe zasu amince da ra'ayinsu. Suna alfahari da kasancewa masu ilimi kuma koyaushe suna tunanin cewa sune masu gaskiya.

Lokacin da suke fuskantar matsala, suna shirin gaba kuma suna neman mafita mai kyau. Amma gaskiyar cewa zasu iya mantawa game da mahimman bayanai ba komai bane.

Da zaran waɗannan mutane sun yi tunani game da wani abu, yana da wahala a shawo kansu su canza shi baya. Wannan taimako ne ga jagora, amma matsala idan sun kasance ba su da kyau.

Ba tare da ambaton suna iya zama masu girman kai kuma suna tunanin su kaɗai ne masu gaskiya, kodayake halayensu na kyakkyawan fata zai taimaka musu a kowane yanayi kuma zai ɗanɗana kwayar ga kowa.

Boostarfin ƙarfin ƙarfin gwiwa

Mutanen Mercury Leo suna ba da mahimmanci ga kerawa. Suna da ban mamaki kuma suna da ladabi sosai, ba tare da ambaton masu magana da himma da magana don haka zasu iya watsa saƙo sosai.

Mai salo da dumi, wasu zasu sami ra'ayoyinsu ba tare da fama da yawa ba. Dayawa zasu yaba dasu saboda kasancewarsu shuwagabanni na gari, wasu zasuyi musu hassada.

Dogaro da yadda suke da ƙarfin gwiwa, za su yi alfahari da rashin haƙuri ga zargi. Leos yana buƙatar yabo fiye da komai.

Ba matsala lamarin, Mercury Leos zai kasance mai girman kai koyaushe. Mercury zai taimaka musu cirewa kuma suyi tunani lokacin da yanayin zai kasance da wahala. Leo zai ba su lamuni daga manyan halayensu da ikon yin ƙarfi.

Wannan shine dalilin da ya sa waɗannan 'yan ƙasar za su iya rikita gaskiya da almara. Ba za su so ɓoɓɓatar da son kansu ba, don haka za su ga abubuwa suna cikin fa'idarsu. Dayawa zasuyi alfahari da yawa.

Zai fi kyau idan zasu yi amfani da duk ƙarfin yabon kai don yin abu a cikin fasaha. Misali, zasu iya zama manyan yan wasa ko marubuta saboda suna da duk wannan wasan kwaikwayon da zasu iya amfani dashi.

Gabaɗaya, zasu yi nasara a rayuwa: masu buri, zasu yi duk ƙoƙarin da suka dace don shahara. Da son kasancewa koyaushe a cikin tsakiyar hankali, tabbas za su iya zama waɗanda suka fara rawa a wuraren biki.

Masu wadata kuma koyaushe masu tabbatuwa, zasu gudanar da sanya farin cikin matansu da danginsu. Yayin neman 'yancin kai, su ma suna so su zama masu iko da saurarawa. Aikin ɗan siyasa ko malami ya fi dacewa da su.

Mercury a cikin Leo mutum

Mutumin da ke da Mercury a Leo ya san yadda za a yi magana da watsa yadda yake ji da tunaninsa. Shi ne nau'in da koyaushe zai zo da sababbin dabaru kuma ya sa wasu su yi alfahari.

Abin da ya sa zai yi babban aiki a matsayin Shugaba ko mai sayarwa. Amma idan bai yi hankali sosai ba, zai iya zama mai kwazo da girman kai. Musamman lokacin da Mercury ke cikin rudani, kuma wannan sau hudu a shekara.

A wannan lokacin, Mercury Leo mutum zai ji kamar koyaushe yana kan shafi mara kyau. Zai shawo kan waɗannan lokutan kodayake, kuma ya aminta da cewa abubuwa za su dawo daidai yadda yake da daɗewa ba.

Mercury a cikin matar Leo

Matar da ke tare da Mercury a cikin Leo za ta sami lokacin girma kuma koyaushe tana da ma'ana. Ta san yadda za a ji muryarta. Tana iya zama fitacciyar mai sayarwa saboda Mercury yana taimaka mata ta sami ƙarfi.

Tana da tabbacin farin ciki a wani lokaci saboda tana neman wannan jin. Kishin iko a cikin matar Mercury Leo zai kasance tare da Mercury shima. Zata fi yarda da wasu. Ba tare da ambaton yadda sauƙi za ta fara'a da duk wanda ke kusa da ita ba.

Daga Leo, tana koyon yadda ake alfahari da sarauta. Mutanen da suka san ta sun fahimci wannan matar tana son yin magana kawai babba. Amma tana bukatar ta mai da hankali kada ta faɗi wani abu da zai iya juya mata baya.

Mercury a cikin retrograde na iya rage mata hankali kasancewarta mai saurin magana kuma mai tunani sauran lokaci. Wannan duniyar zata kuma taimaka mata ta zama uwa ta gari.

Halin Mercury Leo a taƙaice

Kuna buƙatar tuna a kowane lokaci cewa waɗannan 'yan ƙasar suna da fahimta kuma suna buɗe. Lokacin da wani zai bayyana musu wani yanayi, zasu iya tace komai ta hanyar kwarewar su kuma ta haka, su fahimci abin da ɗayan yake fuskanta.

Zasu zama masu son kai saboda suna son kai kuma wani lokacin basu damu da yadda wasu suke ji ba. Mai dogaro da kai da son aiwatar da ra'ayinsu a aikace, za su so mayar da komai zuwa wani abu mai kirkirar gaske.

Suna da ƙuduri don yin abubuwa daidai da yadda suke so da falsafar su. Matsaloli na iya tashi yayin da wasu za su so su mallaki nasu hanya, haka kuma saboda Mercury Leos na iya zama shugaba da iko.

Kullum suna son zama shugabanni da mutane don yin abin da suke faɗi. Amma aƙalla za su kasance koyaushe masu ban sha'awa da masu ba da labari. Gaskiyar cewa zasu iya yin wasan kwaikwayo daga komai zai sa mutane su damu da abin da zasu faɗi.

Lokacin da zasu ba da labari, kowa zai zama duka kunnuwa. Ba su da m kuma ba za su kasance cikin al'ada ba. Mutane za su gansu kamar yara da wauta saboda suna son yin alfahari da sanya mutane dariya.

Amma kada kuyi tunani na ɗan lokaci suma ba zasu iya zama da gaske ba saboda da zaran zasu kula da wata matsala, za su sa mashin mai sanyi.


Bincika Furtherari Transunƙirar Tsarin Duniya A Cikin Kowane Alamar Zodiac
☽ Ruwan Wata Hanyoyin Shiga Venus ♂︎ hanyoyin Mars
♄ Hanyoyin Saturn ☿ Kasuwancin Mercury Jupiter Transits
♅ Tafarkin Uranus Hanyoyin Transuto Hanyoyin Tafiya

Denise akan Patreon

Interesting Articles

Edita Ta Zabi

Aries Sun Taurus Moon: Halin Halitta
Aries Sun Taurus Moon: Halin Halitta
Mai hankali, halin Aries Sun Taurus Moon yana da ƙarancin ikon samun tasirin tasiri ga wasu kuma ya sa su duba abubuwa ta hanyoyi iri ɗaya.
Ranar 4 ga watan Agusta
Ranar 4 ga watan Agusta
Wannan cikakken bayanin martaba ne game da ranakun 4 na watan Agusta tare da ma'anonin astrology da halayen halayen alamar zodiac wanda yake Leo na Astroshopee.com
Gida na 4 a Fannin Taurari: Duk Ma'anarta da Tasirinsa
Gida na 4 a Fannin Taurari: Duk Ma'anarta da Tasirinsa
Gidan na 4 yana mulki ne kan dangantakar iyali, lamuran cikin gida da halaye marasa sani game da kwanciyar hankali da kariya a rayuwa, suna bayyana inda da yadda mutum yake samun aminci.
Ciwon daji Sun Taurus Moon: Mutum mai juriya
Ciwon daji Sun Taurus Moon: Mutum mai juriya
Abin farin ciki, Cancer Sun Taurus Moon hali yana da sauƙi don daidaitawa da buƙatun wasu amma gabaɗaya ba zai karɓi shawara daga kowa ba kuma kawai zaiyi burin kansu.
Disamba 12 Ranar Haihuwa
Disamba 12 Ranar Haihuwa
Wannan kwatancen ban sha'awa ne na ranar 12 ga watan Disamba tare da ma'anar falakinsu da halayen alamomin zodiac wanda shine Sagittarius na Astroshopee.com
Pisces Mafi Kyawun wasa: Wane ne Ku Mafi Haɗu da
Pisces Mafi Kyawun wasa: Wane ne Ku Mafi Haɗu da
Pisces, mafi kyawun wasan ku shine zuwa yanzu Scorpio, kusa da shi wanda duk burinku zai iya zama gaskiya, amma kada kuyi watsi da wasu haɗuwa biyu masu dacewa, cewa tare da soyayya da santsi Taurus da haɗin rayuwar da zaku iya samu tare da mai haske Capricorn.
Agusta 23 Ranar Haihuwa
Agusta 23 Ranar Haihuwa
Gano abubuwan da ke nan game da ranar haihuwar 23 ga watan Agusta da ma'anonin ilimin taurari da fewan halaye masu alaƙa da alamar zodiac da ke Virgo ta Astroshopee.com