Main Alamun Zodiac Mayu 28 Zodiac shine Gemini - Cikakken Hoto

Mayu 28 Zodiac shine Gemini - Cikakken Hoto

Naku Na Gobe

Alamar zodiac don Mayu 28 shine Gemini.



Alamar taurari: Tagwaye. Da alamar Tagwaye tana wakiltar mutanen da aka haifa a ranar 21 ga Mayu - 20 ga Yuni, lokacin da aka sanya Sun a Gemini. Yana ba da shawara ga mutum mai ganganci mai ƙarfi da ƙarfi.

Da Gemini Constellation , ana sanya ɗayan taurari 12 na zodiac tsakanin Taurus zuwa Yamma da Cancer zuwa Gabas kuma latittuwa masu ganuwa sune + 90 ° zuwa -60 °. Tauraruwa mafi haske shine Pollux yayin da dukkanin samfuran ya bazu akan digiri 514 sq.

Sunan Twins din daga Latin Gemini, alamar zodiac don 28 ga Mayu. A Girka ana kiranta Dioscuri yayin da Mutanen Spain ke kiranta Geminis.

Alamar adawa: Sagittarius. Wannan yana nunawa akan rayuwa da kyau da kuma gaskiyar cewa haɗin kai tsakanin alamun Gemini da Sagittarius, ko a kasuwanci ko soyayya yana da amfani ga ɓangarorin biyu.



Yanayin aiki: Wayar hannu. Wannan yanayin waɗanda aka haifa a ranar 28 ga Mayu yana ba da shawarar wayewar kai da kamala kuma yana ba da ma'anar yanayin fahimtarsu.

Gidan mulki: Gida na uku . Wannan yana nufin cewa Gemini yana da tasiri ga sadarwa, hulɗar ɗan adam da tafiye-tafiye mai yawa. Wannan gidan yana sarrafa ƙwarewar sadarwa da ƙishirwar ilimi ta hanyar hulɗar jama'a.

Sarautar mulki: Mercury . Wannan duniyan na sama ana cewa yana tasiri tasirin hankali da himma. Hakanan za'a ambace shi game da ƙuruciyan waɗannan nan ƙasar. Mercury ke mulki akan tafiyar tazarar tafiya.

Sinadarin: Iska . Wannan sinadarin yana wakiltar motsi da kiyayewa. Hakanan iska tana samun sabbin ma'anoni cikin tarayya da wuta, hakan yana sanya abubuwa suyi zafi, ruwa mai daskarewa yayin da kasa take shaka shi. Ana la'akari da shi don sanya mutanen da aka haifa a ranar 28 ga Mayu masu hankali da kirkira.

Ranar farin ciki: Laraba . Wannan ranar mako ta mallaki Mercury wanda ke nuna sadarwa da rashin ƙarfi. Yana nuna yanayin samartaka na mutanen Gemini da buɗewar ido yau.

Lambobi masu sa'a: 2, 7, 14, 18, 23.

Motto: 'Ina tsammani!'

Infoarin bayani game da Zodiac 28 ga Mayu a ƙasa ▼

Interesting Articles

Edita Ta Zabi

Aquarius Mayu 2019 Horoscope na Wata
Aquarius Mayu 2019 Horoscope na Wata
Horoscope na Mayu don Aquarius yayi magana game da wata mai jituwa a fannoni da yawa na rayuwar ku amma da kuma wasu rikice-rikice da matsalolin kuɗi don jurewa.
Tiger da Loveaunar Dragonaunar :auna: Haɗin Haɓaka
Tiger da Loveaunar Dragonaunar :auna: Haɗin Haɓaka
Tiger da Dragon suna da jituwa sosai amma bai kamata su yi wasa da rashin daidaito ba ta hanyar nuna halayensu marasa kyau kai tsaye a cikin ma'auratan.
Namijin Aries da Aquarius Mata Haɗakarwa na Tsawon Lokaci
Namijin Aries da Aquarius Mata Haɗakarwa na Tsawon Lokaci
Wani mutumin Aries da mace ta Aquarius sune mafi kyawun abokai a gaban masoya kuma zasuyi magana a fili game da abubuwan da suke ji da tunaninsu, wanda hakan yasa dangantakar tasu ta kasance da ƙarfi.
Pisces-Aries Cusp: Halayen Mahimmanci
Pisces-Aries Cusp: Halayen Mahimmanci
Mutanen da aka haife su a kan Pisces-Aries cusp, tsakanin ranakun 17 da 23 na Maris, suna son tura iyakar jama'a da raba duk abin da yake na al'ada.
Yadda Ake Janyo hankalin Matar Aquarius: Manyan Nasihu Don Neman Ta Fada Cikin Soyayya
Yadda Ake Janyo hankalin Matar Aquarius: Manyan Nasihu Don Neman Ta Fada Cikin Soyayya
Mabudin jan hankalin mace ta Aquarius shine nuna 'yanci da kuzari amma kuma ya kasance mai ladabi da kirkira, wannan matar tana buƙatar wani wanda bai dace da ita ba.
Agusta 27 Zodiac shine Virgo - Cikakken roscoabi'ar Horoscope
Agusta 27 Zodiac shine Virgo - Cikakken roscoabi'ar Horoscope
Karanta cikakken bayanin astrology na wani wanda aka haifa ƙarƙashin 27 zodiac a watan Agusta, wanda ke gabatar da cikakkun alamun alamar Virgo, ƙawancen soyayya da halayen mutum.
Wata a cikin Virgo Man: San shi Mafi Kyawu
Wata a cikin Virgo Man: San shi Mafi Kyawu
Mutumin da aka haifa tare da Wata a cikin Virgo mutum ne mai yawan magana kuma yana da fara'a ta musamman duk da cewa yana ɗaukar masa lokaci kafin ya gano hakan.