Main Karfinsu Mars a cikin Mutumin Aries: San shi Mafi Kyawu

Mars a cikin Mutumin Aries: San shi Mafi Kyawu

Naku Na Gobe

Mars a cikin mutumin Aries

Jarumi Mars a cikin mutumin Aries ɗayan iri ɗaya ne, a ma'anar cewa yana da ƙarfin zuciya, mai ƙarfin zuciya, mai faɗa, kuma zai yi yaƙi har abada don burinsa. Ba zaku taɓa jin labarin irin wannan mutumin yana tsoro ko ɓoyewa a cikin ɓoye lokacin da ainihin ƙalubalen ke jiran sa ya ɗauke su duka ba.



Idan kana so ka kusanci Mars a cikin mutumin Aries kuma ba ka san yadda ba, kar ka damu, domin mai yiwuwa ya lura da kai, kuma za ka iya tabbata cewa zai ɗauki matakin.

Mars a cikin Aries mutum a taƙaice:

jima'i na jima'i don namijin gemini
  • Tabbatacce: Dynamic da naci
  • Korau: Bayarwa da jinkirtawa
  • Soulmate: Wani wanda zai yi yaƙi domin sha'awar su
  • Darasi na rayuwa: Mai da hankali kan abubuwan kirkirar abubuwa.

Wannan mutumin yana cike da kuzari, lokacin da ya tashi yin wani abu, mayar da hankalinsa da reza da hankali zai kai shi kololuwar aiki, amma kuma zai gajiyar da shi nan da nan.

Mutum mai saurin yanayi

Waɗannan mutanen sun san ainihin abin da za su iya yi, da kuma yadda suke da kyau a wasu fannoni. Amincewa da damar su kuma suna son ƙarin sani, suna yi kamar kowa ma yana da abun da zai koya daga gare su, kamar suna da abin da wasu basu dashi.



Rashin daidaituwa, rashin ƙarfi, mahimmancin ƙarfi, 'yanci sune wasu abubuwan da ke jagorantar waɗannan mutanen da aka haifa tare da Mars a Aries waɗanda yawanci ba sa tunanin abubuwa kafin su yi aiki.

Kuma kawai sun bar rayuwa tayi tafiya, kawai daidaitawa yayin da lokaci yake tafiya. Idan wani abu ba shi da ƙalubale, ba za su kasance da sha'awar isa ga ƙoƙarin da ya kamata ba.

Saboda haka, ba za ku taɓa ganin wannan mutumin yana jin kunya a gaban jama'a ko jin kunyar yin magana a gaban jama'a ba. Waɗannan abubuwa ne masu ban wahala a gare shi, kuma yana yin su kamar haka.

Babu wanda zai iya girgiza amincewarsa, kuma yana ɗaukar komai kamar yana da rai ko mutuwa. Ka'idodinsa da ra'ayoyinsa tabbatattu ne, abin da wasu mutane za su same shi da daraja da girmamawa.

Yana da mallaka kuma yana da buri sosai. Lokacin da yake son abu da gaske, zai bi shi kan duk wata matsala kuma ba zai daina ba har sai ya samu ko kuma idan ya kasa samun sa.

Yana da sauƙin fushi da jin haushi don mafi sauƙin abubuwa, amma galibi, ba zai iya jurewa ba yayin da mutane kawai ba za su iya sauka daga shimfiɗarsu don kula da ayyukansu ba.

Jinkirtawa, rashin buri da jajircewa, rashin tabbas, bata lokaci. Duk abin da ya dakatar da shi daga cimma burinsa mara kyau ne kuma dole ne a kawar da shi cikin sauri.

Me yasa zirga-zirga abune da fari? Kuma dogayen layuka? Me yasa kowa baya yin aiki cikin tsari, na ƙwarewa kamar shi idan yayi masa rufin asiri.

Lokacin da ya ga ya yi wuya ya sake yin tsayayya kuma fushinsa kawai ya fita daga cikin iko, zai yi fashewa da babbar kara, wanda ba ya jin magana wanda zai gaya muku ainihin abin da kuke buƙatar sani: nisanta daga gare shi.

Tashin hankali da tashin hankali wani bangare ne na rayuwarsa tun daga farko saboda ya shiga faɗa da yawa tun yana yaro, sannan kuma ya zama ana yawan yin gardama a makaranta lokacin da wani bai yarda da shi ba.

Shi ɗan wasa ne kuma mai himma, kuma yana son shiga cikin aikin duk inda ya kasance. Yin wasanni da kula da yanayin jikin sa zasu zama babban burin shi.

Tare da duk wannan kuzarin yana yawo a cikin su, zai zama baƙon abu idan ba su mai da hankalin duk ruhun ba cikin abubuwan kirkirar abubuwa.

Waɗannan mutanen suna iya yin fenti, suna iya raira waƙa da rawa, jahannama, har ma suna iya yin aiki azaman masu tsara cikin gida idan sun sa himma sosai. Babu wanda zai iya jinkirta saurin su a wannan batun saboda sun san iyawar su sosai.

Yana son wanda zai yi faɗa

Ya sami dangantaka da yawa kuma ya cinye mata da yawa. Zai iya gaya muku komai game da su tsawon awanni a ƙarshe, duk abubuwan da ya faru da su da kuma damuwar da ya kamata ya bi.

Yawancin alaƙar sa sun kasance masu saurin motsa rai, an halicce su ne saboda ɗoki da ɗacin rai, kawai saboda yana son biyan buƙatun sa a wannan lokacin.

Bayan lokaci, ya kirkiro halayensa kuma ya nuna damuwa, don haka zai zama ɓata lokaci ƙoƙarin canza waɗancan.

Zai yi tsayayya, daga ƙarshe za ku ga ba zai yuwu a ci gaba ba, don haka me zai hana ku karɓa kuma ku yaba masa don wanene shi? Kawai ji daɗin iyawa mara iyaka da jin daɗin jima'i da ya zo da shi.

Mars a cikin Aries mutum ne mai farauta, mai sa ido wanda yake kallon abincinsa kuma yana jiran lokacin da ya dace don bayyana abin mamaki. Ba ya son samun wani abu mai sauƙi idan ba haka ba sha'awarsa za ta tafi malalewa.

Yana son wani wanda zai yi faɗa, mace mai zafin hali wanda ba za ta bari kawai a yi nasara da ita ba, koda kuwa hakan zai faru a ƙarshe. Ya fi dadi lokacin da ta ba da baya bayan doguwar bi, tare da dukkan adrenaline da ke shawagi a cikin iska.

Ko da ya yi tsanani daga baya idan dangantakar tana gudana, ba zai yarda da duk wani ƙoƙari na raunana ƙoƙarinsa ba. Yana da girman kai, kuma baya yin kuskure.

A ƙarshe

Bari Mars a cikin Aries mutum yayi aiki lokacin da kuka gan shi yana mai da hankali kan aikin. Zai iya zama a can na wasu kwanaki, ba ma daga kansa ya ga wanda ya ziyarce shi ba, amma za ka yi mamakin ingancinsa da yawan aikinsa.

Abin da ya faru shi ne cewa ba zai iya barin ƙalubalen ƙalubale da zarar ya zo hanyarsa. Jarabawa ce sosai, kuma shi ma yana da taurin kai.

Don haka, tauna wannan kadan! Yana da son kai, yana son kai kuma yana son a san cancantar sa. Bayan duk wannan, shine wanda yake yin dukkan ayyuka, wanda yake zuwa da dukkan kyawawan ra'ayoyi, kuma shima shine yake dawo da halin gasa a farfajiyar.

Yana son freedomancinsa kuma gaskiyarsa zata gaya muku ainihin yadda zaiyi idan kunyi ƙoƙari ku kwace shi daga hannunsa.

Yana ɗaya daga cikin mazaje masu kwazo a can. Lokacin da ya ga cewa abokin tarayya ya cancanci ƙoƙari, kuma idan abubuwan da yake ji na gaskiya ne, sai ya fara kula da masoyinsa da ƙauna da ƙauna mara misaltuwa.

Ba zai yi ƙoƙari ya soki ko ya ruɗe ka da kalmomi masu daɗi da alkawura marasa ma'ana ba saboda wannan ɓata lokaci ne, kuma wannan ɗan asalin ba ya son ɓata lokacinsa.

Yakamata ya koyi zama mai ɗan haƙuri da nutsuwa saboda halayensa na rashin son rai sau da yawa kan sa shi cikin matsala ko kuma sun lalata dama da yawa.


Bincika kara

Haɗuwa da Rana-Wata: Binciko Halinku

Alamomin tashin hankali: Gano Ma'anannun Ma'anan Bayan Mahaifarku

Menene alamar zodiac 22 ga watan yuni

Duniyoyi a Gidaje: Yadda suke tantance Mutumcinsa

Dutse na Haihuwar Zodiac: Tashar thearfin Haihuwar ku

Denise akan Patreon

Interesting Articles