Main Labarin Horoscope Gemini Janairu 2019 Horoscope na Wata

Gemini Janairu 2019 Horoscope na Wata

Naku Na Gobe



Farkon sabuwar shekara zata kasance da ɗan jinkiri ga Gemini. Sabili da haka, kada ku yi tsammanin canje-canje ko manyan nasarori. Yanayin aiki, a sa'a, zai kasance mai karko.

Idan kayi tunani game da ci gaba, dole ne ka ɗan jira lokaci kaɗan. A wannan lokacin, yana da mahimmanci a kula da lafiyar ku da hana yuwuwar matsaloli, musamman ma bayan duk, ƙari ko reasa, sakaci da shakuwa daga hutu.

Wannan wata na Janairu yana kan mararraba tsakanin tsohuwar matsala da ci gaba na gaba. Ba lokaci bane don runtse hannunka: sama tana buɗewa, kowace rana, tare da sabbin abubuwan dama, kawai zaka zaɓi ayyukanka, abokan huldarka da ayyukanka.

abin da zodiac ne Maris 23

Yanayi na musamman na watan a gare ku yana faruwa daidai akan 2ndna watan, lokacin da Rana ke haɗuwa da Saturn, don haka ya kawo kwararar wayar da kan mutane game da iyakokinmu da abin da za mu iya cimmawa, don haka ya sa ku zama da gaske.



Yana da mahimmanci a lura

Sati na farko na iya ƙunsar wasu juyayi, tsakanin abubuwan da kuka ƙazantar da hankali da hangen nesa na halin da kuke ciki. Amma matsin lamba ya sauka da sauri kuma kuna jira da haƙuri don sati biyu na ƙarshe don barin sabbin tashoshi, fuskantar ƙalubalen da ba a zata ba, samun sabbin abokai ko yin tafiye-tafiye masu wadatarwa.

Taurari na iya taimaka maka da ƙarfafa nufin da kuma maƙasudin manufa, alhali kuwa kuna da sha'awar kiyaye ikon ku a duk abin da kuke yi.

A lokacin rabin na biyu na Janairu, zaku iya zama mai yawan sha’awa kuma za ku iya sanar da ra'ayin yin tarayya da wasu ayyuka ko faɗaɗa tunanin ku. Taurari na iya, kodayake, su ɗan tsoma baki tare da ra'ayoyinku kuma dabarunku bazai zama mafi girma ba.

Gemini yana son horoscope na Janairu

A farkon watan, ana dafa soyayyar ku a cikin ruwan su don haka za ku ji daɗi sosai amma daga 7 sararin sama ya buɗe babba kuma ya ba da kyakkyawan lokaci inda za ku faɗaɗa tunanin ku, tafiye-tafiye, samun sababbin abokai da haɗin gwiwa kan kyakkyawa ayyuka a cikin kyakkyawan kamfani!

Idan kun kasance a cikin ma'aurata, Mars a cikin Aries yana kawo babban ci gaba ga abubuwan da kuke ji, kuna so ku haɓaka abokin tarayyar ku kuma aiwatar da ayyukan abubuwan da aka saba. Jin daɗin ku yana da ƙarfi da alheri, ana iya samun alkawura da yarjejeniyoyi da yawa.

Idan ba ku da aure, Janairu zai kasance muku wata na cin nasara, musamman ma bayan 7, sararin samaniya ya dace da ra'ayinku, don haka ya dogara da ku kawai ku yi amfani da damar da kuka samu ta amfani da kwarjininku na dabara.
Ba duk mutanen da aka haifa a ƙarƙashin alamar Gemini suka sami ƙaunar rayuwarsu ba, ko wataƙila suna da shi a cikin ɗan lokaci kuma sun rasa ta, amma nesa da yin murabus daga kaɗaici zuwa kaɗaici, suna jin ƙarfi da son dawowa don fadowa cikin soyayya da caca don cika zuciyarsu.

Koyaya, Janairu ba shine watan da zaku sami wannan mutumin na musamman da kuke nema ba. Za ku kasance da masaniya game da wasu abubuwa kuma ba za ku damu sosai da cika zuciyar ku ba.

shin sal vulcano yana da budurwa

Wataƙila kuna da rauni na wani lokaci kuma kuyi tunanin abin kunya ne wanda baku sami wanda zai raba rayuwarku da shi ba, amma idan kunyi tunanin hakan cikin sanyi, zaku gane cewa a yanzu ba shine mafi kyawun lokacin da zaku fara dangantakar ku ba wani irin yanayi tare da kowa.

Capricorn namiji da mace capricorn

Kudi da aiki a farkon shekara

Taurari ba sa hango wani babban canji a matakin tattalin arziki a gare ku ba, amma kuma ga alama za ku iya ci gaba da kashe kuɗin ku, don haka kuna da nisa daga fatarar kuɗi.

Idan kuna sha'awar buga shagunan don sha’awa ko biyu ko yin kyauta fiye da yadda kuka yi niyya ga ƙaunatattunku, to, kada ku ji tsoro kuma ku cire katin kuɗi, saboda wannan ba zai ɓata ku ba.

Kuna da hankali game da ku don ci gaba da bincika asusun zuwa kammala, don haka kada ku ji tsoro ko shakku da kanku. Tabbas, kamar yadda taurari ke fada muku koyaushe, kar kuyi tunanin cewa kyawawan maganganun zasu dawwama har abada, don haka kar a jefa gidan ta taga ko dai.

Da ƙwarewa, kuna da sha'awar yin la'akari da kasuwancin ku, musamman a farkon makonni uku na farkon Janairu kuma wannan shine daidai lokacin da zaku iya yin aiki tuƙuru. Zuwa ƙarshen wata kuna iya ɗan fahimta kuma ku fara amfani da wasu gajerun hanyoyin kuma.

Lafiyar ku wannan Janairu

Waɗanda aka haifa a ƙarƙashin alamar Gemini sun ɗan shiga tsaka mai wuya game da lafiyar jiki a wannan Janairu. Wannan na iya zama saboda ka kasance mai taurin kai kuma kawai ba ka jin shawarar da aka ba ka.

Mafi kyawun shawarwarin ga Gemini sun kasance masu yin taka tsantsan da yanayin lafiyar su da ƙoshin lafiyar su, kuma amsar ta kasance juyawa gaba ɗaya da watsi da shawarwari da gargaɗin da yanzu taurari ke juya baya ga wannan halin.

Saboda haka, makonnin farko na sabuwar shekara 2019 suna da ɗan rikitarwa kuma alama ce ta wasu lamuran lafiya da zasu iya kawo maka cikas a wani lokaci.


Duba Gemini Horoscope 2019 Tsinkaya Mai Tsada

Interesting Articles

Edita Ta Zabi

Venus a cikin Aries: Halayen Mutum na inauna da Rayuwa
Venus a cikin Aries: Halayen Mutum na inauna da Rayuwa
Waɗanda aka haifa tare da Venus a cikin Aries an san su da son sabon abu da sabon ƙwarewa amma yayin da za su iya bayyana a kowane lokaci, a cikin ciki suna da tausayawa da rashin tsaro game da al'amuran soyayya.
Mace Mai Zaɓin Gemini-Cancer Cusp Mace: Hannunta Ya Tonu
Mace Mai Zaɓin Gemini-Cancer Cusp Mace: Hannunta Ya Tonu
Matar da ke kan Gemini-Cancer cusp na iya bayyana a shagala amma a zahiri tana da zabi sosai game da abin da ta mai da hankali a kai don haka yana da wuya a samu cikakken hankalinta.
Wata a cikin Matar Sagittarius: Ku San Ta Fi Kyau
Wata a cikin Matar Sagittarius: Ku San Ta Fi Kyau
Matar da aka haifa tare da Wata a Sagittarius tana lura sosai kuma tana da abokantaka amma ba ta ɗaukar yaudara ko kwance cikin sauƙi.
Afrilu 2 Ranar Haihuwa
Afrilu 2 Ranar Haihuwa
Fahimci ma'anar taurari na ranar haihuwa 2 ga Afrilu tare da wasu cikakkun bayanai game da alamar zodiac da ke haɗe da Aries ta Astroshopee.com
Mars a Gida Na Uku: Yadda Yake Shafar Rayuwar Mutum da Halinsa
Mars a Gida Na Uku: Yadda Yake Shafar Rayuwar Mutum da Halinsa
Mutanen da ke tare da Mars a cikin Gida na 3 suna da kyau kai tsaye game da bayyana kansu kuma kada ku yi jinkirin yin magana game da batutuwa masu ma'ana da buɗe tunanin wasu.
Bayanin Astrological ga waɗanda aka Haifa a ranar 26 ga Afrilu
Bayanin Astrological ga waɗanda aka Haifa a ranar 26 ga Afrilu
Alamun Taurari Rana & Taurari, KYAUTA Kullum, Horoscopes na wata-wata & Na Shekara, Zodiac, Karatun Fuskoki, Ƙauna, Soyayya & Daidaituwa PLUS Da ƙari!
Capricorn Soulmate Compatibility: Wane ne Abokin Rayuwarsu?
Capricorn Soulmate Compatibility: Wane ne Abokin Rayuwarsu?
Bincika abubuwan haɗin kai na Capricorn tare da kowane alamun zodiac don haka zaku iya bayyana wanene babban abokin aikinsu na rayuwa.