Main Karfinsu Ciwon daji Sun Capricorn Moon: Mutum mai juriya

Ciwon daji Sun Capricorn Moon: Mutum mai juriya

Ciwon daji Sun Capricorn Moon

Waɗanda aka haifa da Ranarsu a Cancer da Wata a Capricorn ana gabatar da su a gefe ɗaya amma suna ɗokin tuntuɓar mutane a ɗaya gefen. Akalla koyaushe suna sanin inda suke tsaye dangane da wasu.

Saboda suna yawan zama masu rauni, suna shakatawa sosai yayin da suke kadaice kuma babu wanda ya dame su. Ba zaka taba samunsu basa aikinsu ba ko basa cika alkawarinsu. Waɗannan 'yan ƙasar suna da alhaki kuma suna da niyyar cimma burinsu.Ciwon daji Sun Capricorn Moon hade a taƙaice:

  • Tabbatacce: Mai cikakken bayani, mai yanke hukunci kuma mai hankali
  • Korau: Melancholiac, neurotic da ra'ayi
  • Cikakken abokin tarayya: Wani wanda zasu iya amincewa dashi tsawon rayuwarsa
  • Shawara: Suna buƙatar aiwatar da abin da suke wa’azi sosai.

Halayen mutum

Duk da yake Ciwon daji da Capricorn suna adawa da juna akan dabarun taurari, mutane tare da Ranarsu da Wata a cikin waɗannan alamun suna da halaye da yawa waɗanda suke gama gari a cikin taswirar su. Misali, an ƙaddara kuma suna da babban buri.

Ciwon daji yana da dumi sosai, saboda haka sanyin Capricorn na iya taimaka masa ko babbar nasara.Suna da kyau tare da kasuwanci saboda suna ƙyale motsin zuciyarmu suyi mulkin su amma a lokaci guda suna da karko sosai. Komai wahalar tsarin tattaunawa ko halin da ake ciki, koyaushe zasu ci gaba da yin murmushi a fuskarsu.

Idan ya zo ga so suna son wani mai zaman kansa da ƙauna. Wannan shine dalilin da ya sa suke buƙatar bincika gwanintarsu kuma su koyi ƙimanta kansu da kansu.

Kasancewa da damuwa yana da kyau daga lokaci da lokaci. Kuma kada su manta su ma suna da ƙarfi. Da zaran sun koyi zama lafiya da kansu, nan asalin Cancer Sun Capricorn Moon zasu iya cimma abubuwa da yawa.Maris 29 zodiac alamar karfinsu

Kaguwa ya sanya su masu hangen nesa da gaske, Goat yana kawo musu horo, buri da kuma aiki mai kyau. Tunda Wata shine wanda ke da alhakin abubuwan motsa rai, waɗannan nan asalin zasu fi sauran otheran Cankuna ƙarfi.

Tare da Ranarsu a matsayi na huɗu a cikin zodiac, jikin samaniya ɗaya ne yake mulkin su. Ba tare da ambaton irin tasirin da zai yi a gidansu na huɗu ba.

Cancers alamun Cardinal ne kuma wannan yana nufin sun kasance masu farawa waɗanda koyaushe zasu kawo yalwa.

Dangane da mutane Cancer Sun Capricorn Moon mutane, alamunsu suna haɗuwa da juna sosai. Kasancewar suna cikin adawa sau da yawa, waɗannan 'yan ƙasar suna buƙatar ɗaukar halayen da suke da su kuma suyi aiki tare.

leo mace libra mutum aure

Misali, dole ne su haɗu da ɗabi'a da ƙarfi, rashin balaga da muhimmancin gaske, uwa tana ƙwarin gwiwa da na uba.

Suna samun kuzari daga samun kwanciyar hankali da kuma kulla alaƙar da suka ji daɗin fahimta game da su.

Rana ta Kadinal tana nufin koyaushe su kasance cikin iko kuma suna da mutunci. Waɗannan nan asalin na iya sanin kansu sosai idan suka tattara duk wani tunani na hankali daga hulɗar su da duk abin da ke kewaye da su.

Cancer Sun Capricorn Moon mutane suna buƙatar karɓa da amincewa. Hakanan, yana da mahimmanci a gare su su yi imani da waɗanda suka ƙulla amintaka da su.

Sunan Ruwa ne na Rana wanda yake ba da damar ji daɗi ya gudana kuma ya sami kwanciyar hankali a cikin Akuya. Wata ne kawai zai sa su zama ƙasa ba tare da motsin zuciyar su ba.

A gefe guda, kwanciyar hankali na Capricorn zai yi yawa ba tare da tasirin Ruwan ba. Zai zama mara ƙarfi kuma ya bushe, ba tare da damar sassauƙa ba.

Masoya masu son zuciya

Cancer Sun Capricorn Moon masoya suna buƙatar gida mai kyau da kwanciyar hankali. Halittu ne na gargajiya waɗanda suke son kasancewa tare da wanda suka amince da shi har tsawon rayuwarsu.

Wadannan 'yan asalin suna da matukar tasiri daga mahaifiyarsu. Kuma idan ya zo ga yadda suke kauna, suna kula da masu kulawa wadanda zasu iya jin motsin abokin su.

Yi tsammanin su buƙaci kulawa mai yawa daga ƙaunataccen su, suma su zama masu sanyin gwiwa da ɗan buƙata. Babban abin da suke tsoro shi ne watsi.

Lokacin da suka ji haka, sai abubuwan da suka faru suka bayyana kuma suka fara makalewa. Hanya mafi kyau don ma'amala dasu ita ce godiya ga duk ƙoƙarin da suke yi don kula da rabin rabinsu.

Dole ne Moon Capricorns su kasance cikin iko. An keɓance su da halittun gida waɗanda suke son tsari kuma don jin daɗin sirrinsu. Waɗannan nan asalin sun yi imani da al'ada fiye da komai.

Suna son dangi kuma a so su. Amma abokin tarayya yana buƙatar barin su kawai lokaci zuwa lokaci. Duk da yake masu sadaukarwa ne kuma masu aminci, ba sa jin daɗin gaske yayin da wani ya taimaka musu su yi nasara.

The Cancer Sun Capricorn Moon mutum

Mutumin Cancer Sun Capricorn Moon mutum ne mai buri da himma, yana aiki tuƙuru don tabbatar da mafarkinsa. Tare da yawancin mutane a kusa, yana da sassauƙa da abokantaka.

Afrilu 20 zodiac alamar karfinsu

Ranarsa a Cancer tana sa shi mai kyau da jinƙai, ƙasa da sanyi fiye da Wata a cikin Capricorn na iya tasiri akan shi. Kuna iya amincewa da wannan mutumin don samun hukunci mai kyau game da mutane saboda yana da hankali.

Wannan mutumin zai yi babban aiki a cikin hidimar gwamnati ko samun wasu ayyuka na hukuma. Ba da daɗewa ba ko a gaba a rayuwarsa, babban yabo ga aikinsa zai iso. Ba wai cewa ba ya yaƙi sosai don matsayi mai kyau da kuma cikakken suna ba.

Mutane za su yaba masa saboda kasancewa mai ɗawainiya da aiki tuƙuru. Ya san mafi kyawun abubuwa a rayuwa ba sa zama da sauƙi, kuma a shirye yake ya ba da himma sosai don samun su.

Wannan namijin ko kadan bashi da hankali ko rashin kulawa. Akasin haka, a shirye yake koyaushe don yin abin da ake buƙata don kyakkyawan sakamako.

Sanin yadda kuɗi suke da daraja, har yanzu yana son kashewa akan kyawawan abubuwa da jin daɗi. Ba tare da ambaton yana da horo da aiki tuƙuru don samun kyakkyawan rayuwa.

Mai hankali da dumi, ya kasance mai ladabi ta yadda yake tunkarar mutane da halaye. Amma babbar manufar sa a rayuwa ta ci gaba da cimma burin sa.

libra rana da alamar wata

Abin da ya sarrafa don cimmawa za'a same shi ta hanyar gaskiya, ƙididdigar haɗari kuma ba tare da cutar da wani ji ba. Kuma wannan zai jawo mutane da yawa zuwa gare shi. Ya san abin da wasu suke ji kuma ya fahimci sauƙi abin da suke iya kasancewa game da shi.

The Cancer Sun Capricorn Wata mace

Mace Cancer Sun Capricorn Moon zata sami cikakken fahimta da fahimta ta abubuwan rayuwarta. Ba ta son rikici duk yadda hakan zai iya sanar da ita game da ainihin niyyar mutum ko kuma muradinsa.

Ba kamar sauran cututtukan Cancer ba, wannan matar ba ta da wata damuwa game da rayuwa ta gaba. Ta yi babban buri kuma tana son fitarwa. Capricorn a cikin ta yana da ƙaddara da sanyi, Ciwon daji yana kawo rashin tsaro, motsin rai da buɗewa.

Akwai adawa a cikin alamun ta. Wannan yana nufin za ta sami rikice-rikice na ciki waɗanda za su taimaka ga ci gabanta.

Tun tana yarinya, tabbas ta fi sauran mutane girma. Ta koyi shawo kan kowace matsala kuma ta yi nasara. Kuma ta ƙare da kasancewa ƙwararriyar mai ladabi wacce ta san yadda za ta kalli kanta da kuma jin daɗin ƙarfinta.

Caparfin Capricorn a cikin wannan matar wani lokaci zai iya adawa da taushin Cancer. Amma a koyaushe za ta kasance da burin Bunsuru don a san ta kuma a ba ta lada saboda ƙoƙarinta.

mutanen da aka haife su a Afrilu 12

Hanyar ta game da rayuwa ita ce cewa ba ta ba da hankali sosai ga abin da ya fito daga waje. Zata yi tunani sosai kafin ta kawo canji.

Da yake son kasancewa ita kaɗai wani lokacin, mace mai fama da Cancer Sun Capricorn Moon tana bukatar ta mai da hankali kar ta keɓe kanta. Sau da yawa tana tunanin cewa ba ta isa ba, amma ƙudurin ta zai taimaka mata ta ja shi tare.

Wannan baiwar Allah na iya girma don ta gaji saboda ta yi imanin cewa ba za ta iya yin abubuwa ba. Zai yi kyau idan ta tattauna da kawayenta game da abin da ke damunta.


Bincika kara

Wata a cikin Tsarin Halin Capricorn

Karfin Cancer Tare da Alamun Rana

Ciwon Cancer Mafi Kyawu: Wane ne Ku Mafi Haɗin Ku

Abokin Cutar Cancer: Wanene Abokin Rayuwarsu?

Haɗuwar Rana

Bincike Mai Hankali Cikin Abinda Ke Nuna Ciwon Cutar Cancer

Denise akan Patreon

Interesting Articles